ಗರ್ಭಿಣಿ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಅವರ ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಒಂದು ಖುಷಿ ಸುದ್ದಿ!

0
3591

ನೆನಪುಲ ಬಾರಾ ಅದರಲ್ಲೂ ದುಃಖದ ನೆನಪುಗಳು ನೀಡುವ ನೋವು ಅಪಾರ, ಮಗನನ್ನು, ಅಣ್ಣ ನನ್ನ ಹಾಗು ಪ್ರೀತಿಯ ಗಂಡನನ್ನು ಕಳೆದು ಕೊಂಡಿರುವ ಸರ್ಜಾ ಕುಟುಂಬದ ದಲ್ಲಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತಿದ್ದು ಅದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ ಎಂದರೆ ಅದು ಮೇಘನಾ ಅವರ ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿರುವ ಚಿರಂಜೀವಿಯವರ ಮಕ್ಕಳು ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು, ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳ ನೀರಿಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಜಾ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಕರುನಾಡ ಜನತೆ ಇರುವು ನೂರಕ್ಕೂ ನೂರು ಸತ್ಯ.

ಕೊರೊನ ವೈರಸ್ ನಿಂದಾಗಿ ತುಂಬು ಗರ್ಭಿಣಿಯಾದ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವಂತಿಲ್ಲ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೂರಬೇಕು ಹಾಗು ಕುಟುಂಬದವರು ಅಂದರೆ ಮೇಘನಾ ಅವರ ತಂದೆ ಹಾಗು ತಾಯಿ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಮೇಘನಾ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ಸಾವಿರಾರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬಂದು ಮೇಘನಾ ಅವರಿಗೆ ಸಾಂತ್ವಾನ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗು ಮೇಘನಾ ಅವರು ಕೂಡ ಬರುವ ಎಲ್ಲ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೂ ತಾಳ್ಮೆ ಹಾಗು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾತನಾಡಿಸಿ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿರುವ ಮೇಘನಾ ಅವರ ದಿನ ಕಳೆಯುವುದೇ ಒಂದು ದೊಡ್ಡಾ ಸಾಹಸವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅವರೇ ಒಂದು ಉಪಾಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅದೇ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕೂತು ಕುಟುಂಬದವರ ಜೊತೆ ಆನ್ಲೈನ್ ನಲ್ಲೆ ಲೂಡೋ ಆಡುವುದು ಹಾಗು ಆನ್ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿದಿನ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡುವುದು ಹೀಗೆ ತಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕಳೆಯ ಬೇಕಾಗಿದೆ, ಇನ್ನು ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿನ ಮಕ್ಕಳಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾರೆ ವೈದ್ಯರು ಇನ್ನೆರೆಡು ತಿಂಗಳು ಅಂದರೆ ಅಕ್ಟೊಬರ್ ನಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕ ನೀಡಿದ್ದು ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಚಿರು ಹುಟ್ಟುವ ಮೂಲಕ ಇರುವ ದುಃಖವನ್ನು ಮರೆಸಿ ಆನಂದವನ್ನು ಅಂಚುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ನಮ್ಮೆಲರ ಆಸೆ ಹಾಗು ಸರ್ಜಾ ಕುಟುಂಬದ ಬೇಡಿಕೆ ಆಗಿದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here