ನಮ್ಮ ಪಾರಂಪರಿಕ ಶುಂಠಿ ಕಷಾಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಲಾಭಗಳು.

0
605

ದೊಡ್ಡ ಕಾಯಿಲೆ ಗುಣಪಡಿಸುವ ಶಕ್ತಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಹಲವು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮನೆಮದ್ದುಗಳಿವೆ, ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ದೊಡ್ಡಮಟ್ಟದ ಅಧ್ಯಯನಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಲಿದ್ದು ಇವುಗಳ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇನ್ನು ಶುಂಠಿ ಟೀ ಪ್ರತಿದಿನ ಮುಂಜಾನೆ ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ಎಷ್ಟೆಲ್ಲ ಲಾಭವಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೀರಿ, ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ನಂತಹ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ನೀಡುವ ಕಿಮೊತೆರಪಿ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರೋಗ್ಯ ಶುಂಠಿ ಟೀ ಎಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಕಾರಣ ಶುಂಠಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ , antibacterial, antiviral, ಹಾಗೂ anti parasitic ಅಂಶಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ನೋವಿಗೆ ಥಂಡಿಗೆ ಔಷಧವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿನ ಕಲ್ಲುಗಳು : ಶುಂಠಿ ಟೀ ಪ್ರತಿದಿನ ತಪ್ಪದೆ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುವ ಕಲ್ಲುಗಳು ಕರಗುತ್ತವೆ, ಕಿಡ್ನಿ ಗಳಿಂದ ವಿಷಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಶುಂಠಿ ಹೊರತರುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಶುಂಠಿ ಟೀ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಂಬೆ ಹಣ್ಣು ಸೇರಿಸಿ ಕುಡಿದರೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರೋಗ್ಯ ಲಾಭ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಹಕಾರಿ : ಹೊಟ್ಟೆ ಉಬ್ಬರ, ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಹಲವು ಜೀವನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶುಂಠಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆ, ಕಾರಣ ಇದು ಪಿತ್ತರಸವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿ, ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೂ ನಾವು ಸೇವಿಸುವ ಆಹಾರದ ಪೌಷ್ಟಿಕತೆಯ ಸಮೀಕರಣವನ್ನು ಇದು ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದಲ್ಲದೆ ಬೀದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ನಿವಾರಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ತೂಕ ಇಳಿಸುವಿಕೆ : ಊಟ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ತಣಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಹಾರವನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಅತಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೆಟ್ಟ ಕೊಬ್ಬಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕರಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಉಸಿರಾಟ ತೊಂದರೆಯ ನಿವಾರಣೆ : ಹಲವು ಬಗೆಯ ಉಸಿರಾಟದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಶುಂಠಿ ಟೀ ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೂ ಹಲವಾರು ಬಗೆಯ ಹೊಟ್ಟೆ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿ, ಉಸಿರ ನಾಳದ ಸಂಕೋಚನ ವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಬಂಧಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿ, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಶುಂಠಿ ಗಿಡದ ಬೇರಿನ ಪುಡಿ ಶೀತ ಮತ್ತು ಜೋಳದ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿ, ತಾಜಾ ಶುಂಠಿ ರಸದೊಂದಿಗೆ ಮೆಂತೆ ಸೇರಿಸಿ ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ಅಸ್ತಮ ಕೂಡಾ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here