ನಿಮ್ಮ ಆಯಸ್ಸು ಹಾಗು ಸಂಪತ್ತು ವೃದ್ಧಿಸಲು ಈ ದಿನ ಚೌರ ಮಾಡಿಸಿ..

0
2352

ತಿಂಗಳಿಗೆ ಒಮ್ಮೆಯಾದರು ನೀವು ಉಗುರು ಮತ್ತು ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದು ರೂಡಿ, ಯಾಕೆ ಎಂದರೆ ಅದು ನಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಷಯ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳಲ್ಲೂ ಕೂದಲು ಮಾತ್ತು ಉಗರು ಕತ್ತರಿಸುವುದು ಶ್ರೇಯಸ್ಸು ಅಲ್ಲ. ಮಹಾಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈ ಎರಡನ್ನು ಎದ್ದು ನಿಂತು ಕತ್ತರಿಸಿದರೆ ಶಭ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿತವಾಗಿದೆ.

ಸೋಮವಾರ : ವಾರದ ಮೊದಲನೆಯ ದಿನವಾದ ಸೋಮವಾರ ಶಾಲೆಯ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೊರಡುವವರು ಶುಚಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರತೀ ಸೋಮವಾರ ಈ ಕೆಲಸಗಲ್ಲನ್ನು ಮಾಡಿಯೇ ಹೊರಡುತ್ತಾರೆ ಅಂತವರು ತಿಳಿಯಬೇಕಾದ ಮುಖ್ಯ ವಿಷಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ಸೋಮವಾರವು ಕ್ಷೌರಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ದಿನ ಕ್ಷೌರ ಮಾಡಿಸುವುದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಮತ್ತು ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪುರಾಣ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಮಂಗಳವಾರ : ಇನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಕ್ಷೌರ ಮಾಡಿಸುವುದರಿಂದ ಆಯಸ್ಸು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಬುಧವಾರ : ವಾರದ ಮೂರನೆ ದಿನ ಅಂದರೆ ಬುಧವಾರ ಕ್ಷೌರ ಮತ್ತು ಉಗರನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಉತ್ತಮ ದಿನ ಕಾರಣ ಈ ದಿನ ಈ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪತ್ತು ವೃದ್ಧಿಸಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ನೆಲಸುತ್ತದೆ.

ಗುರುವಾರ : ಶಾಸ್ತಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಗುರುವಾರವು ಗುರುವಿನ ದಿನವಾಗಿದೆ ಈ ದಿನ ಕ್ಷೌರ ಅಥವ ಉಗುರನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದರೆ ತುಂಬಾ ಅಶುಭ ಫಲ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಜ್ಞಾನ ವೃದ್ಧಿಯಾಗುವಿದಿಲ್ಲ, ಸಂಪತ್ತು ಹಾಗು ಸಂತಾನಕ್ಕೂ ತೊಂದರೆಯಂತೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ : ಶುಕ್ರವಾರ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ ಕಾರಣ ಶುಕ್ರದೇವ ಸೌಂದರ್ಯದ ಪ್ರತೀಕ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ದಿನ ಶುಚಿ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಹಾಗು ಶುಕ್ರದೇವ ಪ್ರಸನ್ನನಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನೆಲಸುತ್ತಾಳೆ.

ಶನಿವಾರ : ಈ ವಾರ ಕ್ಷೌರ ಮಾಡಿಸಿದರೆ ಸಾವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ತಿರ ಕರದಂತೆ.

ಭಾನುವಾರ : ಭಾನುವಾರ ರಜಾದಿನ ತುಂಬಾ ಜನರು ಈ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಜನ ಸಮಯ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಶಾತ್ರಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಈ ದಿನ ಶುಭಕರವಲ್ಲ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here