ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಈ 10 ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ

0
2016

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ನಾವು ಪ್ರತಿ ನಿತ್ಯ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಅವು ನಮಗೆ ಅನಿವಾರ್ಯವೂ ಹೌದು, ‌ಅಂತಹ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಾವು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಿದರೇ ಉತ್ತಮ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಹಾನಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಅವು ಯಾವುವು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಬ್ರಷ್ : ಟೂತ್ ಬ್ರಷ್ ನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಹಲ್ಲುಗಳ ಶುಚಿತ್ವಕ್ಕೆ ಬ್ರಷ್’ನಿಂದ ಉಜ್ಜಿದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿನ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹೋಗುತ್ತವೆ, ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಬೇರೆ ಭಾಗಗಳಿಗಿಂತ ಹಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತವೆ, ಆದುದರಿಂದ ಬ್ರಷನ್ನು ನಾವು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು.

ಟೂತ್ ಪೇಸ್ಟ್ : ಟೂತ್ ಪೇಸ್ಟನ್ನು ನಾವು ಒಂದು ಬ್ರಷ್’ಗೆ ಹಾಕುವಾಗ ಅದು ತಾಕುತ್ತದೆ, ಬ್ರಷಿನಲ್ಲಿರುವ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಪೇಸ್ಟಿಗೆ ತಾಗುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದುದರಿಂದ ಪೇಸ್ಟನ್ನ ತಾಗಿಸದೇ ಬಳಸಬೇಕು, ಒಂದು ವೇಳೆ ತಾಗಿಸುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು

ಟವೆಲ್ : ನಾವು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಟವೆಲ್ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಮೈಯನ್ನು ಒರೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹಾಗೂ ನಮ್ಮ ಬೆವರು ಟವಲ್’ಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಕೊಟ್ಟರೆ ಅವರಿಗೂ ಖಾಯಿಲೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಸೋಪು : ಸೋಪನ್ನು ನಮ್ಮ ಮೈ ತೊಳೆಯಲು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು, ಕೊಟ್ಟರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಅವರ ದೇಹಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕಿವಿಯೋಲೆ : ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ಕಂಡರೆ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಆಸೆ ಜಾಸ್ತಿ, ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು ಏಕೆಂದರೆ ಚುಚ್ಚಿದ ಕಿವಿಯಿಂದ ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಟ್ಟಾಗ ರೋಗಾಣುಗಳು ಅವರಿಗೂ ಹರಡುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಚಪ್ಪಲಿ : ಚಪ್ಪಲಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲರು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಚಪ್ಪಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು, ನಮ್ಮ ಪಾದದ ಬೆವರು ಬೇರೆಯವರ ಪಾದಕ್ಕೆ ತಗುಲುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ರೋಗಾಣುಗಳು ಬಹುಬೇಗನೆ ಹರಡುತ್ತದೆ.

ರೇಜರ್ ಟ್ರಿಮ್ಮರ್ : ಶೇವಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ತಾಗಿ ರಕ್ತ ಸೋರಿ ಬ್ಲೇಡ್’ಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆ ಬ್ಲೇಡ್ ಅಥವಾ ಟ್ರಿಮ್ಮರನ್ನ ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಬಳಸಿದಾಗ ಖಾಯಿಲೆ ಬರಬಹುದು.

ಇಯರ್ ಬಡ್ : ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಇಯರ್ ಬಡ್ ಬಳಸಿ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ, ಇಯರ್ ಬಡ್ ಗಳನ್ನು ಕಿವಿಯೊಳಗೆ ಹಾಕಿದಾಗ ಸಾವಿರಾರು ಕೀಟಾಣುಗಳು ಉತ್ಪಾದನೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇಯರ್ ಬಡ್ ‘ನಿಂದ ಗುಗ್ಗೆಗಳು ಅದಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಬಳಸಿದಾಗ ಕಾಯಿಲೆ ಬರಬಹುದು.

ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ : ನಮ್ಮ ತುಟಿಯ ನಾಳಕ್ಕೆ ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ ಹಚ್ಚಿದಾಗ ಅದರ ಮೂಲಕ ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್’ಗೆ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಬರುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here