ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಆದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈ 5 ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದೇ ಇಲ್ಲ…!!

0
1159

ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಗುಣಗಳು ಒಂದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾದೆ ಆದರೆ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಹಲವು ಗುಣಗಳು, ಯಾವ್ ಅಮನುಷ್ಯ ಯಾವ ರೀತಿ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎನ್ನುವುದರ ಮೇಲೆ ಅವನ ಗುಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಬಲವಾದ ಮನುಷ್ಯ ಆಲೋಚನೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಹೇಗಿರಬೇಕು ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ತಿಳಿಯೋಣ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲೂ ಈ ಗುಣಗಳು ಇದ್ಯಾ ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಮ್ಮೆ ನೀವೇ ಚರ್ಚೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ನಿದಾನ ಪ್ರವೃತ್ತಿ : ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅವರು ಮುಂದೂಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದಷ್ಟು ಬೇಗನೆ ಕೆಲಸ ಮುಗಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ : ಬೌದ್ಧಿಕ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಜನರ ಗುಂಪಿನ ಜೊತೆ ಸುತ್ತುವರೆದಿರಬಹುದು ಅವರು ಗೆದ್ದಿರ ಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಇತರರನ್ನು ಅಳಿಯುವುದು : ಒಬ್ಬ ವೆಕ್ತಿಯ ಸ್ನೇಹ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ ಅಥವಾ ವೆವಹರಿಸಬೇಕಾದಾಗ ತುಂಬಾ ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವಸರ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು : ಅವರು ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಲವ್ ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ಆದಾಗ ಅಥವಾ ತುಂಬ ನಷ್ಟಗಳನ್ನೂ ಅನುಭವಿಸಿದಾಗ ಪ್ರಜ್ಞವಂತಿಕೆ ಇಂದ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾರನ್ನುದೊಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಅಂಗೀಕಾರ : ನೀವು ಎಷ್ಟು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳು ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾದರೂ, ಸಾಧಿಸುವುದು ಇನ್ನು ಇರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಸಮಯಗಳಿವೆ, ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಬಲವಾದ ಜನರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಿವೆ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here