ರೈಲು ಬರುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡುತ್ತಾ ಟ್ರಾಕಿಗೆ ಬಿದ್ದ ಆಮೇಲೇನಾಯ್ತು ಅಂದ್ರೆ

0
929

ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡ್ತಾ ನೋಡ್ತಾ ರೈಲ್ವೆ ಟ್ರಾಕಿನ ಕೆಳಗೆ ಬಿದ್ದ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾದ ಬ್ಯೂನಸ್ ಐರಿಸ್’ನಲ್ಲಿ ಈ ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಈ ವೀಡಿಯೋ ಸೆರೆಯಾಗಿದ್ದು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆಗಿದ್ದು ಏನೆಂದು ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಅರ್ಜಂಟೀನಾದ ಬ್ಯೂನಸ್ ಐರಿಸ್ ಎಂಬ ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾನೆ. ಅದೇನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದನೋ ಏನೋ. ನೋಡುವುದು ನೋಡಲಿ ಸುಮ್ಮನೆ ಒಂದು ಕಡೆ ನಿಂತು ನೋಡಬೇಕು ಅದು ಬಿಟ್ಟು ಅವನು ಅತ್ತ ಇತ್ತ ಓಡಾಡುತ್ತಾ ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ. ಕಡೆಗೆ ಒಂದೆ ಸಲ ಎಡಗಡೆ ರೈಲ್ವೆ ಟ್ರಾಕಿನ ಕಡೆ ಬೀಳುತ್ತಾನೆ. ತಕ್ಷಣ ಅಲ್ಲಿದ್ದ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅವನನ್ನು ಕೈ ಹಿಡಿದು ಎಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವನ ಬ್ಯಾಗ್, ಮೊಬೈಲ್ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿ ಅವನು ಮೇಲೆ ಬರುತ್ತಾನೆ.

ಅವನ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಏನೋ ಅವನು ಮೇಲೆ ಬಂದ ಒಂದೆರಡು ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ ರೈಲು ಬರುತ್ತದೆ. ಅವನಿಗೆ ಓ ಸ್ಥಿತಿ ನೆನೆದು ಹೇಗಾಗಿರಬೇಡ !? ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕನಸಲ್ಲೂ ಮೊಬೈಲ್ ಮುಟ್ಟುತ್ತಾನೋ ಇಲ್ಲವೋ! ಅದು ಅನುಭವಿಸಿದವರಿಗೇ ಗೊತ್ತಾಗುವುದು.

ಕಡೆಗೆ ಇವನನ್ನು ಮೇಲೆಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಪೋಲಿಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಪೋಲಿಸರು ಬಂದವರು ಅವನನ್ನು ಉಪಚರಿಸಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಪೋಲಿಸ್ ಇಲಾಖೆಯೇ ಟ್ವಿಟರ್’ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದು ರೈಲು ಬರುವಾಗ ಅಥವಾ ರಸ್ತೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋಗಬೇಡಿ ಎಂದು ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೀಡಿಯೋ ಗೆ ಸಾವಿರಾರು ಲೈಕ್ಸ್ ಬಂದಿದ್ದು ಜನರು ಬಗೆಬಗೆಯ ಕಾಮೆಂಟ್ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವನ ಅದೃಷ್ಟ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಕೆಲವರು ಅಂದರೆ, ಅವನು ಇನ್ನೂ ಮುಂದೆ ಕನಸಲ್ಲೂ ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವನಿಗೆ ರೈಲು ಡ್ಯಾಷ್ ಹೊಡೆಯಬೇಕಿತ್ತು, ಇದರಿಂದ ಅವನಿಗೆ ಬುದ್ದಿ ಬರುತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಕೆಲವರು ಆಕ್ರೋಶದ ಕಾಮೆಂಟ್ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ಏನಾದರೂ ಹೇಗಾದರೂ ಅವನು ಬಚಾವಾದನಲ್ಲ. ಅಷ್ಟು ಸಾಕು. ಒಬ್ಬರ ಜೀವ ಹೋಗಲು ಅದು ಆಯಸ್ಸು ಮುಗಿಯಲೇಬೇಕೆಂದೇನಿಲ್ಲ. ನಾವು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಎಡವಟ್ಟುಗಳಿಂದ ಅನಾಹುತ ಸಂಭವಿಸಿ ನಮ್ಮ ಜೀವನ ಕೊನೆಗಾಣಬಹುದು. ಏನಂತೀರಿ? ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here