ಸಂಶೋಧನೆ ಪ್ರಕಾರ ಸೋಮಾರಿಗಳೇ ಅತಿ ಬುದ್ದಿವಂತರಂತೆ!

0
1664

ನಮ್ಮ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ಸೋಮಾರಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರ ಬುದ್ದಿ ಅಷ್ಟರಲ್ಲೇ, ಇಂತವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಹೇಳಿದರು ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಹಾಗು ಮಲಗುತ್ತಾರೆ ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಹಲವು ಭಾವನೆಗಳು ನಮ್ಮ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಯಾವಯಾಗು ಇದ್ದೆ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈ ಮಾಹಿತಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಓದಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಬದಲಾಗಬಹುದು, ಅದೇನು ಅಂತೀರಾ ಒಮ್ಮೆ ಈ ಕೆಳಗೆ ಓದಿ.

ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಗಲ್ಫ್ ಕೋಸ್ಟ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳ ಸಂಶೋಧನೆ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸುವಂತಹ ವರದಿಯೊಂದನ್ನ ನೀಡಿದೆ, ಅದೇನೆಂದರೆ ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವರ ದೇಹ ದಣಿದಿರುತ್ತದೆ ಅಂತವರ ಬುದ್ದಿ ಶಕ್ತಿ ಹಿಂದುಳಿಯುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಸೋಮಾರಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸಮಾರಿ ತನದಿಂದ ದೇಹದ ಯಾವ ಅಂಗಗಳಿಗೂ ಕಷ್ಟ ಕೊಡದೆ ತಮ್ಮ ಬುದ್ದಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿಟ್ಟು ಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರಂತೆ, ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಸೋಮಾರಿಗರಿಗೆ ಇರುವ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಓಮ್ಮೆ ಓದಿ ನೋಡಿ ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿ ಸೋಮಾರಿಗಳಿಗೆ ಚಿಂತೆ ಕಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗು ಯಾವ ಆತಂಕಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಇದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಚಿಂತೆ ಕಾಡಿ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯವು ಕೆಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದ ಯಾವುದಾದರೂ ಕೆಲವು ಆಳವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದರೆ ಅದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಚಿಂತಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಕಡೆಯ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾದಾಗ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರಗಳು ಹೊಳೆಯುವ ಸಂಭವ ಹೆಚ್ಚು, ಇವರ ಮನಸ್ಥಿತಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಇರುವುದರಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಬೇಗ ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲೂ ಇವರದ್ದೇ ಮೇಲುಗೈ ಯಾಕೆ ಅಂತೀರಾ ಇವರಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆ ಹೆಚ್ಚು ಯಾವಾಗಲೂ ತಣ್ಣಗೆ ಇರುವುದರಿಂದ ರಕ್ತದೊತ್ತಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಮಧುಮೇಹವಂತೂ ಹತ್ತಿರವೂ ಸುಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ, ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನೂ ಮರೆಯದೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here