ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಕೊಡಲು ಸತಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರ.? ಹಾಗಾದರೆ ಇದೊಂದು ಸಣ್ಣ ತಂತ್ರ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಬಾಗಿಲು ಸೇರುತ್ತದೆ!

0
2974

ಕಷ್ಟಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ, ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಹಲವು ಬಗೆ ಇದೆ ಆದರೆ ಈಗಿನ ಕಾಲಕ್ಕೆ ಕಷ್ಟ ಎಂದರೆ ಅದು ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಕಣ ಉಸಿರಾಟದ ಗಾಳಿಗಿಂತಲೂ ಅತ್ಯಂತ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ದೇವರಲ್ಲಿ ಬೇಡಿ ಕೊಳ್ಳುವಾಗ ನಾವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿದ ಹಣ ನಮ್ಮ ಬಳಿಯೇ ಇರಲಿ ಎಂದು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಅಲ್ಲವೇ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ಬಾರಿ ನಾವು ನಂಬಿಕೆ ಇಟ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿರುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಹಣ ಪಡೆದವರು ನಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನಮಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಸತಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ನಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ಮತ್ತೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಪಡೆಯಬೇಕು ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಇಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಕೆಲವು ತಂತ್ರಗಳಿವೆ, ಈ ತಂತ್ರಗಳು ನಮ್ಮ ಪುರಾತನ ಹಾಗೂ ವಿಶೇಷವಾದ ಹಾಗೂ ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ತಂತ್ರಗ ಳನ್ನ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ, ವಿಲೆದೆಲೆ ಇಂದ ಮಾಡುವ ಇದೊಂದು ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನೀಗಿಸುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ನೀವೇನಾದರೂ ಬೇರೊಬ್ಬರಿಗೆ ಸಾಲ ಕೊಡಬೇಕಾದರೆ ಇದೇ ತಂತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಯೋಗ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಹುಬೇಗ ದೂರವಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತದೆ.

ಈ ತಂತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ನೀವು ಶುಕ್ರವಾರ ವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಒಂದು ವಿಳ್ಳೆದೆಲೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಈ ಎಲೆ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರಬೇಕು ಇದರ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಗುರುತುಗಳು ಇರಬಾರದು, ಈ ಎಲೆಯ ಮೇಲೆ ಪಚ್ಚೆ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಇಟ್ಟು ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೂಪಾಯಿ ನಾಣ್ಯವನ್ನು ಇಟ್ಟು, ಹಾಗೂ 5 ಏಲಕ್ಕಿ ಮತ್ತು 5 ಲವಂಗ ಇಷ್ಟು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ವಿಳ್ಳೆದೆಲೆ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟು ಇಷ್ಟನ್ನು ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಬೇಕು ಹೀಗೆ ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ, ಗಂಡುಮಕ್ಕಳ ಆದರೆ ತಮ್ಮ ಆಂಟಿನ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಶರ್ಟಿನ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ, ಹೆಂಗಸರಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾನಿಟಿ ಬ್ಯಾಗ್ ನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ನಿಮಿತ್ತ ನೀವು ಹೋಗಬಹುದು, ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಗೃಹಿಣಿಯರು ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದಾದರೆ ಹಸಿರು ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ನೀವು ಹಣ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು.

ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಏಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಾಣದೆ ಇದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಳಿಗೆಯ ದುಡ್ಡು ಇಡುವ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಇಡಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, ಇನ್ನು ಈ ತಂತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಒಂದು ಬಾರಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ತಕ್ಷಣ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರ ನೀವು ಬಿಡದೆ ಈ ತಂತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬರಬೇಕು ಆಗ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಣದಂತೆ ಮಾಯವಾಗಿದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here