ಮದುವೆಗಳಿಗೆ ಫಂಕ್ಷನ್ ಗಳಿಗೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಬೇಕಾ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ!

  0
  1082

  ಮುಖವನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವುದು : ಭಾರತೀಯ ವಧುಗಳು ತಮ್ಮ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ಗಾ bright ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಒಣಗಿಸಿ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಕೊಳಕು ಅಥವಾ ಎಣ್ಣೆಯ ಯಾವುದೇ ಕುರುಹುಗಳಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

  ಮೂಲ ತಯಾರಿ ಸಲಹೆಗಳು : ನಯವಾದ ನೋಟ ಮತ್ತು ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ತೇವಗೊಳಿಸಿ. ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮಧ್ಯೆ, ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಮತ್ತು ಸೌಮ್ಯವಾದ ಚಲನೆಯಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉಜ್ಜುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳ ತುದಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಆರ್ಧ್ರಕಗೊಳಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ನೀವು ಬಣ್ಣದ ಮಾಯಿಶ್ಚರೈಸರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.

  ಫೇಸ್ ಫಿಕ್ಸ್ ಅಪ್ ಟಿಪ್ಸ್ : ಎ. ಆರ್ಧ್ರಕಗೊಳಿಸುವ ಎರಡು ನಿಮಿಷಗಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೈಮರ್ ಬಳಸಿ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮರೆಮಾಚುವವ ಮತ್ತು ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಹಾಗೇ ಇಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೈಮರ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಟಾಪ್ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೆಫೊರಾ ಮತ್ತು ಎಂಎಸಿ ಸೇರಿವೆ.

  ಕಲೆಗಳು ಅಥವಾ ಕಲೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಡಲು ಕನ್‌ಸೆಲರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಅಷ್ಟೇ ಮುಖ್ಯ. ಚರ್ಮದ ಮೇಲಿನ ಕೆಂಪು ಕಲೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಡಲು ಹಳದಿ ಅಥವಾ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣ ಬಣ್ಣದ ಕನ್‌ಸೆಲರ್ ಬಳಸಿ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಬಹುದು.

  ಎಸ್‌ಪಿಎಫ್ ಇಲ್ಲದೆ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ ಮತ್ತು ಮೇಕಪ್ ಬ್ರಷ್ ಅಥವಾ ಸ್ಪಂಜಿನೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ಮುಖದ ಮಧ್ಯದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಇತರ ಪ್ರದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೊರಕ್ಕೆ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ಮ್ಯಾಟ್ ಫಿನಿಶ್ ಹೊಂದಿರುವ ಅಡಿಪಾಯವು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಎಸ್‌ಪಿಎಫ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಅಡಿಪಾಯವು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ s ಾಯಾಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ‘ಫ್ಲ್ಯಾಷ್’ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಹೇಗಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ನೀವು ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ!

  ಹೊಳೆಯುವ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ, ಮುಖದ ಎತ್ತರದ ವಿಮಾನಗಳಾದ ಚೆಕ್ ಮೂಳೆಗಳು, ಮೂಗಿನ ಸೇತುವೆ, ಹಣೆಯ ಮಧ್ಯಭಾಗ ಮತ್ತು ಕ್ಯುಪಿಡ್ ಬಿಲ್ಲು ಮುಂತಾದ ಹೈಲೈಟರ್ ಬಳಸಿ. ನೀವು ಬಣ್ಣಬಾರ್, ಸೆಫೊರಾ, ಅಥವಾ MAC ಯಿಂದ ಹೈಲೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

  ಬ್ರಾಂಜರ್ ಸಲಹೆಗಳು : ಮುಖವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಬಾಹ್ಯರೇಖೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು s ಾಯಾಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಚೂಪಾದ ಮತ್ತು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಬ್ರಾಂಜರ್ ಅನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬ್ಲಷ್ ಬ್ರಷ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಮೇಲಾಗಿ ಕೋನೀಯ, ಮತ್ತು ಗಲ್ಲದ ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುಗಳೊಂದಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಿ, ಆದರೆ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ. ಹಣೆಯ ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮೂಗಿನ ಮೂಳೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಎರಡು ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಿ, ಆದರೆ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕೆನ್ನೆಯನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಗಳ ಮೇಲಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಿವಿಗೆ ಹತ್ತಿರ, ಲಘು ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬ್ರಾಂಜರ್ ಬಳಸಿ. ಆದರೆ ಇದು ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

  ಬ್ಲಶ್ ಟಿಪ್ಸ್ : ಬ್ಲಶ್ ಬ್ರಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬ್ಲಶ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೆಚ್ಚುವರಿವನ್ನು ಪ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿ. ಸ್ಥಿರವಾದ ಸ್ಮೈಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದು ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಚಲನೆಯಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ, ಅದನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ, ಕಿವಿಗಳ ಕಡೆಗೆ ಬೆರೆಸಿ.

