ಅಪಾ’ರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮಾರಾಟಕಿಟ್ಟ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆ. ಮೊತ್ತ ಕೇಳಿದರೆ ಶಾ’ಕ್ ಆಗ್ತೀರ.

0
3291

ಅಪಾ’ರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮಾರಾಟಕಿಟ್ಟ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆ. ಮೊತ್ತ ಕೇಳಿದರೆ ಶಾ’ಕ್ ಆಗ್ತೀರ. ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ, ರಾಣಿಯಂತೆ ಬದುಕಿದ್ದ ಮನೆ ಇದೀಗ ಮಾರಾಟಕ್ಕಿದೆ. ಡ್ರ’ಗ್ ಕೇಸಿ’ನಲ್ಲಿ ಬಂಧ’ನವಾಗಿರುವ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ಅವರ ಮನೆ ಮಾರಾಟಕ್ಕಿದೆ. ಆಶ್ಚರ್ಯವಾದರೂ ಇದು ಸತ್ಯ. ಡ್ರ’ಗ್ಸ್ ಸೇವನೆ ಮತ್ತು ಡ್ರ’ಗ್ ಪೂರೈಕೆ ಆ’ರೋಪದಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟು ದಿನ ಸಿಸಿಬಿ ಕಸ್ಟಡಿ’ಯಲ್ಲಿದ್ದ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿಗೆ ನಿನ್ನೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಹದಿನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪರ’ಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರದಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂ’ಧನದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ. ಇದರಂತೆ ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿಯೇ ಪರ’ಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರ ಸೇರಿರುವ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ಜೈಲಿ’ನಲ್ಲಿ ದಿನ ಕಳೆಯುವಂತಾಗಿದೆ.

ಇಷ್ಟು ದಿನ ರಾಣಿಯಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನಿಷ್ಟದಂತೆ ವಾಸವಿದ್ದ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ಇದೀಗ ಜೈಲೆಂ’ಬ ಕತ್ತಲ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ದಿನದೂಡುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬಂದೊದಗಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆ ಮತ್ತೊಂದು ಆಘಾ’ತಕಾರಿ ಸುದ್ದಿ ಹೊರಬಿದ್ದಿದೆ, ಅದೇನೆಂದರೆ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ರಾಣಿಯಂತೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮನೆಯನ್ನು ಅವರ ತಂದೆ ಇದೀಗ ಖಾಸಗಿ ವೆಬ್ಸೈ’ಟ್ ಮೂಲಕ ಮಾರಾಟಕ್ಕಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ದೇಶಸೇವೆ ಮಾಡಿ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆ ರಾಕೇಶ್ ದ್ವಿವೇದಿ, ತಮ್ಮ ಮಗಳ ಬಂಧನದಿಂದ ಮುಜುಗರಕೊಳ್ಳಗಾಗಿ ಇದೀಗ ತನ್ನ ಮಗಳು ಮಾಡಿರುವ ತಪ್ಪಿನಿಂದ ಮನೆಯನ್ನು ಮಾರುವ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬಂದು ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಹಣದ ಅಭಾವದಿಂದ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿರಬಹುದು ಎಂದೆನಿಸಿದರೂ ಇದರ ಹಿಂದೆ ಬೇರೆ ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಎಂಬ ಅನುಮಾನವೂ ಸಹ ಮೂಡುತ್ತದೆ. ಅಪಾ’ರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮಾರಾಟಕಿಟ್ಟ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆ. ಇವರು ಮೂಲತಃ ಪಂಜಾಬಿನವರು, ಇದೀಗ ತನ್ನ ಮಗಳು ಜೈಲು ಸೇರಿದ್ದಾಳೆ. ಇದರಿಂದ ನೊಂ’ದಿರುವ ರಾಗಿಣಿ ಪೋಷಕರು ಮನೆ ಮಾರುವ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬಂದಿರಬಹುದು. ಜೊತೆಗೆ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನೇ ಬಿಡುವ ಯೋಚನೆ ಕೂಡ ಅವರಿಗೆ ಇರಬಹುದು. ಅನನ್ಯ ಅಪಾ’ರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ನ ಎರಡನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ಮೂರು ಬೆಡ್ರೂ’ಮ್ ಗಳಿರುವ ಮನೆಯನ್ನು ಇದೀಗ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆ ಎರಡು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ಮಾರಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಹಣಕೊಟ್ಟು ಖರೀದಿಸಿದ್ದ ಮನೆಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಇಂಟೀ’ರಿಯರ್ಗಳನ್ನು ತಮಗೆ ಬೇಕಾದಂತೆ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡು ಸುಂದರವಾಗಿ ಬದುಕುತ್ತಿದ್ದ ರಾಗಿಣಿ ಕುಟುಂಬ, ಇದೀಗ ಅದೇ ಮನೆಯನ್ನು ಮಾರುವ ದುಃಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬಂದು ತಲುಪಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಕಾರಣ ರಾಗಿಣಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಎಡ’ವಟ್ಟು. ಅಷ್ಟೊ ಇಷ್ಟೋ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಸಹ ಕೈಯಲ್ಲಿದ್ದವು, ಜೊತೆಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಸಿನಿಪ್ರೇಮಿಗಳ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಥಾನವು ಸಹ ರಾಗಿಣಿ ಅವರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅಷ್ಟು ಸಾಲದೆಂಬಂತೆ ಹಣದ ಆಸೆಗೊ ಅಥವಾ ನಶೆಯ ಅಸೆಗೋ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ತಪ್ಪುದಾರಿ ತುಳಿದು ಇದೀಗ ಪಶ್ಚಾತಾಪ ಪಡುವಂತಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ದೇಶಸೇವೆ ಮಾಡಿರುವ ರಾಗಿಣಿ ತಂದೆಗೆ ಎಷ್ಟು ಅವಮಾನ, ಮುಜುಗರ, ನೋವು ಆಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಅವರಿಗಷ್ಟೇ ಗೊತ್ತು.

ಈಗಾಗಲೇ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ದಾಖಲೆ ಹಾಗೂ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ ರಾಗಿಣಿಗೆ ಕಾನೂ’ನು ಪ್ರಕಾರ ಶಿ’ಕ್ಷೆಯಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತಿದೆ. ಇದನ್ನು ತಿಳಿದಿರುವ ತಂದೆ ಮನೆ ಮಾರುವ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬಂದಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಏನೇ ಆಗಲಿ ದೇಶಸೇವೆ ಮಾಡಿ ಬಂದಿರುವ ತಂದೆ ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ್ದ ನಟಿ ಒಳ್ಳೆ ಬದುಕನ್ನೇ ಬಾಳಬಹುದಿತ್ತು. ಆದರೆ ರಾಗಿಣಿ ತನಗೆ ಅನ್ಯಾಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲದೆ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರಿಗೂ ಅನ್ಯಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದೆಲ್ಲವನ್ನು ಗಮನಿಸಿದಾಗ ಯಾರು ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಭಾವಿ ಯಾದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಹೆಸರುಗಳಿಸಿದ್ದರೂ, ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳದೆ ಯಾವುದೋ ಮೋಜಿನ ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನದ ಕಡೆ ಒಲವು ತೋರಿ ಅಡ್ಡ’ದಾರಿ ಹಿಡಿದರೆ ಆಗುವ ಅವಮಾನ, ಶಿ’ಕ್ಷೆ, ನೋವು ಎಂತಹದ್ದು ಎಂಬುವುದು ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ ಕೇಸಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here