ಶ್ರೀ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ.

0
2325

ಇಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ. ಓಂ ಶ್ರೀ ಗುರುಭ್ಯೋ ನಮಃ ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಾಳಿಕಾಯ್ಯೈ ನಮ: ಓಂ ಶ್ರೀ ಆದಿತ್ಯಾದಿ ನವಗ್ರಹ ದೇವತಾಭ್ಯೋನಮ: ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448. ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಆರೋಗ್ಯ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ, ಡೈವರ್ಸ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್, ಇಷ್ಟಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು, ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಶತ್ರು ಕಾಟ, ಮಾ’ಟ ಮಂತ್ರದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ನೀವು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಆರಾಮವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮೇಲೆ ನೀವು ಜಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ಮನ್ನಣೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಇದು ಉತ್ತಮ ಲಾಭದ ಅವಧಿ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದೊಂದಿಗೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಇದು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ವಿನೋದಕ್ಕಾಗಿ ಬಹಳ ಸಂತೋಷದ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ಇತರ ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ಚೌಕಾಶಿ ದರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಸಂತೃಪ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಜೀವನವು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲದೆ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಇದು ಉತ್ತಮ ಅವಧಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 6 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿಶಕ್ತಿ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಹಾನಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿಯು ಹಾನಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಡೆತಡೆಗಳ ಅವಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿ ಬಹಳ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಇದು ಪ್ರಯತ್ನದ ಸಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯಾವುದೇ ಲಾಭದಾಯಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಹೂಡಿಕೆಗಳಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.ಸಂಬಂಧದ ಕೊರತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಕೊರತೆ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಜೊತೆಗೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ಕತ್ತಲೆಯಾದ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಡಿ ಅಥವಾ ವಿಷಯಗಳು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತವಾಗುತ್ತವೆ. ಕತ್ತಲೆ ಮತ್ತು ದುಃಖದ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಾತಾವರಣವು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಸಹ ಆನಂದಿಸಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ನಿರಾಕರಣೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ ಕರುಣೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕತ್ತಲೆಯಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆರಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅಜೀರ್ಣ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆಯು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ಪ್ರಯಾಣವು ಕಾರ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 5 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಕೆಲಸದ ಪ್ರಗತಿ ನಿಧಾನ ಮತ್ತು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಗಗನಕ್ಕೇರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೂಡಿಕೆ ಉದ್ಯಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಷ್ಟದ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.ಸಂಬಂಧಗಳು ನೋಯುತ್ತಿರುವವು ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಕಡೆಯಿಂದ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಘರ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಹಗೆತನವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಸಂಪತ್ತಿನ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮಗೆ ದುಃಖವನ್ನುಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅತೃಪ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಚಡಪಡಿಕೆ, ದುಃಖ, ಭಯ ಮತ್ತು ಅನುಮಾನದ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ತಂಪಾಗಿರಲು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.ಇದು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೊಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಯ ತೊಂದರೆಗಳು ಮತ್ತು ಎದೆಯ ತೊಂದರೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪೀಡಿಸುತ್ತವೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯವೂ ಆತಂಕಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಅಪಘಾತ ಪೀಡಿತ ಅವಧಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ. ಸಮಯ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 4 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಬಹಳ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಹಿಂದಿನ ಬಾಕಿಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಹಣಕಾಸು ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವು ನಿಮಗೆ ತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಂಗಾತಿ, ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರರು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಭರಣ, ಚಿನ್ನ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಬಟ್ಟೆಗಳ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ.ನೀವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೃಪ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಾದಿಗೆ ಬರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಸದೃ .ರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಅಲ್ಪ ದೂರ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 7 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಎದುರಾಗುತ್ತವೆ . ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳು ಅತೃಪ್ತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸಹಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಅನೈತಿಕ ಪಂದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಇದು ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆಯಾಸದ ಅವಧಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅತಿಯಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಆದಾಯವು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಣ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹಠಾತ್ತನೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಜಗಳಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನ ಕಳಪೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಸಮಯವು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರೂ ಸಹ ನೀವು ಅದನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಸಂತೋಷವು ಪ್ರೀಮಿಯಂನಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ಜಡತೆಯ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಣ್ಣಿನ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ.
ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನಿಮಗೆ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಖರ್ಚುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಗಿಯಾದ ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಸಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 5 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸದ ಹರಿವು ಸುಗಮ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮಾನ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ಅವಧಿಯು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಬಾಕಿಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪರಿಚಯಸ್ಥರೊಂದಿಗೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದಲೂ ನಿಮಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಮತ್ತು ಗೌರವ ಸಿಗುತ್ತದೆ.ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಟೇಸ್ಟಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಉತ್ತಮ ಬಟ್ಟೆ, ಆಭರಣ, ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯಗಳಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ದೈಹಿಕ ಸೌಕರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.ನೀವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಸಂತೃಪ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ.ಇದು ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ದೈಹಿಕ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಯ.ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣವು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 4 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಗತಿ ನಿಧಾನ ಮತ್ತು ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಅಂಡರ್ಹ್ಯಾಂಡ್ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಇದು ಪ್ರಗತಿ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಅವಧಿಯಲ್ಲ ಆದರೆ ಹಾನಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕಾಯ್ದೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಆದಾಯವು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಹಣಕಾಸಿನ ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ನಷ್ಟದ ಕೆಟ್ಟ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ವಾದ ಮತ್ತು ಜಗಳವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಂವಹನ ಜೀವನವು ಹಿಂದಿನ ಆಸನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ.ಅಸೂಯೆ ಮತ್ತು ಆಲಸ್ಯವು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದದ್ದು. ಪ್ರಯಾಣಗಳು ಇವೆ ಆದರೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ .
