ಬಣ್ಣ ಬಣ್ಣದ ನಂದಿನಿ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಳ ಅರ್ಥ!

0
3108

ನಂದಿನಿ ಹಾಲು ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ, ಕರ್ನಾಟಕದ ಬಹುಪಾಲು ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಯಲ್ಲೂ ನಂದಿನಿ ಹಾಲು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ನಂದಿನಿ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಧಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿರುತ್ತೇವೆ, ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಟುಗಳು, ಕೇಸರಿ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಟುಗಳು, ಹಳದಿ ಹಾಗೂ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ನಂದಿನಿ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೇಟುಗಳನ್ನು ನಾವು ಗಮನಿಸಿರುತ್ತೇವೆ, ಇಷ್ಟೊಂದು ಬಗ್ಗೆ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಲಿಗೆ ಏನು ಅರ್ಥ ಹಾಗೂ ಏನು ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ನಂದಿನಿ ಗುಡ್ ಲೈಫ್ ಹಾಲು : ನಿಮಗೆ ಹಾಲನ್ನು ಕಾಯಿಸಿ ಕುಡಿಯುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ನೀವು ಈ ಹಾಲನ್ನು ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಯಾಕೆಂದರೆ ಈ ಹಾಲನ್ನು ಕಾಯಿಸಿ ಕುಡಿಯಬಹುದು, ಈ ಹಾಲನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ಮುಂಚೆಯೇ 137 ಡಿಗ್ರಿ ಸೆಲ್ಸಿಯಸ್ ತಾಪಮಾನದಲ್ಲಿ 4 ನಿಮಿಷ ಕಾಯಿಸಿ ತಣ್ಣಗೆ ಮಾಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಈ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಬ್ಯಾಂಕಿಗೆ ಗಳ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಈ ಹಾಲನ್ನು ಟೆಟ್ರಾ ಪ್ಯಾಕಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿರುವುದರಿಂದ ಹೊರಗಿನ ಉಷ್ಣಾಂಶ ಈ ಹಾಲನ್ನು ಒಡೆಯಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ, ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ಇದು ಬಹಳ ಉಪಯೋಗಕಾರಿ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಕೊಬ್ಬಿನ ಅಂಶ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಜೀರ್ಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ : ಟೀ ಮತ್ತು ಕಾಫಿ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಈ ಹಾಲು ಬಹಳ ರುಚಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಕಾರಣ ಈ ಹಾಲು ಹೋಮೋಜಿನೈಸೆಡ್ ಎಂಬುವ ತಳಿಯ ಹಸುವಿನ ಹಾಲು ಇದಾಗಿದ್ದು ಕಾಫಿ ಟೀ ಗೇರಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ರುಚಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಈ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಎಮ್ಮೆಯ ಹಾಲಿನ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಹಾಗೂ ಎಮ್ಮೆಯ ಹಾಲನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದೆ ಇದ್ದವರು ಧೈರ್ಯವಾಗಿ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ನಂದಿನಿ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು.

ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ : ಕೇಸರಿ ಅಥವಾ ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ತುಸು ಗಟ್ಟಿ ಕಾಫಿ ಮಾಡೋಕೆ ಬಳಸುವವರು ಈ ಹಾಲನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಕೆನ್ನೆಯ ಔಷಧಿ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಹಾಗೆ ತಯಾರಿ ಮಾಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಪಾಯಸ ಅಥವಾ ಹಾಲಿನಿಂದ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸಿಹಿ ಪದಾರ್ಥಗಳಿಗೆ ಇದು ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಹಾಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಹಾಲು : ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಟಾಟಾ ಕಟ್ಟಲು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಲು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ, ಈ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಪಾಶ್ಚರೀಕರಿಸಿದ ಡಬಲ್ ಟೋನ್ಡ್ ಮಿಲ್ಕ್ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಿದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಕೊಬ್ಬು ಇಳಿಸುವ ಬಯಸುವವರು ಈ ಹಾಲನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯದ ಎಲ್ಲಾ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದು, ಹಾಗೂ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯ ಪೋಷಕಾಂಶ ಈ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here