ತಾಯಿ ಜಗನ್ಮಾತೆಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ. ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಆಪತ್ತು ಕಾದಿದೆ ಎ’ಚ್ಚರ.

0
3740

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಜಗದರಸಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ. ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಆಪತ್ತು ಕಾದಿದೆ ಎ’ಚ್ಚರ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಗತಿಯ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಹಕಾರಿ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಕ್ರಮವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ, ಅದರ ಫಲಿತಾಂಶವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಿತ್ತೀಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಭರವಸೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬಂದ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬರಿಗೈಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ, ನೀವು ಲೋಕೋಪಕಾರದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಗಮನ ಹರಿಸುವಿರಿ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ವಿನಿಯೋಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹಣಕಾಸಿನ ನೆರವಿನಿಂದಾಗಿ ಮೌಲ್ಯವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ಕೆಲವು ಅತಿಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಪರಸ್ಪರ ಚರ್ಚಿಸಬಹುದು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ದಿನವನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು, ವ್ಯವಹಾರವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಏನೂ ವಿಶೇಷವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಸ್ವಯಂ ತೃಪ್ತಿಯ ಭಾವನೆಯಿಂದ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು. ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ನಿಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗೌರವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ನಂತರವೇ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ಅನೇಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಆದಾಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅಗತ್ಯ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ಲಾಭದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಕೈಯಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವು ಹಣದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿ ಸಹಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರ ತಪ್ಪು ವರ್ತನೆಯಿಂದ ದೇಶೀಯ ವಾತಾವರಣವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯರು ಅಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇನ್ನೂ ಜನದಟ್ಟಣೆ ಇರುವ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ದೂರವಿಡುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಮಾಷೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಮನಸ್ಸು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ, ಲಾಭದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಯಾರನ್ನೂ ಬೇಗನೆ ನಂಬಬಾರದು. ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಅನುಮಾನದಿಂದ ನೋಡುವುದರಿಂದ ವಾತಾವರಣ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂಜೆಯಲ್ಲಿ ಪೂಜ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ಅಲೆದಾಡುವುದರಿಂದ ಏಕಾಗ್ರತೆ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇರಿಸಿ. ಕೆಲಸವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಗಳು ಸಂಜೆಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಈ ದಿನ, ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ಕೆಲವು ತಪ್ಪಿನಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹಾನಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳದ ಕಾರಣ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನೀವು ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಗೊಂದಲಮಯ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣ ಗಳಿಸಲು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಿಸಬೇಡಿ, ಸಮಯ ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಗಾಯಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಕುಟುಂಬದ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬವು ಅಪಶ್ರುತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಡವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ದೇಶೀಯ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುವುದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಬಹುದು. ಮಧ್ಯಾಹ್ನದವರೆಗೆ ಸಮಯವು ತೀವ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ವಾದದ ನಂತರ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಲಾಭವು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಅದು ಮನೆಯ ದುರಸ್ತಿ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರವಾಗಲಿ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಅಗತ್ಯ ಪರಿಕರಗಳಿಗಾಗಿ ಶಾಪಿಂಗ್‌ಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಸಾಧನೆಯ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದಿನದ ಆರಂಭದಿಂದ, ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಅವಸರ ಇರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವರ್ಗವು ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಮನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರು ಶಾಂತ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಅಗತ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇಂದು ಕುಟುಂಬಕ್ಕಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಿರಿ. ಅಳಿಯಂದಿರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯವು ಹದಗೆಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೆಲಸ ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ದಿನವು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿ. ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಜಗಳವಾಗದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ. ಪೂಜೆ ಅಥವಾ ಇತರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಕುಟುಂಬವು ನಿಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ತಾವಾಗಿಯೇ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ದುರಹಂಕಾರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಿಗಾಗಿ ಏನನ್ನಾದರೂ ಖರೀದಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನ, ನಿಮ್ಮ ದಿನಚರಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧವಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಲವು ದುಬಾರಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಅದು ಕುಟುಂಬದ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಬಜೆಟ್ ಹಾಳಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ನೀವು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಮಗ್ನರಾಗುವಿರಿ, ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೋಮಾರಿತನದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ, ದಿನವು ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದವರೆಗೆ ನಿಯಮಿತ ಕೆಲಸದಿಂದ ಆದಾಯ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಪ್ರತಿಕೂಲವಾಗಬಹುದು, ನಾಳೆಯಂತಹ ಸೌಲಭ್ಯ ಇಂದು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ, ಅದರ ಯಶಸ್ಸು ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಪರಸ್ಪರ ಸಾಮರಸ್ಯ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣದ ಘಟನೆಗಳೂ ಇರಲಿವೆ. ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಮದುವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳು ಬರುತ್ತವೆ ಆದರೆ ಆತುರಪಡಬೇಡಿ. ಮನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರು ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಮಧ್ಯಮ ಫಲಪ್ರದ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಡಚಣೆಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಹಣದ ಒಳಹರಿವು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ವೆಚ್ಚಗಳು ಆಕಸ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಅನುಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ವಾತಾವರಣವು ಕತ್ತಲೆಯಾಗಿರಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ದಿನವು ಬಾಷ್ಪಶೀಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ದಿನವನ್ನು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕಳೆಯಿರಿ, ಆತುರದಿಂದ ಹಾನಿ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮೀನಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೀನಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆಇಂದು ನಿಮಗೆ ಶಾಂತಿಯುತ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದಿನಚರಿ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಗಂಭೀರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಮಯಕ್ಕೆ ಯಾರಿಗೂ ನೀಡಿದ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ, ಇಂದು ಕಡಿಮೆ ಲಾಭದಾಯಕ ದಿನವಾಗಲಿದೆ, ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಲಾಭ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದ ಅಂತಹ ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಗಳು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸಂಜೆ, ನೆಚ್ಚಿನ ಆಹಾರ, ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ಇತರ ನೆಚ್ಚಿನ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರ ಮೂಲಕ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುವಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here