ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಈ 10 ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ

0
1319

ನಾವು ಪ್ರತಿ ನಿತ್ಯ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಅವು ನಮಗೆ ಅನಿವಾರ್ಯವೂ ಹೌದು, ‌ಅಂತಹ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಾವು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಿದರೇ ಉತ್ತಮ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಮಗೆ ಹಾನಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಅವು ಯಾವುವು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಬ್ರಷ್ : ಟೂತ್ ಬ್ರಷ್ ನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಹಲ್ಲುಗಳ ಶುಚಿತ್ವಕ್ಕೆ ಬ್ರಷ್’ನಿಂದ ಉಜ್ಜಿದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿನ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹೋಗುತ್ತವೆ, ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಬೇರೆ ಭಾಗಗಳಿಗಿಂತ ಹಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತವೆ, ಆದುದರಿಂದ ಬ್ರಷನ್ನು ನಾವು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು.

ಟೂತ್ ಪೇಸ್ಟ್ : ಟೂತ್ ಪೇಸ್ಟನ್ನು ನಾವು ಒಂದು ಬ್ರಷ್’ಗೆ ಹಾಕುವಾಗ ಅದು ತಾಕುತ್ತದೆ, ಬ್ರಷಿನಲ್ಲಿರುವ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಪೇಸ್ಟಿಗೆ ತಾಗುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದುದರಿಂದ ಪೇಸ್ಟನ್ನ ತಾಗಿಸದೇ ಬಳಸಬೇಕು, ಒಂದು ವೇಳೆ ತಾಗಿಸುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು

ಟವೆಲ್ : ನಾವು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಟವೆಲ್ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಮೈಯನ್ನು ಒರೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಹಾಗೂ ನಮ್ಮ ಬೆವರು ಟವಲ್’ಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಕೊಟ್ಟರೆ ಅವರಿಗೂ ಖಾಯಿಲೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಸೋಪು : ಸೋಪನ್ನು ನಮ್ಮ ಮೈ ತೊಳೆಯಲು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ, ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು, ಕೊಟ್ಟರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಅವರ ದೇಹಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕಿವಿಯೋಲೆ : ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ಕಂಡರೆ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಆಸೆ ಜಾಸ್ತಿ, ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು ಏಕೆಂದರೆ ಚುಚ್ಚಿದ ಕಿವಿಯಿಂದ ಕಿವಿಯೋಲೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಟ್ಟಾಗ ರೋಗಾಣುಗಳು ಅವರಿಗೂ ಹರಡುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

ಚಪ್ಪಲಿ : ಚಪ್ಪಲಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲರು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಚಪ್ಪಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು, ನಮ್ಮ ಪಾದದ ಬೆವರು ಬೇರೆಯವರ ಪಾದಕ್ಕೆ ತಗುಲುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ರೋಗಾಣುಗಳು ಬಹುಬೇಗನೆ ಹರಡುತ್ತದೆ.

ರೇಜರ್ ಟ್ರಿಮ್ಮರ್ : ಶೇವಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ತಾಗಿ ರಕ್ತ ಸೋರಿ ಬ್ಲೇಡ್’ಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆ ಬ್ಲೇಡ್ ಅಥವಾ ಟ್ರಿಮ್ಮರನ್ನ ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಬಳಸಿದಾಗ ಖಾಯಿಲೆ ಬರಬಹುದು.

ಇಯರ್ ಬಡ್ : ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಇಯರ್ ಬಡ್ ಬಳಸಿ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ, ಇಯರ್ ಬಡ್ ಗಳನ್ನು ಕಿವಿಯೊಳಗೆ ಹಾಕಿದಾಗ ಸಾವಿರಾರು ಕೀಟಾಣುಗಳು ಉತ್ಪಾದನೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇಯರ್ ಬಡ್ ‘ನಿಂದ ಗುಗ್ಗೆಗಳು ಅದಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಬಳಸಿದಾಗ ಕಾಯಿಲೆ ಬರಬಹುದು.

ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ : ನಮ್ಮ ತುಟಿಯ ನಾಳಕ್ಕೆ ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ ಹಚ್ಚಿದಾಗ ಅದರ ಮೂಲಕ ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್’ಗೆ ಕೀಟಾಣುಗಳು ಬರುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here