ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಗೆ ನೀಡೋ ಈ ಸೂಚನೆ ಬಗ್ಗೆ ತಪ್ಪದೇ ತಿಳಿದು ಕೊಳ್ಳಿ!

0
813

ಬಹುಶಹ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಇರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಪಕ್ಷಿಯ ಜಾತಿಯನ್ನು ಒಬ್ಬರಲ್ಲ ಒಬ್ಬರು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟೇ ಪಡುತ್ತಾರೆ, ಹಲವರಿಗೆ ನವಿಲು ಇಷ್ಟವಾದರೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಕೋಗಿಲೆ ಇಷ್ಟ ಇರಬಹುದು, ನವಿಲು ಕಣ್ಣಿಗೆ ಆನಂದ ನೀಡಿದರೆ ಕೋಗಿಲೆ ಕಿವಿಗೆ ಮೃದ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕಾಗೆಯ ವಿಚಾರ ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧ ಇದು ಕಣ್ಣಿಗೆ ಆನಂದ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಕಿವಿಗೆ ಮೃದವು ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ, ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಏನೋ ಕಾಗೆಯನ್ನು ಮಾನವಕುಲ ಕಡೆಗಣಿಸುತ್ತದೆ, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಕಾಗೆಯನ್ನು ಅಪಶಕುನ ಇದೊಂದು ದುಷ್ಟಶಕ್ತಿ ಎಂದೆಲ್ಲ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿರಲಿ ಕಾಗೆ ಶನಿಯ ವಾಹನ.

ಇಂತಹ ಕಾಗೆ ನಿನಗೆ ಬರುವ ಅದೃಷ್ಟದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ, ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿರಿ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಕಾಗೆ ಸಿಹಿ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ದೊಡ್ಡ ಶುಭ ಸಂಕೇತ ಎಂದೇ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗುವ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಧನ ಲಾಭದ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಗೆ ಬಂದು ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಕೂಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ಸಹ ಅಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚನೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಕೆಲಸ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬಂದಾಗ ಕಸದ ಮೇಲೆ ಕಾಗೆ ಕೂತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ಕಂಡರೆ ಇದು ಕೂಡ ಅಂಥವರಿಗೆ ಬಹಳ ಶುಭ ಸಂಕೇತ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ದಂಪತಿಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರು ಜೊತೆಯಾಗಿ ಕೂತು ಸಿಹಿ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ತಿನ್ನಬೇಕಾದರೆ ಕಾಗೆಯೊಂದು ಸಿಹಿ ಪದಾರ್ಥ ಒಂದು ತುಂಡನ್ನು ಕಚ್ಚಿಕೊಂಡು ತಿಂದರೆ ಅದು ಸಹ ಶುಭ ಸಂಕೇತವೇ.

ಗರ್ಭಿಣಿ ಸ್ತ್ರೀಯರ ತಲೆಯಮೇಲೆ ಕಾಗೆ ಹಾರಿ ಹೋದರೆ, ಅಂತವರಿಗೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಕಾದಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಪುರಾಣದಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ, ಇಂಥವರಿಗೆ ಗಂಡು ಮಗು ಜನಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಆ ಮಗು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿ ಬಾಳುತ್ತಾನೆ.

ದಂಪತಿಗಳು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವಾಗ ಅವರ ಬಲಭಾಗದ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಕಾಗೆ ಹಾರಿಹೋದರೆ ಅಂತವರಿಗೆ ಬಹುಬೇಗ ಸಂತಾನ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುವ ಸಂಕೇತ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here