ಶ್ರೀ ವೀರಾಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಶನಿವಾರದ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ.

0
2920

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಗೃಹೋಪಕರಣ ಹಾಗೂ ಗೃಹಾಲಂಕಾರ ಮುಂತಾದ ವಿಲಾಸೀ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಖರೀದಿಗಾಗಿ ಧನವ್ಯಯ ತಂದೀತು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಳೇ ಮಾದರಿಯ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಬದಲಾವಣೆಯ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಾಂಧ‌ವ್ಯ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಲಿದೆ. ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುವಿರಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗಿನ ಸಂ’ಬಂಧ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಲಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಉತ್ಸಾಹದ ಚಿಲುಮೆಯಂತಿದ್ದ ನಿಮಗೆ ಸಂತಸದ ದಿನಗಳಿವು. ಹಳೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಕಿಯಾದ ಕೆಲಸಗಳು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡೀತು. ಪ್ರಯತ್ನ ಶ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಸಾಂಸಾರಿಕವಾಗಿ ಸಂತಸ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಸಮಾಧಾನ ಹಾಗೂ ತಾಳ್ಮೆಯು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿರೂಪವಾಗಿದೆ. ನಿಮಗೆ ವೃತ್ತಿರಂಗ ಹಾಗೂ ಆರ್ಥಿಕ ರಂಗದಲ್ಲೂ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ನಿಭಾಯಿಸುವ ಅಗತ್ಯ ಕಂಡು ಬಂದೀತು. ಶುಭವಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಎಲ್ಲಾ ನೀವು ಕೈಗೊಂಡ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಿ ಆತಂ’ಕಗಳು ಎದುರಾದೀತು. ಆದರೂ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಮುನ್ನಡೆವ ಆವವ್ಯಕತೆ ಇದೆ. ಮಿತ್ರರ ಜೊತೆಗೆ ಭೇಟಿಯು ನೀರಸವಾದೀತು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಕಾರ್ಯರಂಗದಲ್ಲಿ ಹಲವು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಆವಶ್ಯಕತೆಯು ನಿಮಗೆಂದು ಕೂಡಿ ಬಂದೀತು. ಆದರೆ ದಿಟ್ಟರಾದ ನೀವು ಸಮರ್ಥರಾಗಿ ಎದುರಿಸುವಿರಿ. ಕಿರು ಸಂಚಾರವಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಸಾಂ’ಸಾರಿಕ ಜೀವನ ಹಾಗೂ ವೃತ್ತಿರಂಗದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯು ಬಂದು ಬೀಳಲಿದೆ. ಮನೆಯ ಹಿರಿಯ ಜೀವಿಗಳಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು ಕಾಣಿಸೀತು. ಕೋ’ರ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಅನಾವಶ್ಯಕವಾಗಿ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಿ ಜೀವ ಹಾಳು ಗೈಯುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮತನವನ್ನು ನೀವಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ತೂ’ಕದ ಮಾತನ್ನು ಆಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ಮನೆಮಂದಿಯೆಲ್ಲಾ ವಿಹಾರಾರ್ಥ ಹೊರಟಾರು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಧನಸು ರಾಶಿ : ಖಾಸಗಿ ಜೀವನ ಹಾಗೂ ವೃತ್ತಿರಂಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಕಂಡು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಾರು. ಆದರೂ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂ’ತೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ನಿಶ್ಚಿಂತರಾಗಿರಿ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಗೃಹ ಖರೀದಿಯ, ಜಾಗ ಖರೀದಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಳಂಬ ತಂದೀತು. ಆದರೂ ಕೆಲಸವು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ನಿಧಾನಗತಿಯು ಸಲ್ಲದು. ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ವ್ಯವಹರಿಸಿರಿ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹಪರವಾಗಿ ಇರುವ ನಿಮ್ಮ ಗುಣವು ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು. ನೀವು ಇದನ್ನೇ ಪಾಲಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಕಂಡು ಬರುವುದು. ಶುಭವಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮೀನ ರಾಶಿ : ಕೌಟುಂಬಿಕವಾಗಿ ಮಂಗಳಕಾರ್ಯದ ಆಗಮನ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತಸ ಪಡುವಿರಿ. ಎಷ್ಟೋ ಸಮಯದಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಆ ದಿನವು ಹತ್ತಿರ ಬರಲಿದೆ. ನಿರಾಶರಾಗದಿರಿ. ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗು’ಪ್ತ ಸಮ’ಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. 97402 02800 ವಿಳಾಸ : ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಪಲ್ ರಸ್ತೆ ಕೆನರಾ ಎಟಿಎಂ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಗಂಗಮ್ಮ ಸರ್ಕಲ್ ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here