ನಟಿ ರೋಜಾ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ವಿಷಯಗಳು ಹಾಗು ಇವರ ಮಗಳು ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ

  0
  2029

  ತಿರುಪತಿ ಹತ್ತಿರದ ಚಿಕ್ಕಹಳ್ಳಿ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ರೋಜಾ, ತಮ್ಮ 17 ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಅವಕಾಶ ಪಡೆದರು, ರೋಜಾ ಅವರು ಚಿಕ್ಕವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ಕುಚುಪುಡಿ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಕಲಿತಿದ್ದರು, ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರಂತೆ, ತಿರುಪತಿಯ ಪದ್ಮಾವತಿ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಯುವತಿಯರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇದ್ದ ಕಾರಣ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗದ ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾ ಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ನಾಯಕಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪದ್ಮಾವತಿ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು, ಹೀಗೆ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನಾಯಕಿ ನಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಅಂದಿನ ತೆಲುಗು ಖ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಅವರು ಈ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಬಂದಾಗ ನಟಿ ರೋಜಾ ಅವರ ಫೋಟೋ ನೋಡಿ ನಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

  ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಅವರಿಗೆ ರೋಜಾ ಅವರ ತಂದೆ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿದ್ದರು, ಆದಕಾರಣ ಕ್ಲೋಸ್ ಅವರ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮಗಳನ್ನು ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಒಪ್ಪಿಸಿದರು, ನಂತರ ರೋಜಾ ಅವರನ್ನು ಅವರ ತಂದೆಯೇ ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಸಿದರು, ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ತಾನೇ ಮಾಡಿಬಿಡೋಣ ಎಂದು ಹೇಳಿ ರೋಜಾ ಕೂಡ ಅಂದು ಆ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲು ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿದರು, ರೋಜಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಮ ತಪಸ್ಸು, ತೆಲುಗಿನ ನಾಯಕನಟ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಹೀರೋ ಆಗಿದ್ದರು, ಆ ಸಿನಿಮಾ 1991 ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಂಡು, ಸೆಕ್ಸಸ್ ಆಯಿತು.

  ಇದಾದನಂತರ ರೋಜಾ ಅವರು ಸಿನಿಮಾರಂಗದಲ್ಲಿ ಸೆಟಲ್ ಆದರೂ, ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬಿಜಿ ಆದರೂ ತಮಿಳಿನ ಕ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸೆಲ್ವ ಮಣಿ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದರೂ, 2002 ರಲ್ಲೀ ತಿರುಪತಿಯಲ್ಲಿ ಇವರ ಮದುವೆ ನಡೆಯಿತು, ರೋಜಾ ಅವರು ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ವಿಕ್ಟರಿ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ನಾಗಾರ್ಜುನ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಟರ ಜೊತೆ ಅಭಿನಯ ಮಾಡಿ ಸೈ ಎನಿಸಿಕೊಂಡರು, ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಕ್ರೇಜಿಸ್ಟಾರ್ ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಗಡಿಬಿಡಿ ಗಂಡ, ಕಲಾವಿದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದರು, ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮದೇವತೆ ಯಂತಹ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಹೋದವರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ರಾಜಕೀಯದಲ್ಲೂ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ರೋಜಾ ಅವರು ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ಜಗನ್ ಮೋಹನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ MLA ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

  ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here