ಕನ್ನಡದ ಕೆಲವು ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಹಾಡುಗಳು ಬೇರೆ ಭಾಷೆಯಿಂದ ಕದ್ದ ಹಾಡುಗಳ ? ಸಾಕ್ಷಿ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ.

0
1248

ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ಗಳನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೋಡುವ ನಾವು ಬೇರೆ ದೇಶದ ಭಾಷೆಯ ಸಿನಿಮಾ ಅಷ್ಟಾಗಿ ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ, ಮೂರೂ ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ಭಾಷೆಯ ಸಿನಿಮಾ ನಾವು ನೋಡಿದರೆ ಅದೇ ಹೆಚ್ಚು ಆದರೆ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಭಾಷೆಗಳಿವೆ ಹಾಗು ಮನೋರಂಜೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದಾನ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುವ ಸಿನಿಮಾ ಮತ್ತು ಹಾಡುಗಳು ಸಹ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಇದೆ, ನಾವು ಅಥವಾ ನೀವು ಅದೆಲ್ಲವನ್ನು ಕೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಬಿಡಿ, ಇದರ ಉಪಯೋಗ ವೇನಾದಳು ನಮ್ಮ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಸಂಗೀತ ನಿದ್ರೇಶಕರು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರ ಒಮ್ಮೆ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಲೇಬೇಕು.

ಹರಿಕೃಷ್ಣ, ಅರ್ಜುನ್ ಜನ್ಯ ಹೀಗೆ ಹಲವು ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಮೇಲೆ ಈ ರೀತಿಯ ಆರೋಪ ಇದೆ, ಆದರೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಬೇಕಲ್ಲಾ ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟ ವಿಡಿಯೋ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿದೆ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ ಹಾಗು ಕೇವಲ ಭಾಗ ಒಂದು ಇನ್ನು ಈ ರೀತಿಯ ಹಲವು ವಿಡಿಯೋಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಭಾಗ ಎರಡನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ನೋಡಿದರಲ್ಲ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅಭಿನಯದ ಹೆಬ್ಬುಲಿ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾದ ಸಂಗೀತ ನಿದ್ರೇಶಕರು ರಚೆನೆಮಾಡಿದ ಉಸಿರೇ ಹಾಡಿನ ಹೋಲಿಕೆ ಹಾಗು ಕಾಗದ ದೋಣಿಯಲ್ಲಿ ಎಂದು ಕನ್ನಡಿಗರ ಮನ ಗೆದ್ದ ಅಜನೀಶ ಲೋಕ್ ನಾಥ್ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನ ಇನ್ನು ಒಂದು ಭಾಗ ಇದ್ದು ಇದರಲ್ಲಿ ನಾದ ಬ್ರಹ್ಮ ಹಸಲೇಖಾ ಅವರ ಹಾಡು ಸಹ ಇದೆ ಅಂದರೆ ನಂಬಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವೇ ಆಗೀತು, ಆದರೂ ತಪ್ಪದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂಣ ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್ ಸೆಕ್ಷನ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here