ನಿಮಗೆ ಮೂಗಿನಲ್ಲಿ ಕೂದಲು ಕೀಳುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಇದ್ದರೆ ತಪ್ಪದೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ..!!

0
2725

ಬೆಳೆಯುವ ಕೂದಲು ದೇಹದ ಒಂದು ಭಾಗ ಕೆಲವರಿಗೆ ಮೈ ತುಂಬಾ ಕೂದಲು ಬೆಳೆದರೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮುಖದ ಮೇಲು ಕೂದಲು ಬೆಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಇದೆಲ್ಲ ಅವರ ಜೀನ್ಸ್ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ವಿಚಾರ ಎಂದರೆ ದೇಹದ ಯಾವ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾದರು ಕೂದಲು ತೆಗೆಯಿರಿ ಆದರೆ ಮೂಗಿನ ಕೂದಲು ತೆಗೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸಾವಿನ ದಾರಿಗೆ ಕೊಂಡ್ಡಯ್ಯ ಬಹುದು.

ಮೂಗಿನಿಂದ ಕೂದಲು ಕೀಳುವುದರಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳು ಹಿಂಸೆ ಪಡುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾ ಮತ್ತು ರೋಗಾಣುಗಳು ಅತಿ ಬೇಗ ಹರಡುತ್ತವೆ ನಿಮ್ಮ ಮೂಗುನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಹಾಗು ತೊಂದರೆ ಕೊಡುವ ಉದ್ದನೆಯ ಕೂದಲುಗಲುಗಳೇ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮಜೀವಿಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಅರೋಗ್ಯ ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮೂಗಿನ ಕೂದಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉಪಯುಕ್ತ ಅದು ಶ್ವಾಸಕೋಶದ ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಜನರು ಕೂದಲಿನ ತುದಿಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿರುವಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಕಿತ್ತಾಕುವುದು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಬಹುದು ಕೂದಲು ಕಿರುಚೀಲಗಳ ತಳದಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಜೀವಾಣುಗಳಿವೆ ಕೂದಲಿನ ಕಿರುಚೀಲಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದಾಗ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಜೀವಾಣುಗಳು ಸಾಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಆ ಸೋಂಕುಗಳು ಮಾರಕವಾಗಬಹುದು.

ಮೂಗಿನಲ್ಲಿ ರಕ್ತವನ್ನು ಹರಿಸುವ ರಕ್ತನಾಳಗಳು ಮೆದುಳನ್ನು ಸೇರುವ ರಕ್ತನಾಳ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಕೂದಲು ಕಿತ್ತು ಗಾಯವಾದರೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮಜೀವಿಗಳು ಮೆದುಳಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ತಲುಪಿ ಮೆದುಳು ಉರಿಯೂತ ಮತ್ತು ಹುಣ್ಣುಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮೂಗಿನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಕೂದಲನ್ನು ಕೀಳುವ ಬದಲು ಕತ್ತರಿಯಲ್ಲಿ ಕತ್ತರಿಸುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here