  ಐಷಾಡೋ ಸಲಹೆಗಳು : ಭಾರತೀಯ ವಧುಗಳು ಚಿನ್ನದ ಕಣ್ಣಿನ ಮೇಕಪ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಅವರ ಕೆಂಪು, ಫ್ಯೂಷಿಯಾ ಅಥವಾ ಹಸಿರು ಲೆಹೆಂಗಾಗಳು, ಘಾಗ್ರಾಗಳು ಅಥವಾ ಭಾರವಾದ ಸೀರೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಆಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇದು ಹೋಗಬೇಕಾದ ಬಣ್ಣವಾಗಿದೆ.

  ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುರೆಪ್ಪೆಗಳನ್ನು ಚಿನ್ನದ ಅಥವಾ ಪೀಚಿ ಗುಲಾಬಿ ನೆರಳುಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರಿಸಿ, ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯ ಮುಚ್ಚಳಗಳ ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಇದ್ದಿಲು ನೆರಳು ಬಳಸಿ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ, ಧೂಮಪಾನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಂತರಿಕ ಕ್ರೀಸ್ ಪ್ರದೇಶದ ಮೇಲೆ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ನೆರಳು ಬಳಸಿ ನೀವು ಇದನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ಹುಬ್ಬು ಮೂಳೆಗಳಿಗೆ ಬೆಳ್ಳಿಯ ಬದಲು ಗೋಲ್ಡನ್ ಐಷಾಡೋವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು.

  ಹುಬ್ಬುಗಳಿಗೆ ಹುಬ್ಬು ಪೆನ್ಸಿಲ್ ಅಥವಾ ಹುಬ್ಬು ಪುಡಿಯಲ್ಲಿ ಅದ್ದಿದ ಕೋನೀಯ ಬ್ರಷ್ ಬಳಸಿ.

  ಐಲೈನರ್ ಸಲಹೆಗಳು :ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ಕಂದು ಅಥವಾ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಲೈನರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯೋಗ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸರಳ ಮತ್ತು ಸರಳವಾದ ಜೆಟ್-ಕಪ್ಪು ಲೈನರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಉತ್ತಮ, ಮೇಲಾಗಿ ಜಲನಿರೋಧಕ. ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ದಪ್ಪವಾದ ರೇಖೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ ಕಣ್ಣುರೆಪ್ಪೆಯ ಮೇಲೆ ಬಲವಾದ ಕಾಜಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಭಾರವಾದ ರೇಖೆಯನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ, ಆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಓಂಫ್‌ಗಾಗಿ ಹೊರಗಿನ ಮೂಲೆಯವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ಹೊಗೆಯಾಡಿಸಿ.

  ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮಸ್ಕರಾವನ್ನು ಬಳಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಸುರುಳಿಯಾಕಾರದ ಕುಂಚಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಸ್ಕರಾಗಳು ಅದ್ಭುತವಾದ, ಸುರುಳಿಯಾಕಾರದ ಉದ್ಧಟತನಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ.

  ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ತೆರೆಯಲು ಕೆಲವು ಸುಳ್ಳು ಉದ್ಧಟತನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಅವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ದೋಷಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮದುವೆಯ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಕೆಲವು ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

  ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಸಲಹೆಗಳು : ನೀವು ತೆಳುವಾದ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ತುಟಿಗಳನ್ನು ನೈಸರ್ಗಿಕ ರೇಖೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾನ್ಯ ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವ ಬಣ್ಣದೊಂದಿಗೆ ರೇಖೆ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಕೊಬ್ಬಿದ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೈಸರ್ಗಿಕ ತುಟಿ ರೇಖೆಯನ್ನು ಗಾ er ವಾದ ನೆರಳುಗೆ ರೇಖೆ ಮಾಡಿ. ಇಡೀ ನೋಟವನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಧರಿಸಿ.

  ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣವಾದ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಮರೂನ್ ಅಥವಾ ಗಾ red ಕೆಂಪು, ಮತ್ತು ತೆಳುವಾದ ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಪೀಚಿ ಗುಲಾಬಿ ಅಥವಾ ತಿಳಿ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ.

