ಸೋಮವಾರ ನಡೆಯುವ ಐ.ಪಿ.ಎಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ತಂಡದ ಓಪನರ್ ಯಾರು.

0
1546

ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯಂತೆ ಈ ಬಾರಿಯೂ ಕೂಡ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಪಟ್ಟು ಈ ತಂಡ ಗೆಲ್ಲಲಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಇಡೀ ಕರ್ನಾಟಕ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋದು ಒಂದೇ ತಂಡಕ್ಕೆ. ಅದು ನಮ್ಮ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ತಂಡಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ. ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲಿ, ಬಿಡಲಿ ಆದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ, ಉ’ತ್ತೇಜನ ಮಾತ್ರ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಕಡಿಮೆ ಆಗೋದು ಇಲ್ಲ. ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ಟೇಬಲ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಎಡವುತ್ತಲೇ ಇದೆ.

ಮೂರು ಬಾರಿ ಫೈನಲ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು ಕೂಡ ಐಪಿಎಲ್ ಅಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸೋಲನ್ನ ಅನುಭವಿಸಿದೆ. ಹೀಗೆ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷವೂ ಕೂಡ ಒಂದಲ್ಲ ಒಂದು ದೌ’ರ್ಬಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಲೇ ಬಂದಿದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣಗಳು ನೋಡುವುದಾದರೆ ತುಂಬಾನೇ ಇವೆ. ದು’ರ್ಬಲ ಬೌಲಿಂಗ್ ವಿಭಾಗ, ಸ್ಥಿರ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಕಳಪೆ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್, ನಾಯಕತ್ವ ವೈಫಲ್ಯ ಹೀಗೆ ಪ್ರತಿಭಾರಿಯು ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ದೌ’ರ್ಬಲ್ಯಗಳು ಇದ್ದೆ ಇವೆ.

ಅದು ಏನೇ ಇರಲಿ ಆಗಿದ್ದೆಲ್ಲ ಆಗಿ ಹೋಯ್ತು. ಈ ಬಾರಿ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ತಂಡ ಬಲಿಷ್ಠವಾಗಿದೆ, ತಂಡ ಒಳ್ಳೊಳ್ಳೆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತನ್ನ ತೆಕ್ಕೆಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈ ಬಾರಿಯಾದರೂ ನಮ್ಮ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲಿ ಎಂಬುದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಆಶಯ. ಇನ್ನೇನು ಐಪಿಎಲ್ ಶುರು ಆಗಿದೆ, ತಂಡ ಗೆಲ್ಲಲು ಯಾವ ಯಾವ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಿದೆ, ಬೌಲಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಯಾರು ಕಣಕ್ಕಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಯಾರು ಅಗ್ರ 11 ರ ತಂಡದೊಳಗೆ ಬರ್ತಾರೆ. ಹಾಗೇಯೇ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಪಡ್ತಾ ಇರೋದು ಯಾರು ಆರ್ಸಿಬಿ ತಂಡದ ಓಪನ್ನಾಗಿ ಕಣಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಎನ್ನುವುದು ತುಂಬಾ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ಪ್ರಶ್ನೆ.

ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತುಂಬಾನೇ ಎದುರುನೋಡುತ್ತಾ ಇರುವಂತಹ ಐಪಿಎಲ್ ನ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಓಪನರ್ ಆಗಿ ಉತ್ತಮ ಆಟ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತುಂಬಾ ಕಾಡ್ತಾಯಿದೆ. ಓಪನರ್ ಯಾರೆಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ರೋ’ಮಾಂಚನವನ್ನು ಕೋ’ಲಾಹಲವೆಬ್ಬಿಸಿದೆ ಎಂದರೆ ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಬಾರಿ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ತಂಡದ ಓಪನರ್ ಗಳು ಯಾರಂತ ನೀವು ಊಹಿಸಿದ್ದೀರಾ. ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ. ಓಪನರ್ ಆಗಿ ಕಣಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಲು ತುಂಬಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಆರ್ಸಿಬಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಇದೆ.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಆರೋನ್ ಪಿಂಚ್, ಪಾರ್ಥಿವ್ ಪಟೇಲ್, ದೇವದತ್ತ್ ಪಡಿಕ್ಕಲ್ ಹೀಗೆ ತಂಡದ ಆರಂಭಿಕರಾಗಿ ಯಾರು ಬೇಕಾದ್ರೂ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಆದರೆ ಕೆಲವು ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಈ ಬಾರಿ ನಮ್ಮ ಕರುನಾಡ ಎಡಗೈ ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಕನ್ನಡದ ಹೆಮ್ಮೆ “ದೇವದತ್ ಪಡಿಕಲ್” ಅವರು ಈ ಬಾರಿ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕರಾಗಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇವರ ಜೊತೆಗೆ ಮತ್ತೋರ್ವ ಆರಂಭಿಕರಾಗಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಾಯಕ, ಬಿಗ್ ಹಿಟ್ಟರ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಟ್ವೆಂಟಿ-20 ಫಾರ್ಮಟ್ ಗೆ ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಸಿದಂತಹ ಆಟಗಾರರಾಗಿರುವ “ಆರೋನ್ ಪಿಂಚ್” ಅವರು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇವರಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆಟವನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡಾ ಎದುರು ನೋಡ್ತಾನೆ ಇರ್ತಾರೆ, ದೇವದತ್ತ್ ಪಡಿಕ್ಕಲ್ ಒಬ್ಬ ಒಳ್ಳೆಯ ಆಟಗಾರ ಇವ್ರು ಹೇಗೆ ಆಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಕಾದು ನೋಡಬೇಕು.

ಪ್ರತಿವರ್ಷದಂತೆ ಈ ವರ್ಷವೂ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ಕುತೂಹಲಗಳು, ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಗರಿಗೆದರಿವೆ. ಅದೇನೆ ಇರಲಿ ಈ ಬಾರಿ ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಿಲಿ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ರಂಜಿಸಲಿ ಎನ್ನುವುದೇ ಎಲ್ಲರ ಆಸೆಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಆರ್.ಸಿ.ಬಿ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ, ಆರ್ಸಿಬಿಗೆ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here