ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ಬಿಸಾಕುವ ಬದಲು ಈ ರೀತಿ ಉಪಯೋಗ ಮಾಡಿ! ತುಂಬಾ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೀರಾ..!!

0
1146

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಡುಗೆಗೆ ಆಲೂಗಡ್ಡೆಯನ್ನು ಬಳಸಿದ ನಂತರ ಅದರ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ನಾವು ಬಿಸಾಕುತ್ತೇವೆ ಹಳ್ಳಿಯ ಜನ ಹಸುಗಳನ್ನು ಸಾಕಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಹಸುಗಳ ಊಟಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ಇದನ್ನು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬೇರೆ ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಾವು ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆ ಯನ್ನು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಆಲೂಗೆಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ಎಷ್ಟು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಎಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಉಪಯೋಗಗಳನ್ನು ಸಿಪ್ಪೆಯಿಂದ ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಪಯುಕ್ತ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳು ಅದರ ಸಿಪ್ಪೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಡಾರ್ಕ್ ಸರ್ಕಲ್ ತೆಗೆಯಲು : ಕಣ್ಣುಗಳ ಕೆಳಗೆ ಇರುವ ಡಾರ್ಕ್ ಸರ್ಕಲ್ ತೆಗೆಯಲು, ಚರ್ಮದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಆಯ್ಲಿ ಸ್ಕಿನ್ ಗಳಿಗಾಗಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆ ಯನ್ನು ಡಾರ್ಕ್ ಸರ್ಕಲ್ ಇರುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿದರೆ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ದೂರವಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಚ್ಚಗೆ ಆಗುವವರಿಗೆ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಕಾಯಿಸಿ ನಂತರ ಬಳಸಿ.

ತ್ವಚೆ ಕಾಂತಿ ಗಾಗಿ : ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ಮೊದಲು ಮಿಕ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ರುಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳಿ, ನಂತರ ಅದರಿಂದ ರಸವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ ಈ ರೀತಿ ತೆಗೆದ ರಸವನ್ನು ಹತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆದ ನಂತರ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಮುಖವನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ತ್ವಚೆ ಕಾಂತಿಯುತವಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಂಗು ಕಲೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಲು : ಬಟ್ಟೆ ನಲ್ಲಿ ತುಕ್ಕು ಅಥವಾ ಜಂಗೂ ಕಲೆಗಳಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ನೀವು ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಕೇವಲ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳಿಂದ ಆ ಕಲೆಗಳನ್ನು ಉಜ್ಜಿ ನಂತರ ಸಾಮಾನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ತೊಳೆಯಬಹುದು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ತುಕ್ಕಿನ ಕಲೆಗಳು ಮಾಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಗಿಡಗಳಿಗೆ ಗೊಬ್ಬರವಾಗಿ : ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿರುವ ಗಿಡಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಗೊಬ್ಬರದ ಹಾಗೆ ಬಳಕೆ ಮಾಡಬಹುದು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಫೋಟಿಲೇಸರ್ ಆಗಿ ಕೂಡ ಬಳಸಬಹುದು ನಾಲ್ಕು ಲೋಟ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಸಿಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ನೆನೆ ಹಾಕಿ ಮೂರು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಬಳಸಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here