  ತೆಳ್ಳನೆಯ ತುಟಿ ಜನರು ಲಿಪ್‌ಗ್ಲಾಸ್ ಬದಲಿಗೆ ಲಿಪ್ ಪ್ಲಂಪರ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ದೊಡ್ಡ ತುಟಿ ಜನರು ಸರಳವಾದ ಲಿಪ್-ಗ್ಲೋಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ತುಟಿಯ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.
  ವಧು-ವರರು ಕೆಲವು ಮೇಕ್ಅಪ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸಹ ಅನುಸರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಬಹುಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಬೇಕು. ಸಲಹೆಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ:

  ಮಿತವಾಗಿರುವುದು ಕೀ : ಪರಿಪೂರ್ಣ ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ನೋಟದ ಮುಖ್ಯ ಉಪಾಯವೆಂದರೆ ಉತ್ತಮ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವುದು, ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಒಟ್ಟಾರೆ ನೋಟವನ್ನು ಸರಳವಾಗಿ, ಆದರೆ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದ ಇರಿಸಿ. ಅದು ಹಾಗೆ, ಭಾರತೀಯ ವಧುಗಳು ಆಭರಣಗಳು ಮತ್ತು ಭಾರವಾದ ಉಡುಪುಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ.

  ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ 60-ಅತ್ಯುತ್ತಮ-ಭಾರತೀಯ-ವಧುವಿನ-ಮೇಕಪ್-ಸಲಹೆಗಳು 4

  ನೀವು ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ವಿವರಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ವಿವರಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದ ಹೊಸದಾಗಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ದಿನದ ಮೊದಲು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

  ಹೊಳೆಯುವ ಚರ್ಮವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ : ಎಲ್ಲಾ ಭಾರತೀಯ ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ಸುಳಿವುಗಳಲ್ಲಿ, ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಡಿ-ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ವಾರದ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವು ಪೋಷಣೆ ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹಾನಿ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯ ದಿನಕ್ಕೆ ಎರಡು ತಿಂಗಳು ಅಥವಾ ಕನಿಷ್ಠ ಆರು ವಾರಗಳ ಮೊದಲು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಪಾದೋಪಚಾರ ಮತ್ತು ಹಸ್ತಾಲಂಕಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಠ ಆರು ವಾರಗಳ ಮೊದಲು ಫೇಶಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಚರ್ಮದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಮಯ ನೀಡಿ. ಹೊಳೆಯುವ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ವಿವರವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ.

  ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಎಫ್ಫೋಲಿಯೇಟ್ ಮಾಡಿ : ಸತ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಎಫ್ಫೋಲಿಯೇಟ್ ಮಾಡಿ. ಆದರೆ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ಎಫ್ಫೋಲಿಯೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ಅತಿಯಾದ ಎಫ್ಫೋಲಿಯೇಶನ್ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಒಣಗಿಸಬಹುದು.

  ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸೂರ್ಯನಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಿ : ಸನ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಚರ್ಮದ ಹಾನಿಯನ್ನು ಮುಕ್ತವಾಗಿಡಲು ಪ್ರತಿ ಎರಡು ಮೂರು ಗಂಟೆಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಮತ್ತೆ ಅನ್ವಯಿಸಿ. ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ಸುಳಿವುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಶ್ಚಿತ.

  ವಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ಒತ್ತಡದ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳು : ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಒತ್ತಡಗಳನ್ನು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ದೂರವಿಡಬೇಕು. ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಒತ್ತಡವು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಹಾನಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

  ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ಸಲಹೆಗಳು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಭಾರತೀಯ ವಧುವಿನ ಕಣ್ಣಿನ ಮೇಕಪ್ಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ:

  ಉಬ್ಬಿದ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ : ಉಬ್ಬಿದ ಕಣ್ಣುಗಳಿವೆಯೇ? ಕಡಿಮೆ ಪಫಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಯಾಮೊಮೈಲ್ ಟೀ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಚಹಾ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಕಲೆ ಮಾಡಬಹುದು.

  ಸಾಕಷ್ಟು ನಿದ್ರೆ ಪಡೆಯಿರಿ : 60-ಅತ್ಯುತ್ತಮ-ಭಾರತೀಯ-ವಧುವಿನ-ಮೇಕಪ್-ಸಲಹೆಗಳು 12

  ಉತ್ತಮ ನಿದ್ರೆ ಬಹಳ ಅವಶ್ಯಕ. ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ನಿದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ದೇಹವು ಸ್ವತಃ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕಣ್ಣಿನ ವಲಯಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿರುವವರನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಲು ಪ್ರತಿದಿನ ಕನಿಷ್ಠ ಏಳು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಿ.

