ಎಚ್ಚರ ಈ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡುಬಂದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಶುಗರ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ..!!

0
3219

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಫಾಸ್ಟ್ ಫುಡ್ ಜಮಾನದಲ್ಲಿ ರೋಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಲೇ ಇದೆ, ಯಾವುದೇ ರೋಗವನ್ನೇ ಆಗಲಿ ಬೇಗನೆ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅಥವಾ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿಕೊಂಡು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿರಬಹುದು. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಒಳಿತಿಗಾಗಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಮೂತ್ರ ವಿಸರ್ಜನೆ ಆಗುತಿದ್ದರೆ. ಟೈಪ್ ೨ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲುಕೋಸ್ ಯಥೇಚ್ಛವಾಗಿದ್ದರೆ ಇದು ಪದೇ ಪದೇ ಮೂತ್ರ ವಿಸರ್ಜನೆಗೆ ಒತ್ತಡ ಹೇರುತ್ತದೆ.

ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಪದೇ ಪದೇ ಆಯಾಸ, ನೀರಡಿಕೆ, ಗಂಟಲು ಒಣಗುತ್ತಿದ್ದರೆ.

ಊಟ ಮಾಡಿ ಸೋಲ್ಪವೇ ಸಮಯ ಕಳೆದಿದ್ದರು ಪದೇ ಪದೇ ಹೊಟ್ಟೆ ಹಸಿಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯೂ ತುಂಬಾ ಹಸಿವಾಗುತಿದ್ದರೆ.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕೂತರೆ ಅಥವಾ ನಿಂತ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಲುಗಳ ಜಡೆತ ಅಂದರೆ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಜುಮ್ ಹಿಡಿಯುತಿದ್ದರೆ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಸಡನ್ ಆಗಿ ಕಣ್ಣು ಮಂಜಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅಂದರೆ ಮಂಜು ಮಂಜಾಗಿ ಕಾಣುತಿದ್ದರೆ.

ಯಾವುದೇ ಚಿಕ್ಕ ಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳಾದರೂ ಕೂಡ ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗದೆ ಇರುವುದು.

ಯಾವುದೇ ಕಾರಣ ವಿಲ್ಲದೆ ದಿಡೀರನೆ ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದು.

ಈ ಮೇಲಿನ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡುಬಂದರೆ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ಇರಬಹುದು ಆದರೆ ಶೇಕಡಾ 100 ರಷ್ಟು ಇರುತ್ತೆ ಅಂತ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾಯಿಲೆಗೆ ಮೊದಲ ಹಂತದಲ್ಲಿಯೇ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆದರೆ ಬೇಗನೆ ಗುಣವಾಗಬಹುದು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here