ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾರ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0
2445

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾರ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಭಾವ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಕಾರ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ರಾಜ್ಯ-ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಯಾವುದೇ ಮಂಗಳಕರ ಅಥವಾ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಚರ್ಚಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಪೂರ್ಣ ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಕಾಣುವಿರಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಜನರು ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಗೌರವ ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇಂದು, ನೀವು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಜನರು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ಗುರುವಿನ ಬಗೆಗಿನ ಭಕ್ತಿ, ಬ್ರಾಹ್ಮಣರ ಬಗೆಗಿನ ಭಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಜಾಗೃತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ವಿವಾಹ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಬಹುದು. ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೃದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಬೇಕು. ಇಂದು ಶತ್ರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕೆ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಮಾನಸಿಕ ಉದ್ವೇಗವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಯಾಮ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿರಿ. ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಹಣದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಕಳೆದುಹೋದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಥವಾ ರಾಜಕೀಯ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಆಯಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ಪೂರ್ಣ ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಕಾಣುವಿರಿ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ಇಂದು, ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಲಾಭ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿಯಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಶುಭ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧಿಕರು ನಿಮ್ಮ ರಹಸ್ಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಗತಿಯ ಯಾವುದೇ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ, ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ತಲೆನೋವಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಕಾಣುವಿರಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ಚಿಂತನೆಯನ್ನು ಮರು ಸಂವಹನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜ್ಞಾನ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಕಲೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಸ್ಥಳೀಯರ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಏಕೆಂದರೆ ದಕ್ಷತೆಯು ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತ ವಲಯದೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ ಸಮಯವನ್ನು ವಿನೋದದಿಂದ ಕಳೆಯುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗ ವೃತ್ತಿಯ ಸ್ಥಳೀಯರು ಇತರರಿಗೆ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು. ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು, ನೀವು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ದೈನಂದಿನ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ನಂತರ ಹಿಂದಿನ ದಿನಗಳ ನಷ್ಟವನ್ನು ಇದು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಕಿಕ್ಕಿರಿದ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ದೇಶೀಯ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಆವೃತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ವಿವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಘರ್ಷಗಳಿವೆ. ನೀವು ವಿವೇಕದಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಳೆಯ ವಿಷಯ ಅಥವಾ ರಹಸ್ಯ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಚಡಪಡಿಕೆಯ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಶುಭ ಸಮಯ, ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಲು ಸಮಯ ಒಳ್ಳೆಯದು. ರಾತ್ರಿಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಥವಾ ರಾಜಕೀಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಬಹುದು.

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚುರುಕುತನ ತುಂಬಿದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಶಾಂತ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಯಕೆಯನ್ನು ಸಹ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ಪ್ರತಿಭೆಯಿಂದ ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವು ಹದಗೆಡಬಹುದು ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ದಿನವಿಡೀ ಓಡಾಡುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮುಂದಿನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ. ಸಮಾಜದ ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಕಚೇರಿಯ ವಾತಾವರಣ ಸ್ವಲ್ಪ ಗಂಭೀರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಕಷ್ಟವೆನಿಸುವುದು. ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತವಾಗಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಬೆಂಬಲ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಲಾಭದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಹಣದ ಒಳಹರಿವು ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರವು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ದೈನಂದಿನ ವೆಚ್ಚಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊರಬರುತ್ತವೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ಅರ್ಹತೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೋ ಒಂದು ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮೀನಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೀನಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಿದೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಹ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ. ಸಮಾಜದ ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದು ಸಂತೋಷಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳ ವಿವಾಹವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಬಹುದು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here