ಮಲೆನಾಡಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕರಾಳ ಭೂತದ ಕಥೆ. ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳ್ತೀರಾ.

0
2796

ಮಲೆನಾಡಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ನಿಜವಾದ ಭಯಾನಕ ಕಥೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ತೆರೆದಿಡಲಿದ್ದೇವೆ. ಮಲೆನಾಡ ಸಮೀಪದ ಒಂದು ಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹಳೆಯ ಬಂಗಲೆ ಇತ್ತು. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಲೆನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಎಕರೆಯ ಬದಲು ಬೆಟ್ಟಗಳ ಲೆಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಜಾಗವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ ಒಂದು ಗುಡ್ಡ ಎರಡು ಗುಡ್ಡ ಎಂಬ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗುಡ್ಡಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಂದು ನಾಲ್ಕೈದು ಗುಡ್ಡಗಳ ಒಡೆಯನೊಬ್ಬ ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ವಾಸವಾಗಿದ್ದ.

ಅವನ ಮನೆಯು ಹೇಗಿತ್ತೆಂದರೆ ಬೆಟ್ಟದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಗಲೆ ಹಾಗೆ ಕೆಳಗೆ ಇಳಿದು ಬಂದರೆ ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಹೆದ್ದಾರಿ. ಆ ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಮುಂದೆಯೇ ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಹೊಳೆ. ಹೊಳೆ ದಾಟಿದರೆ ದಟ್ಟಕಾಡು. ಆ ಕಾಡಿನೊಳಗೆ ಒಂದು ಪುರಾತನ ದೇವಾಲಯ. ಆ ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಮನೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಸುಮಾರು ಅರವತ್ತಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ. ಆ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಮೇಯಿಸಲು ಒಬ್ಬ ಕುರಿಗಾಹಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದ. ಅವನು ಕೂಡ ನೋಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿಯೇ ಇದ್ದ.

ಅವನ ಪ್ರತಿದಿನದ ಕೆಲಸವೇನೆಂದರೆ ಬೆಳಗಾಗುತ್ತಲೇ ಎಲ್ಲ ಕುರಿಗಳನ್ನು ನದಿಯನ್ನು ದಾಟಿಸಿ ಕಾಡಿನೊಳಗೆ ಸಂಜೆಯವರೆಗೂ ಮೇಯಿಸಿಕೊಂಡು ವಾಪಸ್ಸು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಒಳಗೆ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿ ಹಾಕಿ ನಿದ್ರಿಸುವುದು. ಇದು ಆತನ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯದ ಕೆಲಸವಾಗಿತ್ತು. ಒಂದು ದಿನ ಹೀಗೆಯೇ ಆತನು ಕುರಿಗಳನ್ನೆಲ್ಲಾ ಮೇಯಿಸಲು ಮುಂಜಾನೆಗೆ ಆ ಹೊಳೆಯನ್ನು ದಾಟಿಸಿಕೊಂಡು ಕಾಡಿನೊಳಗೆ ಹೋದ. ಕಾಡಿನೊಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ಎಲ್ಲ ಕುರಿಗಳು ಸಂಜೆ 5 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮೇಯುತ್ತಿದ್ದವು.

ಸಾಯಂಕಾಲದ ಕತ್ತಲೆ ಆವರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಶುರುವಾಗಿತ್ತು. ಅಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಂದಿನಂತೆ ಎಲ್ಲ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸಿ ಒಂದು ಪುಟಾಣಿ ಮರಿ ಕುರಿಯನ್ನು ತನ್ನ ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ವಾಪಸ್ಸು ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತ ಹಾಡು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿದ್ದ. ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಹೆಗಲಮೇಲಿದ್ದ ಕುರಿಯ ತೂಕವು ಹೆಚ್ಚಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ತಕ್ಷಣವೇ ಗಾಬರಿಗೊಂಡ ಕುರಿಗಾಹಿ ಅದನ್ನು ಇಳಿಸಿ ನೋಡಿದ. ಆದರೆ ಅದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪುಟ್ಟ ಕುರಿಮರಿ ಮಾತ್ರವಾಗಿತ್ತು.

ಎಲ್ಲೋ ತನಗೆ ಭ್ರಮೆ ಇರಬೇಕು ಎಂದುಕೊಂಡು ಆತ ಮತ್ತೆ ಆ ಪುಟ್ಟ ಕುರಿಮರಿಯನ್ನು ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ವಾಪಸ್ಸು ಬಂಗಲೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದಕ್ಕೆ ಅಣಿಯಾಗುತ್ತಾ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಿದ್ದ. ಆದರೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹೆಗಲ ಮೇಲಿದ್ದ ಕುರಿಮರಿಯು ಭಾರವಾಗಲು ಶುರುವಾಯಿತು. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಗಾಬರಿಗೊಂಡ ಕುರಿಗಾಹಿ ಮತ್ತೆ ಕುರಿಯನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡದಂತೆ ಓಡಿ ಹೋಗಿ ಅಲ್ಲೇ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಚಿಲಕವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಹೆದರಿ ಕುಳಿತುಬಿಟ್ಟ.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಕೀಲಿಕೈಯನ್ನು ಹಾಕುವ ಜಾಗದಿಂದ ಕಣ್ಣರಳಿಸಿ ನೋಡಿದಾಗ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಬಿಳಿ ಸೀರೆಯುಟ್ಟ ಮುದುಕಿಯು ಇಂದು ನೀನು ಬದುಕಿಬಿಟ್ಟೆ ಮಗನೇ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದರಂತೆ. ಗಾಬರಿಗೊಂಡ ಕುರಿಗಾಹಿಯು ಮತ್ತೆ ಬೆಳಗಾಗುವವರೆಗೂ ಕಾದು ಎಲ್ಲ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದುಕೊಂಡು ವಾಪಸ್ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಂಗಲೆಗೆ ಬಂದು ಇದನ್ನೆಲ್ಲವನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತನಿಗೆ ಹಾಗೂ ಆತನ ಪತ್ನಿಗೆ ವಿವರಿಸಿದಾಗ ಎಲ್ಲರೂ ಬೆಚ್ಚಿ ಬಿದ್ದರಂತೆ. ಆಗಲಿಂದಲೆ ಆತನು ಸಂಜೆ 4:00 ಮುಂಚೆಯೇ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here