ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದ ಸುಖಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಕೆಲವು ಟಿಪ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಿ ನೋಡಿ!

0
1052

ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಸಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದ ದೈಹಿಕ ಸುಖ ತುಂಬಾನೇ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಜೋಡಿಯ ಮಾನಸಿಕ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ದೃಢವಾಗಿಸಲು ತನ್ನದೇ ಆದ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ, ಇಂತಹ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಿದರೆ ಗಂಡ-ಹೆಂಡತಿಯರ ನಡುವೆ ಸಾಮರಸ್ಯ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಆದಕಾರಣ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಜೋಡಿಯ ಜೊತೆ ರಾತ್ರಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುವ ಕೆಲವು ಟಿಪ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಮೇಲೆ ಗಮನವಿರಲಿ, ನಿಮಗೆ ಇದರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ತೃಪ್ತಿ ಸಿಗಬೇಕಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಸಹ ಮೂಡ್ನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು, ಆದಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಬೆಲೆ ಕೊಡಿ ಆತುರ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡ, ಇದರಿಂದ ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಬೇಸರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕೆಲವರು ಈ ಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸುವಾಗ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ದೇಹದಿಂದ ಹೊರ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ, ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಬೇಡಿ ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೋಡಿ ಮುಜುಗರಕ್ಕೆ ಇಡಾಗಬಹುದು ಅಥವಾ ಶಬ್ದಗಳಿಂದ ಅಸಯ್ಯ ಪಡಬಹುದು, ಈ ರೀತಿಯಾಗದಂತೆ ಗಮನವಹಿಸಿ.

ಇಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾಚಿಕೆಯಿಂದ ದಯಮಾಡಿ ದೂರವಿರಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಂದಾಗ ಅತಿಯಾದ ನಾಚಿಕೆಯಿಂದ ಅವರನ್ನು ತಡೆಯಬೇಡಿ, ಇದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಬೇಸರವಾಗಬಹುದು, ಇದೇ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಕ್ರಿಯೆ ಬೇಸರ ಮೂಡಿಸುತ್ತದೆ, ಆಗಾಗ ಹೊಸ ರೀತಿಯ ಎಕ್ಸ್ಪರಿಮೆಂಟ್ ಇದ್ದರೆ ಲೈಫ್ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸೈಟ್ಮೆಂಟ್ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅತ್ಯವಶ್ಯಕ ಇದರಿಂದ ಇಬ್ಬರ ಆಸೆಗಳು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಬೇಕು, ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬೋರಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಇಡೀ ದಿನದ ಹಲವು ವಿಚಾರಗಳು ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಕೂತಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಈ ಎಲ್ಲಾ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ರಾತ್ರಿ ಹಾಸಿಗೆಯಮೇಲೆ ತರಬೇಡಿ, ಆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾತಾಡಬೇಕು ಅಷ್ಟನ್ನೇ ಮಾತಾಡಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಗಮನ ಬೇರೆಡೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ, ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಗಾಗ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೂ ಬೋರ್ ಎನಿಸಬಹುದು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here