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 6 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಕೆಲಸದ ಪ್ರಗತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಫಲಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅವಧಿ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜನ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹಳೆಯ ಬಾಕಿಗಳನ್ನು ವಸೂಲಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಹಣಕಾಸು ಹೂಡಿಕೆಗಳು ಫಲಪ್ರದವಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಈ ಅವಧಿಯು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ, ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಸಂಯೋಗದ ಜೀವನವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗಿಗಳ ಸಹವಾಸವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಕುಟುಂಬ ಪುನರ್ಮಿಲನ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಅರ್ಹರು ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ರುಚಿಕರವಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಲೌಕಿಕ ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಭಾವದಿಂದ ಲವಲವಿಕೆಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದ ಪ್ರಯಾಣ. ಪ್ರಯಾಣವು ಫಲಪ್ರದ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 8 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಧನುಷ ರಾಶಿ : ಇದು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಅಪೇಕ್ಷಣೀಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕಾರ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಚಾರ ಅಥವಾ ಗೌರವವೂ ಇದೆ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಇದು ಲಾಭದಾಯಕ ಅವಧಿ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ. ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಹಣ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸಂತೋಷದ ಮತ್ತು ಸಂತೃಪ್ತ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ. ಸಂಭೋಗ ಆನಂದವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಟೇಸ್ಟಿ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಯಾವುದೇ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲದೆ ಬಹಳ ಸಂತೋಷದ, ಸಂತೃಪ್ತಿಯ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಾಯಕ ಅವಧಿ. ಪ್ರಯಾಣವು ಕಾರ್ಡ್ಗಳಲ್ಲಿದೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ – ಮತ್ತು ಇದು ಫಲಪ್ರದವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 5 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಕೆಲಸದ ಪ್ರಗತಿ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರಿಂದ ನೀವು ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವೂ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಣದ ಹರಿವು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ನಷ್ಟಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಬಲವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹಾನಿ ಅಥವಾ ನಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಜೀವನವೂ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಅಥವಾ ಜಗಳಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಕಾಂಜುಗಲ್ ಆನಂದದ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ ನೀವು ಕೆಲವು ದಾನ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಅದು ಫಲಪ್ರದವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಿಂತೆ ನಿಮ್ಮ ನಿರಂತರ ಒಡನಾಡಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸೊಂಟ, ತೊಡೆ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿನ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳು, ದಣಿವು ಮತ್ತು ನೋವುಗಳು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ನೀಡುತ್ತವೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಬಹುದು ಆದರೆ ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ದಣಿವು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 5 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಅಡೆತಡೆಗಳು ಎದುರಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಘರ್ಷ ಮತ್ತು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ರಹಸ್ಯ ವ್ಯವಹಾರ ಅಥವಾ ತಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಣ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟ ಅವಧಿ ಮತ್ತು ನಷ್ಟದ ಸಾಧ್ಯತೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳಗಳು ಮತ್ತು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನವು ನರಳುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವು ಕಳಪೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯವು ಪ್ರೀಮಿಯಂನಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಉತ್ತಮ ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಹಾರವಿಲ್ಲದೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಭಯ ಮತ್ತು ಆತಂಕ, ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಕತ್ತಲೆಯ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ.
ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯ. ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ತೊಂದರೆಗಳು, ಅತಿಸಾರ ಮತ್ತು ರಾಶಿಗಳು ಸಂಬಂಧಿತ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ನೀಡಬಹುದು. ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ರಸ್ತೆ ದಾಟುವಾಗ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಅಪಾಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಳು, ಕ್ರೀಡೆ ಮತ್ತು ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಅಪಘಾತಗಳು ಮತ್ತು ವಿಪತ್ತುಗಳಿಗೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟ ಅವಧಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 3 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಮೀನ ರಾಶಿ : ಈ ಅವಧಿಯು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿದೇಶಿಯರು ಅಥವಾ ವಿದೇಶಿ ಕಂಪನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರವು ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮಾನ್ಯತೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಹುಮಾನ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮೇಲೆ ನೀವು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಮೂಲಗಳಿಂದ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷದ ಸಂಭೋಗ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಉತ್ತಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದ ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಂತೋಷಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅವಧಿಯಾಗಿದೆ. ಹಾಸಿಗೆ, ಬಟ್ಟೆ, ಆಹಾರ ಮತ್ತು ವೈನ್ನ ಉತ್ತಮ ಸೌಕರ್ಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಒಟ್ಟಾರೆ ಉತ್ತಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಭಾವನೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪ್ರಣಯ ಭಾವನೆಗಳು ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತವೆ.
ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕುಡಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ತೊಡಗಿಸಬೇಡಿ. ಪ್ರಯಾಣವು ತುಂಬಾ ಫಲಪ್ರದ ಮತ್ತು ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿದೇಶ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ: 9 ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

ಜಗನ್ಮಾತೆ ಶ್ರೀಕಾಳಿಕಾದೇವಿಯ ಪಾದಾರವಿಂದಗಳಿಗೆ ಸಮರ್ಪಣೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತು ಸಲಹೆಗಾರರು. ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ಪ್ರಧಾನ ಗುರೂಜಿ ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ ಅವಧಾನಿ. ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ಇದು ಸತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 95350 04448

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here