ಪಕ್ಕ ರೋಡ್ ಸೈಡ್ ಗೋಬಿ ಮಂಚೂರಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಮಾಡುವ ಸುಲಭ ವಿಧಾನ!

0
2995

ವಾರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬಾರಿ ಯಾದರು ರೋಡ್ ಸೈಡ್ ಗೋಬಿ ರುಚಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಅದರಲ್ಲೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಳೆ ಏನಾದರೂ ಬಂದರೆ ಮುಗಿತು ಬಿಸಿ ಬಿಸಿ ಗೋಬಿ ಮಂಚೂರಿಯನ್ನು ಹುಕಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆವು ಅಲ್ಲವೇ, ಆದರೆ ಈಗ ದೇಶ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ನಲ್ಲಿ ದೇಶದ ನಾಗರಿಕರ ಕರ್ತವ್ಯವಾಗಿ ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಇರುವ ಪರಿಸ್ತಿದೆ, ರೋಡ್ ಸೈಡ್ ತಿಂಡಿಗಳನ್ನು ಬಹಳ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ಕೋ ಬೇಕಾಗಿದೆ, ಇದೆ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಪಕ್ಕ ರೋಡ್ ಸೈಡ್ ಗೋಬಿ ಮಂಚೂರಿಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಸುಲಭ ವಿಧಾನ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಮನೆಯ ಗಂಡಸು ಒಮ್ಮೆ ಇದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ.

ಹಾಗಾದರೆ ತಡವೇಕೆ ಎಲೆಕೋಸು ಬಳಸಿ ಮಾಡುವ ರೋಡ್ ಸೈಡ್ ಗೋಬಿ ಮಂಚೂರಿ ಮಾಡುವ ವಿಡಿಯೋ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು ತಪ್ಪದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ, ಒಮ್ಮೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡಿ, ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ ವಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೂ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಸಂಜೆಯ ಅದ್ಬುತ ಸ್ನಾಕ್ಸ್ ಅಂದರೆ ಅದು ಆಲೂ ಚಿಪ್ಸ್, ಮೊದಲೆಲ್ಲ ಬೇಕು ಅಂತ ಅನಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಹೊರಗೆ ಇಂದ ತಂದು ತಿನ್ನಬೇಕಿತ್ತು, ಆದರೆ ಇಂದಿನ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಪರಿಸ್ಥಿಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ತಿನ್ನಬೇಕಿದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸ್ಪೈಸ್ ಚಿಪ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಸುಲಭ ವಿಧಾನವನ್ನು ತಳಿಸಿ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಹಾಗೆ ತಪ್ಪದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಮಾಡಿ, ರುಚಿ ಹೇಗೆ ಇತ್ತು ಅಂತ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here