ದಿನ ಒಂದು ಲೋಟ ಕರ್ಬುಜ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುಡಿದರೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ!

0
637

ಕರ್ಬುಜ ಹಣ್ಣಿನ ಸೀಸನ್ ಶುರುವಾಗುವುದು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಆದರೂ ಎಲ್ಲ ಕಾಲದಲ್ಲೂ ಈ ಹಣ್ಣು ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಪುರಾತನ ಹಿತಿಹಾಸವನ್ನು ಈ ಹಣ್ಣು ಹೊಂದಿದ್ದು, ದೇಹದ ನೀರಿನ ಕೊರತೆಯನ್ನು ನೀಗಿಸುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಈ ಹಣ್ಣಿನ ರಸವನ್ನ ರಾಮನವಮಿಯಂದು ಪಾನಕ ಮಾಡಿ ಹಂಚುವುದು, ಇನ್ನು ಈ ಹಣ್ಣಿನ ರಸವನ್ನ ಪ್ರತಿದಿನ ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ಕುಡಿದರೆ ಸಿಗುವ ಅರೋಗ್ಯ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ.

ಕಣ್ಣಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿ ಕರ್ಬುಜ ರಾಮಬಾಣ, ಕಾರಣ ಈ ಹಣ್ಣಿನನಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ A ಹಾಗು ಬೀಟಾ ಕೆರೋಟಿನ್ ಇದ್ದು ಕಣ್ಣಿನ ಪೊರೆ ಸಮಸ್ಯೆ ನೀಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಆಫೀಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಕೂತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರ ಬಹು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಂದರೆ ತೂಕ ಎಚ್ಚುವುದು, ಹಾಗಾಗಿ ಊಟ ಬಿಟ್ಟು ಡಯಟ್ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರ್ಸ್ಕೊಂಡು ಒದ್ದಾಡೋ ಬದಲು ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ಕರ್ಬುಜ ಪಾನಕ ಕುಡಿಯುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಸಾಕು.

ಕೆಲವರಿಗೆ ಸೋಂಕುಗಳು ಬೇಗ ತಗುಲುತ್ತದೆ, ತೀರ್ಥ ತೊಗೊಂಡ್ರೆ ಶೀತ ಮಂಗಳಾರತಿ ತೊಗೊಂಡ್ರೆ ಉಷ್ಣ ಎಂಬ ಮಾತು ಒಂದುವ ಎಲ್ಲರು ದಿನ ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ಈ ಹಣ್ಣಿನ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುಡಿಯಿರಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ರೋಗ ನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಿ.

ದೇಹದಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ರಕ್ತ ಕಣಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾದರೆ ಸಾವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಬರ ಬಹುದು, ಇಂತಹ ಬಿಳಿ ರಕ್ತ ಕಣದ ಕೊರೆತಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಕರ್ಬುಜ ಹಣ್ಣನ್ನು ಸವಿಯುವರಿಗೆ ಬರುವುದೇ ಇಲ್ಲ.

ಬಹು ಬೇಗ ವಯಸ್ಸಾಗುವುದು, ಅಲ್ಸರ್ ಹಾಗು ನಿದ್ರಾ ಹೀನತೆ ಸಮಸ್ಯಗಳನ್ನು ಗುಣ ಪಡಿಸು ಶಕ್ತಿ ಸಹ ಕರ್ಬುಜ ಹಣ್ಣುನಲ್ಲಿ ಇದೆ, ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಅರೋಗ್ಯ ಲಾಭವಿರುವ ಈ ಹಣ್ಣಿನ ಜ್ಯೂಸ್ ಕುಡಿಯಲು ನೀವು ಸಹ ಕುಡಿಯಲು ಶುರು ಮಾಡದೆ ಇರುವಿರಾ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here