ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದದೊಂದಿಗೆ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಿ.

0
2739

ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದದೊಂದಿಗೆ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಸಮೃದ್ಧಿಯ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಪರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಸೋಮಾರಿತನವು ದಿನದ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸದ ಮನೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಅನಾನುಕೂಲವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಾಡಬೇಕಾದ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ, ಕೇಳದೆ ಸಹಕಾರ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳ ಸಮಯೋಚಿತ ಲಾಭದಿಂದಾಗಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಒತ್ತಾಯವನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿಯೇ ಇರುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿನ್ನೆಗಿಂತ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ತಪ್ಪು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಿದರೆ, ನೀವು ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಯೋಚಿಸಿದ ನಂತರವೇ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದವರೆಗೆ ಉತ್ಸಾಹದ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಅದರ ನಂತರ ಸಮಯವು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವನ್ನು ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಗೌರವದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ನಿಮಗೆ ಸಮಾಧಾನವಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗಿನ ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸ್ವಾರ್ಥಕ್ಕಾಗಿ ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆಯ ಸಮಯದಿಂದ, ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಮಧ್ಯಮ ಫಲಪ್ರದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದಿನದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಯಮವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಮತ್ತು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ವಿಷಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ತಾಳ್ಮೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಅನಗತ್ಯ ವಾದ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೋವಿನಿಂದ ಕೂಡಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ವರ್ತಿಸಿ. ಇಂದು ನೀವು ಯಾರೊಬ್ಬರ ಹಾಸ್ಯಮಯ ಮಾತನ್ನು ಸಹಿಸಲಾರಿರಿ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ನೀವು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷೀಣಿಸಬಹುದು. ದಿನವಿಡೀ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಸುಟ್ಟ ನಂತರ ಸಂಜೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಾಧಾನವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ವರ್ತನೆಯಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿರುವ ಜನರು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ತಿನ್ನುವುದು ಮತ್ತು ಕುಡಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಮಿತವಾದ ಕೊರತೆಯು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಕೆಟ್ಟ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಅನಗತ್ಯ ಖರ್ಚು ಮಾನಸಿಕ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ನಿರಾಶೆಗೊಂಡ, ನೀವು ಕೆಲವು ತಪ್ಪು ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ಪ್ರಲೋಭನೆಗೆ ಸಿಲುಕುವುದು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಸಂಜೆ, ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಶುಭ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಿತೈಷಿಗಳ ಆಗಮನವು ಮನೋಸ್ಥೈರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದಿಗೂ ಸಂದರ್ಭಗಳು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮಗೆ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಲಾಭದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ವಿಳಂಬವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಲಾಭವು ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಘಟನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರತತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಲಸವಾಗಿರಬಹುದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೊಕ್ಕು ಅಥವಾ ಅಹಂಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಇತರ ಜನರಿಂದಲೂ ಇದೇ ರೀತಿಯ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ದಿನವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ಚಿಂತನೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲು, ನೀವು ದಿನವಿಡೀ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತೀರಿ. ಅಂತಹ ಕೆಲವು ಜನರು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಾರೆ, ಅದನ್ನು ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಯೋಚಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಆದಾಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅವಸರದಲ್ಲಿ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿನ ಹಠಾತ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಉದ್ಯೋಗ ಮನಸ್ಸಿನ ಜನರು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ದಿನವನ್ನು ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಕಳೆಯಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅಡ್ಡಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗಾದರೂ ನೀಡಿದ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅಶಾಂತಿ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ, ಇಂದು ತೃಪ್ತಿದಾಯಕ ದಿನವಾಗಲಿದೆ, ಆದರೆ ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ವಾದಿಸಬೇಡಿ. ನೀವು ದಿನವಿಡೀ ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳಿಂದಾಗಿ, ಸ್ವಯಂ ಅಪರಾಧವೂ ಆಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಗಮನವು ಕೆಲಸಕ್ಕಿಂತ ಮನರಂಜನೆಯತ್ತ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅನೇಕ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು ಅಥವಾ ತಡವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯ ದುರಹಂಕಾರವನ್ನು ಕುಟುಂಬವು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ, ಹಿರಿಯರನ್ನು ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸುವಾಗ ನೀವು ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ನೀವು ತೃಪ್ತರಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಭಾವನೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ವಿಚಲಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅನೈತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕ್ಷಣಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಮನಸ್ಸಿನ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದರಿಂದ ಸರಿಯಾದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ಶುಭ ದಿನ. ಮನೆಯ ಹಿರಿಯ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಹಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಅನಗತ್ಯ ಕೆಲಸಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮುಗಿಯುತ್ತವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ವಿದೇಶಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಅನಗತ್ಯ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಲಸವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯರ ಅಥವಾ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವೆಚ್ಚವೂ ಇರಬಹುದು. ಪಿತೃ ಸಂಬಂಧಗಳ ಮೂಲಕ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯರ್ಥವಾಗಿ ವಾದಿಸದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ.

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಮಿಶ್ರ ಫಲಪ್ರದ ದಿನ. ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಷ್ಟದ ಭಯದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಮ್ಮೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಲಹೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ದೈಹಿಕ ತೊಂದರೆಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತವೆ. ಹೆಚ್ಚು ಮಸಾಲೆಯುಕ್ತ ಆಹಾರ ಅಥವಾ ಹೊರಗಿನ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಡಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ತೆರೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಕ್ರಮೇಣ ಉತ್ತಮಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೆರೆಹೊರೆಯವರ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ವಿವಾದವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಗಾಢವಾಗಬಹುದು. ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸಹ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರಿಗೆ ಪ್ರಗತಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಯಾರಿಗೂ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಭರವಸೆಗಳನ್ನು ನೀಡಬೇಡಿ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸ, ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರು ಮತ್ತು ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಉನ್ನತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ವಿದೇಶಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ಮೀನಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೀನಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಲಾಭದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಚಂಚಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅದು ಇತರ ಜನರ ಮೇಲೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಜನರು ಲಘುವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳು ಎಲ್ಲೋ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಪರಿಗಣಿಸುವಿರಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿನ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಂದಿಗಿನ ವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ದೈಹಿಕ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here