ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸಿ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಿರಿ!

0
1200

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿ ಎಂಬುದು ಅತ್ಯಂತ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದ್ದು. ತೇವಾಂಶ, ಒಣ ಗಾಳಿ, ಬಿರುಸಾದ ನೆಲ, ದೀರ್ಘಕಾಲದ ನಿಂತಿರುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ದರಿಸದಿರುವಿಕೆ. ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಥೈರಾಯ್ಡ್ ರೋಗದಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಕೂಡ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವೆಂಬಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಈ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹಾಗಾದರೆ ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸುವ ವಿಧಾನ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು : ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು ಸತ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸುಗಂಧಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಶುಚಿಗೊಳಿಸಬಹುದು. 2 ಅಥವಾ 3 ಟೇಬಲ್ಸ್ಪೂನ್ ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು, ಕೆಲವು ಹನಿಗಳ ಸೇಬಿನ ಸೈಡರ್ ವಿನೆಗರ್ ಮತ್ತು 1 ಟೀಚೂನ್ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಪೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ. 10 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳನ್ನು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ನೆನೆಸಿ. ಮತ್ತು ಈ ಪೇಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿ. ಇದನ್ನ ವಾರಕ್ಕೆ ೩ ಬರಿ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಯಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಪಡೆಯ ಬಹುದು.

ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಮತ್ತು ಗ್ಲಿಸರಿನ್ : ಗ್ಲಿಸರಿನ್ ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ನೀರು ಬಿರುಕುಗಳುಳ್ಳ ಹಿಮ್ಮಡಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಗ್ಲಿಸರಿನ್ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮೃದುಗೊಳಿಸುವಾಗ, ಗುಲಾಬಿ ನೀರು ವಿಟಮಿನ್ ಎ, ಬಿ 3, ಸಿ, ಡಿ, ಮತ್ತು ಇ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್, ಉರಿಯೂತದ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಸ್ಸೆಟಿಕ್ ಗುಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಗ್ಲಿಸರಿನ್ನ ಸಮಾನ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಮಾಡಿ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಲಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆ ದೈನಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಿಮ್ಮಡಿ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಹಚ್ಚಿರಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here