ಕಾಲಿನಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಆಣೆ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಿಂಬೆಹಣ್ಣಿನ ಸುಲಭ ಮನೆಮದ್ದು..!!

0
2671

ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಸಣ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾಗಿ ಮಾರ್ಪಾಡಾಗುತ್ತದೆ, ಅಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾದ ಮನೆಮದ್ದು ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಯಾವುದೇ ಹಣ ಕಾಸು ಖರ್ಚಿಲ್ಲದೆ ಬಗೆಹರಿಸಬಹುದು, ಇಂತಹ ಮನೆ ಮದ್ದುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತ ಬರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಅಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಕಾಲಿನ ಆಣೆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ, ಕಾರಣ ಈ ಆಣೆ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಬಹುದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಕಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಚಿತ್ರಹಿಂಸೆ ನೋವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇವು ಬೇಗನೇ ವಾಸಿಯಾಗದೆ ಪದೇ ಪದೇ ನೋವುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಇಂತಹ ಆಣೆ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ನಿಂಬೆಹಣ್ಣಿನ ಒಂದು ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಇಂದು ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

ಒಂದು ನಿಂಬೆಹಣ್ಣನ್ನು ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ಕತ್ತರಿಸಿ ಅದರ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಕಾಲಿನಲ್ಲಿ ಆಣೆಯ ಗಾಯ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಂಬೆ ಹಣ್ಣಿನ ತುಂಡನ್ನು ಇಟ್ಟು ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಕಟ್ಟಿ ರಾತ್ರಿ ಮಲಗಬೇಕು, ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕಸ ಹಾಗೂ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾ ದಂತಹ ಅಂಶಗಳು ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತವೆ ಹಾಗೂ ನೋವು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here