ಹೊಟ್ಟೆನೋವು ಎಂದು ಬಂದ ರೋಗಿಯ ಹೊಟ್ಟೆ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ ವೈದ್ಯರೇ ದಂಗಾಗಿದ್ದಾರೆ! ಯಾಕೆ ನೋಡಿ

  0
  1220

  ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಎನ್ನುವುದು ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಹೊಸದೇನಲ್ಲ ರೋಗಿಗಳು ಅಥವಾ ರೋಗದ ಅವಶ್ಯಕತೆಗೆ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ವೈದ್ಯರೇ ದಿಗ್ಬ್ರಮೆ ಗೊಳ್ಳುವ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಬಂದುಬಿಡುತ್ತವೆ, ಅಂತಹ ಒಂದು ಅಪರೂಪದ ಮತ್ತು ವಿಚಿತ್ರ ಎನಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಲೋಕದ ವೈದ್ಯರೇ ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಿದ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

  ರೋಗಿ ಒಬ್ಬನು ನನಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ವೈದ್ಯರ ಬಳಿ ಬಂದು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಮಿಕ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಮತ್ತೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದ ಆದರೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಬಳಿಕ ಹೊಟ್ಟೆನೋವು ಮತ್ತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ, ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೆ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ತನಗಾಗುತ್ತಿರುವ ನೋವನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಹಾಗೂ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವಿಗೆ ಕಾರಣ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ವೈದ್ಯರ ಬಳಿ ವಿವರವಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದ.

  ಅದೇನೆಂದರೆ ತನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ತಂತಿಯನ್ನು ನುಂಗಿರುವ ವಿಚಾರವನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದ, ಇದನ್ನು ಕೇಳಿದ ವೈದ್ಯರು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆಯಬೇಕು ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಮಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದರು, ಮೊದಲು ಆತನ ಮಲದ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿ ಎಂಡೋಸ್ಕೋಪಿ ಮಾಡಿದರು, ಇಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದ್ದು ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ತಂತಿ ಇರುವುದು ಗೊತ್ತಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅದಾದ ನಂತರ ವೈದ್ಯರು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾದರು.

  ಈ ರೀತಿ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮಾಡುವಾಗ ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಅಸಲಿ ಸತ್ಯ ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ, ರೋಗಿ ವೈದ್ಯರ ಬಳಿ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿದ್ದ ಆತ ಯಾವುದೇ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ತಂತಿಯನ್ನು ನುಂಗಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ತಂತಿ ಈತನ ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲೇಇಲ್ಲ ಎಂಬ ಅಚ್ಚರಿ ಸಂಗತಿ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಹಾಗಾದರೆ ನಡೆದ ವಿಚಾರವಾದರೂ ಏನು ?

  ಈ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯ ಮುತುವರ್ಜಿ ವಹಿಸಿದ್ದ ವೈದ್ಯರಾದ ವಾಲಿಯನ್ ಸಲ್ಮಾ ಅವರು ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ಇದೊಂದು ವಿಚಿತ್ರ ರೀತಿಯ ಪ್ರಕರಣ ನನ್ನ 25ವರ್ಷದ ಅನುಭವದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರಕರಣ ಇದೇ ಮೊದಲು, ಕಾರಣ ಈತ ಬಾಯಿಯ ಮುಖಾಂತರ ಹೆಡ್ ತಂತಿ ನುಂಗಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ಚಾರ್ಜರ್ ಕೇಬಲ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಗುಪ್ತಂಗದ ಮುಖಾಂತರ ಶರೀರದ ಒಳಗಡೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

  ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here