ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸಿ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಿರಿ!

0
1132

ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿ ಎಂಬುದು ಅತ್ಯಂತ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದ್ದು. ತೇವಾಂಶ, ಒಣ ಗಾಳಿ, ಬಿರುಸಾದ ನೆಲ, ದೀರ್ಘಕಾಲದ ನಿಂತಿರುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ದರಿಸದಿರುವಿಕೆ. ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಥೈರಾಯ್ಡ್ ರೋಗದಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಕೂಡ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವೆಂಬಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಈ ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹಾಗಾದರೆ ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸುವ ವಿಧಾನ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು : ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು ಸತ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸುಗಂಧಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಶುಚಿಗೊಳಿಸಬಹುದು. 2 ಅಥವಾ 3 ಟೇಬಲ್ಸ್ಪೂನ್ ಅಕ್ಕಿ ಹಿಟ್ಟು, ಕೆಲವು ಹನಿಗಳ ಸೇಬಿನ ಸೈಡರ್ ವಿನೆಗರ್ ಮತ್ತು 1 ಟೀಚೂನ್ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಪೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ. 10 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಪಾದಗಳನ್ನು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ನೆನೆಸಿ. ಮತ್ತು ಈ ಪೇಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿ. ಇದನ್ನ ವಾರಕ್ಕೆ ೩ ಬರಿ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಒಡೆದ ಹಿಮ್ಮಡಿಯಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಪಡೆಯ ಬಹುದು.

ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಮತ್ತು ಗ್ಲಿಸರಿನ್ : ಗ್ಲಿಸರಿನ್ ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ನೀರು ಬಿರುಕುಗಳುಳ್ಳ ಹಿಮ್ಮಡಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಗ್ಲಿಸರಿನ್ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮೃದುಗೊಳಿಸುವಾಗ, ಗುಲಾಬಿ ನೀರು ವಿಟಮಿನ್ ಎ, ಬಿ 3, ಸಿ, ಡಿ, ಮತ್ತು ಇ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್, ಉರಿಯೂತದ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಸ್ಸೆಟಿಕ್ ಗುಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಗ್ಲಿಸರಿನ್ನ ಸಮಾನ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಮಾಡಿ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಲಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆ ದೈನಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಿಮ್ಮಡಿ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಹಚ್ಚಿರಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here