ಮಗಳ ಮೇಲೆ ಅನುಮಾನ ಪಟ್ಟು ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಆಗಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇಟ್ಟ ತಂದೆ.. ಮುಂದೆ ನಡೆದಿದ್ದೆ ಬೇರೆ..

0
14151

ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಅದರಲ್ಲೂ ಅರ್ಥ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಎಂಬುದು ಅತಿಮುಖ್ಯವಾದ ಶಕ್ತಿ, ಈ ನಂಬಿಕೆ ನಡೆದುಕೊಂಡಾಗ ಎಂತಹ ಕಟ್ಟಿ ಸಂಬಂಧವಿದ್ದರೂ ಒಂದೇ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ತುಂಡಾಗ ಬಹುದು, ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೆ ಒಂದು ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಕೇಳಿ, ಈ ಕತೆ ನಡೆದದ್ದು ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಪಾತ್ರಗಳ ಹೆಸರನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇಷ್ಟೋರಿ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಬಹು ದೊಡ್ಡ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ತುಕಾರಾಮ್, ಈತನಿಗೆ ಒಬ್ಬಳೇ ಮಗಳು ಹೆಂಡತಿ ಮಗು ಹುಟ್ಟಿದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಕ್ಕೆ ತೀರಿಕೊಂಡಳು, ಆದ್ದರಿಂದ ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಬಹಳ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸಾಕುತ್ತಿದ್ದ ತಂದೆ, ಇನ್ನು ತನ್ನ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಮೇಲೆ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹಲವು ಬಾರಿ ಹೋಗಿಬರುತ್ತಿದ್ದ, ಅಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಒಂದು ದಿನ ತುಕಾರಾ ಮ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಮನೆಗೆ ಬರುವ ವೇಳೆ ಆತನ ಸ್ನೇಹಿತನು ಸಿಗುತ್ತಾನೆ ಹಾಗೂ ತುಕಾರಾಮ್ ಗೆ ನಿನ್ನ ಮಗಳು ಯಾವುದೋ ಹುಡುಗನ ಜೊತೆ ತಿರುಗಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಆಕೆಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದು ಉಂಟು, ಹಾಗಾಗಿ ನೀನು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಯಸ್ಸು, ಎಂದು ತುಕಾರಾಮ ಗೆ ಹೇಳಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಟು ಹೋಗುತ್ತಾನೆ.

ಮನೆಗೆ ಬಂದ ತುಕಾರಾಂ ತನ್ನ ಮಗಳಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ನೀನು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀಯಾ, ಇದಕ್ಕೆ ಮಗಳು ಇಲ್ಲಪ್ಪ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, ಮುಂದೇನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ತೋಚದೆ ತಂದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಬೆಡ್ ರೂಂನಲ್ಲಿ ಅತಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಎಂದಿನಂತೆ ತಮ್ಮ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಟ್ರಿಪ್ ಗಾಗೀ ಮತ್ತೆ ಹೊರದೇಶಕ್ಕೆ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ.

ಹೊರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಸಿಕ್ಕಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನನ್ನ ಮೊಬೈಲ್ ಮುಖಾಂತರ ಮಗಳ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ ವೀಡಿಯೋ ನೋಡಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಬಹಳ ದಿನಗಳು ಕಳೆದರೂ ಅಕೆಯ ಮನೆಗೆ ಅಥವಾ ರೂಮಿಗೆ ಯಾವ ಹುಡುಗನೂ ಬರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿದಿನ ತನ್ನ ಪರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗನ ಫೋಟೋಗೆ ಮುತ್ತು ಕೊಡುವುದನ್ನು ತಂದೆ ಗಮನಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಮುಂಬೈಗೆ ವಾಪಸ್ ಬಂದ ತಕ್ಷಣ ಮನೆಗೆ ಬಂದು ಮಗಳ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಬಾರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಹಾಗೂ ನೀನು ಯಾರನ್ನು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದೇ ಆದರೆ ನಿನ್ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಹುಡುಗನ ಫೋಟೋಗೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಮುತ್ತುಕೊಡುತ್ತಿದ್ದೇವು ಯಾರವನು ಎಂದು ಗದರಿಸಿ ಕಿತ್ತುಕೊಂಡು ನೋಡುತ್ತಾನೆ, ಹಾಗೂ ಕಣ್ಣೀರಿನಿಂದ ಕೆಳಗೆ ಬೀಳುತ್ತಾನೆ ಕಾರಣ ಆತನಲ್ಲಿದ್ದ ಫೋಟೋ ಬೇರೆ ಯಾರದ್ದೂ ಅಲ್ಲ ಆತನದೇ.

ನಂತರ ಮಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಷಮೆ ಕೇಳಿ, ಇನ್ನು ಯಾವತ್ತೂ ನಿನ್ನ ಮೇಲೆ ಅನುಮಾನ ಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಅನುಮಾನ ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಆಪತ್ತು ಬರುತ್ತದೆ ನೋಡಿ, ಈ ಸಣ್ಣ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here