ಪ್ರತಿ ಚೀನಿಯರ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ನಾನಾ ರೀತಿಯ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಇರುತ್ತಲ್ಲಾ ಯಾಕೆ ನೋಡಿ

0
3658

ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲರು ನೋಡಿರುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಯಾಕೆ ಕಟ್ಟಬೇಕು ಅಂತ ಹಾಗು ಅದರಿಂದ ಏನಾದರೂ ಪ್ರಯೋಜ ಇದ್ಯಾ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರ ಈ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಏನ್ ಹೇಳುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದರ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮನೆಯ ಮುಂದಿನ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅಥವಾ ಹಿಂಪಾದ ಸಂಗೀತಕ್ಕಾಗಿ ಅದನ್ನು ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಕಟ್ಟುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಯಲ್ಲರು ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನಾವು ಈಗ ನಿಮಗೆ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಉಪಯೋಗಗಳು ಬಹುಷಃ ತಿಳಿಯದೆ ಇರಬಹುದು ಒಮ್ಮೆ ಓದಿ.

ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ರೀತೀಯ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದನ್ನೇ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಕಟ್ಟಿದರು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಅಥವಾ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳು ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನ ಕಾಯುವ ಕೆಲಸ ಈ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಮಾಡುತ್ತದೆಯಂತೆ.

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ಗಾಳಿ ಘಂಟೆಯನ್ನು ಮನೆಯ ಪಶ್ಚಿಮದಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಭವಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಉದ್ಯಗಾವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.

ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಶಬ್ದ ಕೇಳಲು ಬಹಳ ಹಿಂಪಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಗಾಳಿ ಗಂಟೆ ಪ್ರತಿ ಸಲಿ ಶಬ್ದ ಮಾಡಿದಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಎಣ್ಸು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಯಾವಕಾರಣಕ್ಕೂ ಐದು ರಾಡ್ ಇರುವ ಗಾಳಿ ಘಂಟೆಯನು ಮಾತ್ರ ಮನೆಗೆ ತರಬೇಡಿ ಇದರ ಶಬ್ದಕ್ಕೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬುತ್ತದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವ ಇದಾರೆ ಬಗ್ಗೆ ಜೋಪಾನ ಹಾಗು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಇರಲಿ.

ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅಥವಾ ಊಟಮಾಡುವ ಅಥವಾ ಮಲಗುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ವಿಂಡ್ ಬೆಲ್ ಗಳನ್ನ ಕಟ್ಟಬಾರದು.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿ ಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here