ಈ ರಾಣಿ ಕರೆದರೆ ಒಂದೇ ಸಲಿ 10ಗಂಡಸರು ಹೋಗಬೇಕಿತ್ತಂತೆ!

0
2680

ಕ್ಲಿಯೋಪಾತ್ರ ಈ ಹೆಸರ ನ್ನ ಈಜಿಪ್ಟಿನ ಸುಂದರವಾದ ರಾಣಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಶೃಂ ಗಾರದ ರಾಣಿ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಈಕೆ ಈಜಿಪ್ಟ್ ನ ಕೊನೆಯ ರಾಣಿ ಕ್ರಿಸ್ತ ಪೂರ್ವ 69 ರಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ರಾಣಿ, ಕಿರಾಣಿ ತನ್ನ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಗಂಡಸರನ್ನ ಹಾಗೂ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ನೊಣವನ್ನು ತನ್ನ ಕೋಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕೂರದಂತೆ ಕುತಂತ್ರದ ಬುದ್ಧಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಇನ್ನು ಈಕೆಗೆ ಅಧಿಕಾರ ತನ್ನ ತಂದೆಯಿಂದ ಬಂದಿತ್ತು, ಸರಿಸುಮಾರು ಇಪ್ಪತ್ತು ವರ್ಷ ಈಜಿಪ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರ ಮಾಡಿದಳು, ಆದರೆ ಅವಳ ಕಿರೀಟ ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಲಿಲ್ಲ, ತನ್ನ ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಬಂದ ತಂಗಿಯರು ಹಾಗೂ ತಮ್ಮಂದಿರನ್ನು ಮುಗಿ ಸಿದಳು, ತನ್ನ ಸುಂದರವಾದ ದೇ ಹಕ್ಕಿಂತ ಕ್ರೂರವಾದ ಯೋಜನೆಗಳಿಂದಲೇ ರಾಣಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಳು.

ಇವಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸೌಂದರ್ಯ ಇತ್ತೋ ಅಷ್ಟೇ ಶೃಂಗಾರದ ಮೇಲೆ ಆಸೆ ಇತ್ತು, ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರತಿದಿನ ನೀರಿನ ಬದಲು ಹಾಲಿನಿಂದ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ದೇಹದ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಗದಂತೆ ಮೇಕೆ ಹಾಲು, ರೋಸ್ ವಾಟರ್, ಜೇನಿನ ಸಹಾಯದಿಂದ ಮಾಡಿದ ಕ್ರೀಂಗಳನ್ನು ಆ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದ ರಾಣಿ ಇವಳು, ಸುಗಂಧ ಬೀರುವ ದ್ರವ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಈಕೆ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಈಕೆಯ ಸೌಂದರ್ಯವೇ ಶೃಂಗಾರದಲ್ಲಿ ಇವಳನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿತ್ತು, ಈಜಿಪ್ಟ್ ಅಥವಾ ರೊಮ್ ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವಂಶವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಸ್ವಂತ ಅಣ್ಣ-ತಮ್ಮಂದಿರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದರು, ಈ ರಾಣಿ ಸಹ ಒಂದೇ ತಂದೆ ತಾಯಿಗೆ ಹುಟ್ಟಿದ ಮಕ್ಕಳ ಮಗಳಾಗಿದ್ದಳು, ಇದನ್ನೇ ಅನುಸರಿಸಿದ ಕ್ಲಿಯೋ ತನ್ನ ಹತ್ತು ವರ್ಷದ ಹಾಗೂ 16 ವರ್ಷದ ತಮ್ಮನ್ನ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾಳೆ, ಅವರು ಹೆಸರಿಗಷ್ಟೆ ರಾಜರು ರಾಜ್ಯದ ಅಧಿಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಳು ಕ್ಲಿಯೊ.

ತನ್ನ ತಮ್ಮಂದಿರು ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕವರು ಎಂದು ಅವರ ಮೇಲೆ ಅಧಿಕಾರ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು, ನಂತರ ಅವರು ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದ ಕೂಡಲೇ ಅವರನ್ನು ಮುಗಿಸಿ ಬಿಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಇದೆಲ್ಲವೂ ಅವಳು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದದ್ದು ಅಧಿಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಆದರೆ ಶಾರೀರಿಕ ಸು ಖಕ್ಕಾಗಿ ಇವಳು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಳು ತನ್ನ ಶೃಂ ಗಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸುಂದರವಾದ ಗಂಡಸರನ್ನು ಒಂದು ಕೋ ಣೆಯಲ್ಲಿ ಕೂಡಿ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಳು, ಇವಳಿಗೆ ಬೇಕು ಅನ್ನಿಸಿದಾಗ ಕೇವಲ ಒಬ್ಬರ ಜೊತೆಯಲ್ಲ ಬರೋಬ್ಬರಿ ಹತ್ತು ಜನ ಹುಡುಗರ ಜೊತೆ ಶೃಂ ಗಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈಕೆಗೆ ಯಾರಾದರೂ ಇಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಅವರನ್ನು ಮುಗಿಸಿ ಬಿಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಹೀಗೆ ತನ್ನ ಕೋರಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಅವಳ ಕೋಟೆಯಲ್ಲಿ ನೂರಾರು ಜನ ಗಂಡಸರು ಬಂಧನದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದರು, ಈಕೆಗೆ ಅಧಿಕಾರ ಜೊತೆ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತ ಬಂದಿತ್ತು, ಹೀಗೆ ತನ್ನ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ತುಂಬಾ ರಾಜ್ಯದ ರಾಜರ ಜೊತೆ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯದ ಬಳಕೆ ಮಾಡಿ ಹಾಗೂ ಶಾರೀರಿಕ ಸಂಬಂಧ ದಿಂದ ತನ್ನ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು, ಹೀಗೆ ಈಕೆಯ ಜೀವನ ಹೇಗೆ ನಡೆಯಿತು ಮತ್ತು ಹೇಗೆ ಅಂತ್ಯವಾಯಿತು ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here