ಪುರುಷರೇ ನಿಮ್ಮ ಈ ಭಾಗದ ಕೂದಲು ತೆಗೆಯುವ ಮುನ್ನ ಇಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ

0
2123

ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಅಥವಾ ಮಾನವ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಇರುವ ಕೂದಲು ತನ್ನದೇ ಆದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಚಾರ, ಅದರಲ್ಲೂ ಮಾನವನ ದೇಹದ ಕೆಲ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಇರುವ ಕೂದಲು ಆಗಾಗ ಅದನ್ನು ತೆಗೆಯಬೇಕಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಆ ಭಾಗದ ಕೂದಲನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ದೇಹದ ಆ ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಕೂದಲನ್ನು ತೆಗೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ಆಗಾಗ ಅದನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಿಣಾಮಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ ಅದರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ.

ನಿಮ್ಮ ಜನ ನಾಂಗದ ಮೇಲೆ ಇರುವ ಕೂದಲನ್ನು ಆಗಾಗ ತೆಗೆಯುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸ ಕಾರಣ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅಂಗ ದಪ್ಪವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅಲ್ಲಿ ಕೂದಲು ತೆಗೆಯುವುದರಿಂದ ಸಂ ಭೋಗದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆನಂದವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕೂದಲು ತೆಗೆದ ನಿಮ್ಮ ಅಂಗ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಯಸಿಗೆ ನೋಡಲು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ಅವರಿಗೂ ಸಹ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಿಂದ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿದರು ಈ ರೀತಿ ಕೂದಲು ತೆಗೆಯುವುದು ಉತ್ತಮ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here