ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯೋಣ. ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಲಾಭದಾಯಕ ದಿನ ಇಂದು.

0
2737

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯೋಣ. ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಲಾಭದಾಯಕ ದಿನ ಇಂದು.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಬಹಳ ಶುಭ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಸ್ವಭಾವ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಆಶಯಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ. ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಂದಿಗಿನ ವಿವಾದದಿಂದಾಗಿ, ಕಾನೂನು ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಸಂಜೆ, ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅತಿಥಿಯ ಆಗಮನದೊಂದಿಗೆ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು ಖಚಿತ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆಯಾಗುವ ದಿನವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವಾದದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಉದ್ವೇಗ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ವಿವಾದ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಚಾಣಾಕ್ಷತೆಯಿಂದ ನೀವು ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಜಯಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ಮನೆಯ ಬಳಕೆಯ ನೆಚ್ಚಿನ ವಸ್ತುವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಂತೆ ಅನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ದುಃಖಿತರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಹಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮರೆತು ಮುಂದೆ ಯೋಚಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಸಂಜೆ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆ ನಡೆಯಲಿದೆ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಶುಭ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಅವರ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಕಾರ್ಮಿಕ ವರ್ಗದ ಜನರು ಇಂದು ಪ್ರಶಂಸೆ ಕೇಳಬಹುದು. ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಶಾಂತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅತಿಯಾದ ಪರಿಶ್ರಮ ಆಯಾಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ದಿನವಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರರ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಹೊಸ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಕೆಲವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು, ಗ್ರಹಗಳ ಶುಭ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟವು ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ರಾಜ್ಯ-ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಎಲ್ಲವೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳಿಂದಾಗಿ ಇಂದು ಕೆಲವು ಅಹಿತಕರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಈ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮೂಲಕ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾತುಕತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಶುಭ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರನು ಲೌಕಿಕ ಸುಖಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಸಂಗಾತಿಯು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ಒಡನಾಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಇಂದು ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಗೌರವ, ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಅಥವಾ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಊಟವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಏನಾದರೂ ಕಳೆದುಹೋಗುವ ಅಥವಾ ಕದಿಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಿ. ವಾಹನವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ದಿನದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಭಾಗವು ಇತರರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವರಿಗಾಗಿ ಓಡಾಡಲು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ನಿಮಗಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಕ್ಕುಗಳ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ, ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಹಾಳಾಗಬಹುದು. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಅಸೂಯೆ ಪಡುವರು. ಆದರೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೀರಿ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಭಾವನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕೀರ್ತನೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಕಠಿಣ ದಿನವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ವಾತಾವರಣವೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಾಳ್ಮೆ ಮತ್ತು ಮೃದು ವರ್ತನೆಯಿಂದ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಹಗುರಗೊಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಸಂಜೆ ಕೆಲವು ರುಚಿಕರವಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದದಿಂದ ಹಠಾತ್ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಂಡತಿ ಅಥವಾ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯ ಹಠಾತ್ತನೆ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಉದ್ವೇಗ ಉಂಟಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಎಲ್ಲವೂ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುಳುಗಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಯಾರ ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲೂ ತೊಡಗಬೇಡಿ. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭ ದಿನ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಕೈಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರಿಂದ ತೃಪ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ದಿನದ ಉತ್ತರಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ಹೆಂಡತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿವಾದ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಮೂಲಕ ವಿವಾದವನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಿ. ಪಿಕ್ನಿಕ್ನಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವಿರಿ. ಸಂಜೆ, ಕೆಲವು ಸುದ್ದಿಗಳು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಬರಬಹುದು ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮೀನಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೀನಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಾಯಕ ದಿನ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇಂದು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಇಂದು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉದ್ಯಮಿಗಳ ಕೆಲಸ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದು. ಇದೀಗ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಯುವಕರು ಇಂದು ತಮ್ಮ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗಲಿದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here