  ಮೇಕಪ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ ಲೆನ್ಸ್ ಧರಿಸಿ : ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದರೆ, ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗೆ ಮೊದಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಧರಿಸಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ನೀರುಣಿಸುವ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಸರಿಯಾದ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಇದು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತದೆ.

  ಕೂದಲುಗಾಗಿ ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ಸಲಹೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲಿನ ಆಳವಾದ ಸ್ಥಿತಿ ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲು ಇಡೀ ವಿವಾಹದ ನೋಟದ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಮದುವೆಯಾದ್ಯಂತ ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ವಿವಾಹದ ಮೊದಲು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು / ಮೂರು ಬಾರಿ ಡೀಪ್ ಕಂಡೀಷನಿಂಗ್ ಹೇರ್ ಮಾಸ್ಕ್ಗಾಗಿ ಹೋಗಿ. ನೀವು ಒಣ ಕೂದಲನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಳಪು ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿಸಲು ಕೆಲವು ಹೇರ್ ಪ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಿ.

  ಉತ್ತಮ ಹೇರ್ ಸ್ಪ್ರೇ ಬಳಸಿ : ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹೇರ್ ಸ್ಪ್ರೇಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉಜ್ವಲವಾಗಿ ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ.

  ಮೊಡವೆಗಳಿಗೆ ವಧುವಿನ ಮೇಕಪ್ ಸಲಹೆಗಳು : ನಿಮ್ಮ ಕಳಂಕಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ ಡಿ-ದಿನಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಕನ್‌ಸೆಲರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿ. ಇದು ಕಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಲೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕಣ್ಣಿನ ವಲಯಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿರುವವರನ್ನು ಆವರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.

  ಹುರಿದ ಆಹಾರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಕೊನೆಯ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಗುಳ್ಳೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಮದುವೆಗೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಮೊದಲು ಹುರಿದ ಆಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಮಸಾಲೆ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಡಿ.

  ಎಣ್ಣೆಯುಕ್ತ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಬ್ಲಾಟ್ ಮಾಡಿ ಕೆಲವು ಎಣ್ಣೆ ಹೊಡೆಯುವ ಕಾಗದವನ್ನು ದಿನದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಇರಿಸಿ. ಹೊಳಪನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಯಾವುದೇ ಎಣ್ಣೆಯುಕ್ತ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಬ್ಲಾಟ್ ಮಾಡಿ. ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಳೆಯುವ ಹಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಲು ನೀವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

  ಮೊಡವೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೊಡವೆ ಮತ್ತು ಗುಳ್ಳೆಗಳಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗುವ ಎಣ್ಣೆಯುಕ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಸ್ಯಾಲಿಸಿಲಿಕ್ ಆಮ್ಲದೊಂದಿಗೆ ಫೇಸ್ ಕ್ಲೆನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ. ಇದು ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚರ್ಮವನ್ನು ಎಣ್ಣೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ.

  ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದ ಗುಳ್ಳೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

  ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಗುಳ್ಳೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮರೆಮಾಡುವುದು? ಸ್ವಲ್ಪ ಚಹಾ ಮರದ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಗುಳ್ಳೆಯ ಮೇಲೆ ಆದಷ್ಟು ಬೇಗ ಹಚ್ಚಿ. ಇದು ವೇಗವಾಗಿ ಒಣಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

  ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಗುಳ್ಳೆಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಗುಳ್ಳೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು its ಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಒಲವು ತೋರುತ್ತೀರಾ? ನಿಮ್ಮ ಅವಧಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲು 10 ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಮೊಡವೆ ವಿರೋಧಿ ಕ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ. ಇದು ಒಂದನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  ತುಟಿಗಳಿಗಾಗಿ ವಿವಾಹದ ಮೇಕಪ್ ಸಲಹೆಗಳು ತುಟಿಗಳು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ತುಟಿಗಳು ತೆಳ್ಳಗಿದೆಯೇ? ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಮಾರ್ಗ ಇಲ್ಲಿದೆ. ಚರ್ಮದ ಬಣ್ಣದ ಲಿಪ್ ಲೈನರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನೈಸರ್ಗಿಕ ತುಟಿ ರೇಖೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ. ಆದರೆ ನೆನಪಿಡಿ, ಕಡಿಮೆ ಹೆಚ್ಚು. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಬೇಡಿ.

  ನಿಮ್ಮ ತುಟಿಗಳು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಲು, ಕೆಳಗಿನ ತುಟಿಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಿನುಗುವಂತೆ ಪ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿ. ಇದು ಪೂರ್ಣ ತುಟಿಯ ಭ್ರಮೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.

