ಬಡ ಹೆಣ್ಣುಮಗಳು 500 ಸಾಲ ಪಡೆದು ಮಾಡಿದ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಈಗ ಕೋಟಿ ಹಣ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಹೇಗೆ ನೋಡಿ

0
1048

ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದು ಅಥವಾ ಚಿಕ್ಕದು ಅಂತ ಇರೋದಿಲ್ಲ ನೀವು ಅದನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿರೋ ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿರೋ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿರುತ್ತದೆ ಈ ಮಾತಿಗೆ ನಿಜವಾದ ಅರ್ಥ ನೀಡುವ ಸತ್ಯ ಕಥೆಯೊಂದನ್ನು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಈ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಕಾಲಿಡುವ ನಾವು ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಬಯಸಿ ಬಾಳುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಸಾಧನೆಯ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ನೀವೊಬ್ಬರೇ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ನಿಂತರೆ ಸಾಕು ಗೆಲುವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತುಂಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಮಹಿಳೆ ಕೃಷ್ಣ ಯಾದವ್ ಅವರ ಪರಿಚಯ ಮಾಡಿ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ಇವರಿಗೆ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳು ಜೀವನೋಪಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತರಪ್ರದೇಶದ ಇವರ ಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಆದರೆ ಇದರಿಂದ ಲಾಭ ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಬರುತ್ತಿತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಅವರ ಗಂಡ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಆರಿಸಿ ದೆಹಲಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದರು, ಆಗಲೂ ಸುಮ್ಮನೆ ಕೂರಲು ಇಷ್ಟವಿರದ ಕೃಷ್ಣ ಯಾದವ್ ಅಡುಗೆ ತಯಾರಿ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡರು, ಆದರೂ ಇವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ತಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

ಮತ್ತೆನು ಮಾಡೋದು ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮಾಡಿ ಮಾರುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬೇರೆ ವಿದ್ಯೆ ಇವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಹಾಗಾಗಿ ತಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ವಿದ್ಯೆಯನ್ನೇ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡರು, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಬಳಿ ನೂರು ರೂಪಾಯಿ ಕೂಡ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಐದು ನೂರು ರೂಪಾಯಿಯನ್ನು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಬಳಿ ಸಾಲ ಪಡೆದರು ಅದು ಸಹ ಸಾಲದೆ ಬರದಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತೆರಡು ಸಾವಿರ ಸಾಲ ಮಾಡಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮಾಡಿ ಅದನ್ನು ಮನೆಯ ಹತ್ತಿರದ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದರು ಇದರಿಂದ ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 5250 ರೂಪಾಯಿಗಳ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಮತ್ತೆ ತಿರುಗಿ ನೋಡಲೇ ಇಲ್ಲ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿಯನ್ನು ಕೊಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದರು ಇದರಿಂದ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಲಾಭ ಬರತೊಡಗಿತ್ತು ಹಾಗೂ ಅವರ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿಗೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು ನಂತರ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಪಿಕಲ್ಸ್ ಅನ್ನೋ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ತೆರೆದರು, ಇದೀಗ ಇವರ ಬಳಿ 400 ಮಹಿಳೆಯರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಾ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿ ಬೆಳೆದು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ, ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಓದಿರುವ ಇವರು ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಹಣ ದುಡಿಯುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಮೆಚ್ಚಿ ಹಲವಾರು ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು ಇವರಿಗೆ ಬಂದಿದೆ, ಸಣ್ಣ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಂಡು ಜೀವನವೇ ಬೇಡ ಎನ್ನುವವರು ಈ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಪ್ರೇರಣೆಯಾಗಿ ಪಡೆದರೆ ಉತ್ತಮ ಎಂಬುದು ನಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ, ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದು ತಿಳಿಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here