ಶ್ರೀ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಈ ಐದು ರಾಶಿಯ ಜನರು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಬೇಕು.

0
4181

ಶ್ರೀ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಈ ಐದು ರಾಶಿಯ ಜನರು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಬೇಕು.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭ ದಿನವಾಗಿದ್ದು, ಇಂದು ಯೋಜಿಸಲಾದ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶವು ಈಡೇರುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿವಾದವಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಈ ವಿಷಯವು ಕಾನೂನು ವಿವಾದದ ರೂಪವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮಾಡಿ. ಸಂಜೆ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಠಾತ್ ಅತಿಥಿ ಆಗಮನದಿಂದಾಗಿ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಒಮ್ಮೆ ಯೋಚಿಸಿ. ವಸ್ತು ಸಂತೋಷದ ಸಾಧನಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಇಂದು ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಜನರ ಮುಂದೆ ಇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ಪಿಕ್ನಿಕ್ ಮತ್ತು ವಿನೋದದಲ್ಲಿ ಕಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಇತರರಿಂದ ಕೆಲವು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ದೂರವಿಡುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭ ದಿನವಾಗಿದ್ದು, ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲಾಗುವುದು. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಾಲಗಳನ್ನು ತೀರಿಸುವಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಹಕಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಸ್ತು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ಮೇಲೆ ಖರ್ಚು ಸಾಧ್ಯ ಮತ್ತು ನೀವು ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅನಗತ್ಯ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಗ್ರಹಗಳು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಮೇಲೆ ವಿಶೇಷ ಅನುಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಭೌತಿಕ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಲಿದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರು, ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತವೆ. ಸಂಜೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯವನ್ನು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಶುಭ ವೆಚ್ಚವೂ ಇರಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ತೃಪ್ತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನೀವು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ದೇವರ ಭಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ ಕೆಲವು ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು ನೀವು ಹೋಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ದಿನ ಮತ್ತು ನೀವು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅನಗತ್ಯ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕತೆಯು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ವಾಹನದ ಆನಂದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಶಾಪಿಂಗ್‌ಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಇಂದು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮುಗಿಯುವುದು ಮತ್ತು ಈ ಸಂಜೆ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದಿನ ಶುಭವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಗ್ರಹಗಳ ಶುಭ ದೆಸೆಯಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಇಂದು ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಂದ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಹಣ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಹಕ್ಕುಗಳು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಗೆಲುವು ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಯಾವುದೋ ಶುಭ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಹ ಮನರಂಜನೆ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಉದಾತ್ತ ಚಂದ್ರನು ಇಂದು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಅಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಇದರ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ ತಿನ್ನಲು ರುಚಿಯಾದ ಆಹಾರ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಹತ್ತಿರ ಅಥವಾ ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಈ ದಿನ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಅಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಇತ್ಯರ್ಥಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಪೂಜೆ ಮತ್ತು ಸತ್ಸಂಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಯೋಜನೆಗಳು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಲಕ್ಷಣಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ವಾಕ್ಚಾತುರ್ಯ ಮತ್ತು ಕಲಾತ್ಮಕ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ, ನೀವು ಇತರರ ತಪ್ಪು ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ತಡೆಯುವಿರಿ. ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಇಂದು ಯಾರಿಗೂ ಸಾಲ ನೀಡಬೇಡಿ, ಇಂದು ನೀಡಿರುವ ಹಣವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವ ಭರವಸೆ ನಗಣ್ಯ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದರೆ, ಇಂದು ಅದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಣದ ಖರ್ಚಿನ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಅಂಶವನ್ನು ನಿಜವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 95388 66755 ಹಾಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕ’ಲಹ ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಂತಹ ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಗು’ಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಇದೆ 95388 66755

ಮೀನಾ ರಾಶಿ : ಇಂದಿನ ದಿನ ಮೀನಾ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಇಂದಿನ ಶುಭವು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದಾಗ, ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಇಂದು ಅನುಕೂಲಕರ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಲಾಭವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೀತ ಮತ್ತು ಕೆಮ್ಮಿನಿಂದ ದೂರವಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here