ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಧರಿಸಬೇಡಿ!

0
3280

ಮನುಷ್ಯರು ಸದಾಕಾಲ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಬರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಉಪಾಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಮಾಡುವ ಉಪಾಯಗಳು ಹಲವು ಬಾರಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡದೆ ನಮಗೆ ತಿರುಗಿ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಬೀರಲು ಶುರುಮಾಡುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಉಪಾಯಗಳನ್ನು ನಾವಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಯಾರೇ ಆಗಲಿ ನಿಮಗೆ ನೀಡಿದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪವಾದರೂ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಬಳಸಬೇಕಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ಇವತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಬಳಸಬಾರದು ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಮತ್ತು ಕಾರಣ ಏನು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ, ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹಲವು ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಬಂಧುಬಳಗದವರು ಅಥವಾ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವ ಯಾರು ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿರುತ್ತೀರಿ, ಅಥವಾ ನೀವೇ ಕೂಡ ಧರಿಸಿ ರಲು ಬಹುದು, ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಧರಿಸಿದ ಕೂಡಲೇ ನಿಮಗೆ ಹಣ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಸಂಕಷ್ಟಗಳೂ ಪರಿಹಾರವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಖಂಡಿತ ಸುಳ್ಳು.

ಕಾರಣ ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಈ ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಧರಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಅದರ ಉಪಯೋಗ ನಿಮಗೆ ಬರೆಯುತ್ತದೆ, ಧರಿಸಲೇಬಾರದು ಎನ್ನುವ 4 ರಾಶಿಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿವೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ದೇವಾ ಮಂಗಳ, ಆದಕಾರಣ ನೀವೇನಾದರೂ ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನು ಧರಿಸಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಉಲ್ಟಾ ಪ್ರಭಾವ ಅಂದರೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಲಿ ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಆಮೆ ಉಂಗುರವನ್ನ ಧರಿಸದಿದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಮೀನ ರಾಶಿ : ಮೀನರಾಶಿಯ ದೇವ ಬೃಹಸ್ಪತಿಯ, ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯವರು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುತ್ತಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಧರಿಸುವ ಯೋಜನೆ ಮಾಡಿದರೆ ಇಂದಿಗೆ ಮರೆತುಬಿಡಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ದೇವಾ ಮಂಗಳ, ಮೇಲೆ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಗೆ ಹೇಳಿದಂತೆ ನಿಮಗೂ ಕೂಡ ಮಂಗಳ ದೇವನಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಚಾರವು ಕೆಟ್ಟ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಆದಷ್ಟು ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ದೂರವೇ ಉಳಿದು ಬಿಡಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ದೇವಾ ಬುಧ, ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರು ಕೂಡ ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಕ್ಕಿಂತ ನಷ್ಟವೇ ಹೆಚ್ಚು, ಆದ್ದರಿಂದ ಆಮೆ ಉಂಗುರ ಧರಿಸುವುದನ್ನು ಆದಷ್ಟು ನೀವು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here