ನಾವು ಹೇಳೋ ಸಮಯಕ್ಕೆ ನೀರು ಕುಡಿದು ದೇಹದ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

0
945

ತೂಕ ಇಳಿಸಲು ಆನ್ಲೈನ್ ಮುಕಾಂತರ ದೊರೆಯುವ ಫ್ಯಾಟ್ ಬರ್ನರ್ ಅನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಸೈಡ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಗಳಿಗೆ ಆಮಂತ್ರಣ ಕೊಡುವ ಬದಲು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಸುಲಭ ಉಪಾಯದ ಮುಕಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ತೂಕವನ್ನ ಹತ್ತೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಊಟದ ಸಮಯವಲ್ಲದಿದ್ದರು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಹಸಿವಾಗುವುದುಂಟು ಹಾಗ ನೀವು ಕುರುಕುಲು ತಿಂಡಿಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತೀರಿ, ಅದರ ಬದಲಿಗೆ ನೀವು ನೀರನ್ನು ಕುಡಿಯ ಬೇಕು, ಅಂತ ಸಮಯದಲ್ಲಲಿ ನೀರನ್ನು ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ಕ್ಯಾಲರಿಗಳು ಕರಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ತೂಕ ಇಳಿಸಲು ನಾವು ನೀಡುವ ಸುಲಭ ಉಪಾಯವೆಂದರೆ ಅದು ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಹೌದು ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಅದು ನೀರು, ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ್ಲಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ನೀರೇ ಇರುವುದು, ಇನ್ನು ಈ ಕುಡಿಯುವ ನೀರನ್ನು ನಾವು ಹೇಳುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದಷ್ಟು ಕುಡಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ತೂಕ ಇಳಿಕೆಯ ವೆತ್ಯಾಸ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದ ತಕ್ಷಣ ಅರ್ಧ ಲೀಟರ್ ನೀರನ್ನು ಕುಡಿಯಿರಿ ನಂತರ ಊಟಕ್ಕೂ ಒಂದು ಘಂಟೆ ಮುಂಚೆ ಕುಡಿಯಿರಿ, ಪ್ರತಿ ಸಲ ನೀವು ಕಾಫೀ ಅಥವಾ ಟಿ ಕುಡಿದಾಗ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೀರು ಕುಡಿಯ ಬೇಕು ಹಾಗೆ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಆಹಾರ ಸೇವನೆಯ ಒಂದು ಗಂಟೆಯ ಮೊದಲು ನೀರನ್ನು ಸೇವಿಸಿ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿ ಮಲಗುವ ಎರಡು ಗಂಟೆಯ ಮುನ್ನ ನೀರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕುಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ಬೇಡವಾದ ಕೆಟ್ಟ ಬೊಜ್ಜು ತಾನಾಗೇ ಕರಗುತ್ತದೆ.

ಶುರುವಿನಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಮೂತ್ರವಿಸರ್ಜನೆಯ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾದರೂ ಕಾಲಕ್ರಮೇಣ ನಿಮ್ಮ ದೇಹ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದರೆ ಮರೆಯದೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕ್ಕೊಳ್ಳಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here