ಶರ್ಮಿಳಾಗೂ ಸಿಸಿಬಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ಶಾ’ಕ್. ಅ’ರೆಸ್ಟ್ ಆಗ್ತಾರ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ.

0
841

ಶರ್ಮಿಳಾಗೂ ಸಿಸಿಬಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ಶಾ’ಕ್. ಅ’ರೆಸ್ಟ್ ಆಗ್ತಾರ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ. ಹೌದು ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾಗೂ ಸಿ’ಸಿಬಿ ನೋ’ಟಿಸ್ ನೀಡುವ ಅಥವಾ ಅ’ರೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವ ಸಂಭವ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಡ್ರ’ಗ್ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಆದಿತ್ಯ ಆಳ್ವಾ ಮನೆ ಮತ್ತು ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮೇಲೆ ದಾ’ಳಿ ಮಾಡಿರುವ ಸಿಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೆಲವು ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಕಲೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ತಲೆಮರೆಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಆದಿತ್ಯ ಆಳ್ವಾ ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿರುವಂತೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತಿದೆ.

ಇಂದು ಮುಂಜಾನೆ ಸರ್ಚ್ ವಾ’ರೆಂಟ್’ನೊಂದಿಗೆ ಸಿಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ದಾ’ಳಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯದ ಕಾರಣ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಮುರಿದು ಒಳ ಹೊಗಿರುವ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ರೆಸಾರ್ಟ್ ನ ಲೈ’ಸೆನ್ಸ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿದು ಹೋಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. 2018ರಲ್ಲಿ ಲೈ’ಸೆನ್ಸ್ ನವೀಕರಣ ಮಾಡಿಸಬೇಕಿತ್ತು, ಆದರೆ ಆದಿತ್ಯ ಆಳ್ವಾ ಮಾಡಿಸಿಲ್ಲ. ಆದರೂ ಸಹ ಇಲ್ಲಿ ಅಕ್ರ’ಮವಾಗಿ ಪಾರ್ಟಿಗಳನ್ನು ಆಯೋಜನೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಎಂಬುದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

ಇದನ್ನು ತಿಳಿದ ಬಿಬಿಎಂಪಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ದೌ’ಡಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆಯೋಜನೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದ ಪಾರ್ಟಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮಿಗಳು, ನಟಿಯರು, ನಟರು, ರಾಜಕೀಯ ನಾಯಕರ ಪುತ್ರರು ಆಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬುದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಇದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ 12 ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಡ್ರ’ಗ್ ಪಾರ್ಟಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಎಂಬುದು ದಾ’ಳಿ ವೇಳೆ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ. ಆದಿತ್ಯ ಆಳ್ವಾ ಏಪ್ರಿಲ್ ನಾಲ್ಕರಂದು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ಸಿ’ಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಟಿ ನೀಡುವಂತೆ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಅವರ ಕಾರು ಏಪ್ರಿಲ್ 5 ರ ಬೆಳಗಿನ ಜಾವ ಅಪಘಾ’ತವಾಗಿತ್ತು. ಶರ್ಮಿಳಾಗೂ ಸಿಸಿಬಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ಶಾ’ಕ್. ಅ’ರೆಸ್ಟ್ ಆಗ್ತಾರ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ. ಕರೋನಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಅಪಘಾ’ತವಾಗಿತ್ತು ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ತಮ್ಮ ಕಾರಿನ ಮುಂಭಾಗ ಕ’ರೋನ ಎಮ’ರ್ಜೆನ್ಸಿ ಪಾಸ್ ಅಂಟಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅಪಘಾ’ತವಾದ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಪೊ’ಲೀಸರಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡದೆ ನು’ಣುಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅಪಘಾ’ತವಾದ ನಂತರ ಫೋರ್ಟಿಸ್ ಆಸ್ಪ’ತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಜೆಪಿನಗರ ಎಂದು ಸುಳ್ಳು ಅಡ್ರೆಸ್ ನೀಡಿ ನಂತರ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸದೆ ಬೇರೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದರು. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಕಾರನ್ನು ತಾವು ಡ್ರೈವ್ ಮಾಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಡ್ರೈವರ್ ಡ್ರೈವ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಅ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವ ನೀಡದ ಪೊ’ಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕಂಡರೂ ಕಾಣದಂತೆ ಕೇ’ಸನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಹಾಕುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದರು.

ಆದರೆ ಇಂದು ಸಿಸಿಬಿಯವರು ಆದಿತ್ಯ ಆಳ್ವಾ ಮನೆ, ರೆಸಾರ್ಟ್, ಹೋಟೆಲ್ ಮೇಲೆ ನಡೆಸಿರುವ ದಾಳಿಯಿಂದ ಅಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಕೂಡ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಾಹಿತಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದು ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಬಂ’ಧನವಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಲಕ್ಷಣಗಳು ದಟ್ಟವಾಗಿದೆ.

ಸಿ’ಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತನಿ’ಖೆ ನಡೆಸಿದಷ್ಟು ಮತ್ತು ದಾ’ಳಿ ನಡೆಸಿದಷ್ಟು ಆರೋ’ಪಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಇನ್ನೂ ಎಷ್ಟು ಜನ ಈ ಡ್ರ’ಗ್ ಸುಳಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕುತ್ತಾರೊ ನೋಡಬೇಕಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಬಸವರಾಜು ಬೊಮ್ಮಾಯಿಯವರು ಈ ಡ್ರ’ಗನ್ನು ಬುಡಸಮೇತ ಕಿ’ತ್ತು ಹಾಕುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಇಬ್ಬರು ನಟಿಯರು ಬಂಧ’ನವಾಗಿದ್ದು ಅವರ ಜೊತೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಮಾಂಡ್ರೆ ಕೂಡ ಬಂಧ’ನವಾಗುತ್ತಾರ ಎಂದು ಕಾದುನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here