  ಒಣ ತುಟಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ತುಟಿಗಳು ಒಣಗಿದೆಯೆಂದು ಭಾವಿಸಿದಾಗ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಲಿಪ್ ಬಾಮ್ ಬಳಸಿ. ನಿಮ್ಮ ತುಟಿಗಳನ್ನು ನೆಕ್ಕಬೇಡಿ ಅಥವಾ ಕಚ್ಚಬೇಡಿ. ಇದು ತುಟಿಗಳನ್ನು ಒಣಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಚಾಪ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲಾಕಿ ಆಗಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

  ನಿಮ್ಮ ಮೇಕಪ್ ಅನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ ಸರಿಯಾದ ಕುಂಚಗಳು ಅಥವಾ ಲೇಪಕಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ. ನೀವು ಕುಂಚಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ಕುಂಚಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ; ನೀವು ಸ್ಪಂಜುಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಬೆರಳುಗಳಿಂದ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೆ, ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಇದು ಪ್ರಯೋಗದ ಸಮಯವಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಾಮಾನ್ಯ ತಂತ್ರಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಿ.

  ನಿಮ್ಮ ಉಡುಪಿನೊಂದಿಗೆ ಮೇಕಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ 60-ಅತ್ಯುತ್ತಮ-ಭಾರತೀಯ-ವಧುವಿನ-ಮೇಕಪ್-ಸಲಹೆಗಳು 3

  ನಿಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ಆಭರಣಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ. ಉಡುಪಿನೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುವ ನೋಟಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದರೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲೇ ಸಮಾಲೋಚಿಸಿ. ನೀವು ದಿನದಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಯಾವುದೇ ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬೇಡಿ.

  ಸರಿಯಾದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಮಸುಕಾದ ಅಥವಾ ಗಾ er ವಾಗಿ ಕಾಣಲು ನೀವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಸರಿಯಾದ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಆರಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ವಿಭಿನ್ನ des ಾಯೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ನೆರಳು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು ಗುರಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಟೋನ್ಗಿಂತ ಹಗುರವಾದ ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸುವುದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ .ಾಯಾಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

  ಹೈಲೈಟರ್ ಬಳಸಿ ಮಿನುಗು ಅಥವಾ ಮಿನುಗು ಬದಲಿಗೆ ಹೈಲೈಟರ್ ಬಳಸಿ. ಮುಖ್ಯ ಪ್ರಯತ್ನವೆಂದರೆ ಚರ್ಮವು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ಮೂಗಿನ ಸೇತುವೆ, ಗಲ್ಲದ, ಹಣೆಯ ಮತ್ತು ಮುಖದ ಎತ್ತರದ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ.

  ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದೇ? ಮೊದಲೇ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, ಡಿ-ದಿನದಂದು ನೀವು ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತೀರಿ. ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮಾಡುವ ಬದಲು, ನೋಟದಿಂದ ಎರಡು ಮೂರು ಬಾರಿ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ, ಅದು ಒತ್ತಡವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  ಬ್ಲಶ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುವುದು? ಬ್ಲಶ್ ಬಳಸುತ್ತೀರಾ? ಮೂಗಿನಿಂದ ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ಬೆರಳುಗಳ ಅಂತರವನ್ನು ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಬ್ಲಶ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ.

  ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಕಪ್ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ ಕಣ್ಣಿನ ಮೇಕಪ್ ಐಲೈನರ್ ತುಂಬಾ ಇದೆಯೇ? ಬ್ಲಾಟಿಂಗ್ ಪೇಪರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಎಣ್ಣೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅಥವಾ ಲೈನರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

  ಮಸ್ಕರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಉತ್ತಮ ಜಲನಿರೋಧಕ ಮಸ್ಕರಾವನ್ನು ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಅದು ಹೊಸದು ಅಥವಾ ಮೂರು ತಿಂಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹಳೆಯ ಮಸ್ಕರಾಗಳು, ಗಾಳಿಗೆ ಒಡ್ಡಿಕೊಂಡವು, ಹೆಪ್ಪುಗಟ್ಟುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಚಪ್ಪಟೆಯಾಗಿರುತ್ತವೆ.

  ಮದುವೆಯ ದಿನಕ್ಕೆ ಮೇಕಪ್ ಖರೀದಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತೀರಾ? ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಯಾವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ವಸ್ತುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ. ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಿಲ್ಲದೆ ಖರೀದಿಸುವುದರಿಂದ ಏನೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಮೊದಲೇ ಯೋಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಉಡುಪನ್ನು ಮತ್ತು ಮದುವೆಯನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here