ಅನಂತ್ ನಾಗ್ – ಗಾಯತ್ರಿ ಲವ್ ಸ್ಟೋರಿ ಶುರುವಾಗಿದ್ದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತಾ?

  0
  1083

  ಆಲದ ಮರದಂತೆ ಆರ್ಭಟಿಸಿ ಹಬ್ಬದೇ ತೆಂಗಿನ ಮರದಂತೆ ಸರಳವಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ತುಂಬಾ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದ ಅದ್ಭುತ ನಟ ನಮ್ಮ ಶಂಕರನಾಗ್ ಅವರ ಅಣ್ಣ ಅನಂತ್ ನಾಗರಕಟ್ಟೆ ಕೂಡ ಕನ್ನಡದ ಸತ್ಯದ ಹಿರಿಯ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು, ಬಿಸಿಲಾದರೇನು ಮಳೆಯಾದರೇನು ಎಂದು ಸುಮ್ಮನೆ ತಮ್ಮ ಪಾಡಿಗೆ ತಾವು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಾ ಸಾಗಿದರು ಸಾಧನೆಯ ದಾರಿಯನ್ನು ಸವೆಸಿದರು, ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅನಂತನಾಗ್ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಂಗ್ ಅಂಡ್ ಎನರ್ಜಿಟಿಕ್ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಮಿಂಚಿದ್ದಾರೆ, ಎಷ್ಟು ಯುವತಿಯರು ಅಂದು ನಿಮ್ಮ ಗಂಡ ಹೇಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ ಅನಂತನಾಥ ರೀತಿ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು.

  ನವರಸಗಳನ್ನು ನಾಜೂಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲದೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಟಿಸುವ ನಟರಲ್ಲಿ ಅನಂತನಾಗ್ ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು, ಅವರ ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಹಾಗೂ ಡೈಲಾಗ್ ಡಿಲೆವರಿ ಯಂತೂ ಅದ್ಭುತ, ಇಂದಿಗೂ ಬಹಳಷ್ಟು ಯುವ ನಟರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಅನಂತನಾಗ್, ಅದೆಷ್ಟೋ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅನಂತನಾಗ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕಣ್ಣಲ್ಲಿ ನೀರು ಹಾಕಿಸಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗೂ ಹೊಟ್ಟೆತುಂಬಾ ನಗುವಂತೆ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಹಂಸಗೀತೆ ಅಂತಹ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಜನರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಜಾಗೃತಿ ಕಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇಂತಹ ಅನಂತನಾಗ್ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಲವ್ ಸ್ಟೋರಿ ಇದೆ.

  ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ಗಾಗಿ ನಂದಿಬೆಟ್ಟಕ್ಕೆ ಅನಂತನಾಗ್ ಅವರು ಹೋಗಿ ಬರುವಾಗ ನಟಿ ಗಾಯತ್ರಿ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಕಾರಿನಲ್ಲಿಯೇ ಕೂರಿಸಿಕೊಂಡರು ಹೀಗೆ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಗಾಯತ್ರಿ ಯವರಿಗೆ ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಮದುವೆ ಆಗುವುದರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಏನು ಎಂದು ಕೇಳಿಯೇಬಿಟ್ಟರು ಇಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಮಾತನಾಡಲಿಲ್ಲ ನೇರವಾಗಿ ಮದುವೆಯ ಪ್ರಪೋಸಲ್ ಮುಂದೆ ಇಟ್ಟರು ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಒಪ್ಪಿ 1987 ರಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾದರು ಮದುವೆಯಾದ ಮೇಲೆ ಅನಂತನಾಗ್ ಅವರು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಲು ಕಲಿತಿದ್ದು ಹಾಗೂ ಮದುವೆ ನಂತರ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟನೆ ಮಾಡು ಎಂದು ಕೇಳಬಾರದು ಎಂದು ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದ್ದರಂತೆ ಗಾಯತ್ರಿ.

  ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಗಾಯತ್ರಿ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟನೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಅನಂತನಾಗ್ ಅವರನ್ನು ಗಾಯತ್ರಿ ಅವರು ತುಂಬಾನೇ ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಾರಂತೆ ಅನಂತನಾಥ ಅವರಿಗೆ ಎಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎದುರಾದರೂ ಬೆಂಬಲವಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಪತ್ನಿ ಗಾಯತ್ರಿ ಈ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ನಟ ಅನಂತನಾಗ್ ಇನ್ನು ಅನಂತ್ ನಾಗ್ ಅವರ ಯಾವ ಚಿತ್ರ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಎಂದು ತಪ್ಪದೇ ನಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿ.

  ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here