ವಧುವಿನ ಕಳೆ ಕಂಗೊಳಿಸಲು ಇಲ್ಲಿದೆ ಸುಲಭ ಟಿಪ್ಸ್. ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ರಿಸಲ್ಟ್ ಪಕ್ಕ. ಒಮ್ಮೆ ಬಳಸಿ ನೋಡಿ.

0
3510

ತಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಪುರುಷನೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗುವುದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯ ಆಶಯ. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉಳಿದ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುವಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವಿದ್ದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಅದೃಷ್ಟ ಮತ್ತಾವುದೂ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ದಿನದಂದು, ವಧುವಾಗಿ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೀವು ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಅಥವಾ ಸೌಂದರ್ಯದ ಸಾರಾಂಶದಂತೆ ಕಾಣಲು ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ.

ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವಧುವಿನ ಪೂರ್ವ ಸೌಂದರ್ಯ ಆರೈಕೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ. ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನೂರಾರು ಅಥವಾ ಸಾವಿರಾರು ಸೌಂದರ್ಯ ಆರೈಕೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ, ಈ ಯಾವುದೇ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಲ್ಲ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಅದರಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಸುಡುವುದು ಖಚಿತ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪರಿಹಾರ ಯಾವುದು. ಗೆಳತಿಯರೇ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ.

ಹೌದು, ನಿಮ್ಮ ವಿವಾಹ ಎಂದು ನಾವು ತಿಳಿದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಹೊರಗೆ ಊಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ದಿನಾಂಕವಲ್ಲ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಡೈ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ, ನಮ್ಮನ್ನು ನಂಬಿರಿ ಈ ಟಿಪ್ಸ್ ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮೊದಲಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ನಾವು ಹೇಳುವುದೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಅನುಸರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ವಿವಾಹ ದಿನದ ಮೊದಲು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದಾದ ಕೆಲವು ವಧುವಿನ ಸೌಂದರ್ಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ನಾವು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ.

1. ಮುಖದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು : ಪ್ರತಿ ವಧುವಿನ ಚರ್ಮವು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಹೈಪರ್ಸೆನ್ಸಿಟಿವ್ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾದ ಫೇಶಿಯಲ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ರೋಸ್ ವಾಟರ್, ಶ್ರೀಗಂಧದ ಪುಡಿ, ಕಡಲೆ ಹಿಟ್ಟಿನಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ನೈಸರ್ಗಿಕ, ಆಹ್ಲಾದಕರ ಹೊಳಪನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ. ನಾವು ಫೇಶಿಯಲ್‌ಗಳಿಂದ ಹಲವಾರು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಅವು ನಮ್ಮ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಆ ತ್ವರಿತ ವರ್ಧಕವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ, ನಮ್ಮ ಮುಖದಲ್ಲಿನ ರ’ಕ್ತ ಪರಿಚಲನೆಯನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೈಡ್ರೀಕರಿಸುತ್ತವೆ. ಅವು ನಮ್ಮ ಚರ್ಮದಲ್ಲಿನ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸಹ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಇವೆಲ್ಲವೂ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮುತ್ತಿನಂತೆ ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಮುದ್ದಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಫೇಶಿಯಲ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ. ಮದುವೆ ಹತ್ತಿರ ಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ವಾರದಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆಯಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯದಲ್ಲಿ ಫೇಶಿಯಲ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

2. ಹಳ್ದಿ/ಅರಿಶಿನದ ಪ್ಯಾಕ್ : ಭಾರತೀಯ ವಿವಾಹಗಳಲ್ಲಿ ಅರಿಶಿನದ ಸಮಾರಂಭಗಳು ಏಕೆ ಎಂದು ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ. ಇದು ಕೇವಲ ಹೋಳಿ ಆಡುವ ಅಥವಾ ವಧು ಅಥವಾ ವರನನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ಅರಿಶಿನವನ್ನು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಚರ್ಮದ ಹೊಳಪು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಮೇಲಿನ ಕಲೆಗಳು ಅಥವಾ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸಹ ಹಗುರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ).

ಕಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಹ ಇದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಚರ್ಮದಲ್ಲಿ ಮೆಲನಿನ್ ಸ್ರವಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಕರ್ಕ್ಯುಮಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿವಾಹದ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಕಾಂತಿಯುತಗೊಳಿಸಲು, ಅರಿಶಿನ ಪುಡಿಯನ್ನು ಹಾಲು, ಮೊಸರು, ಜೇನುತುಪ್ಪ ಅಥವಾ ಕೆನೆ, ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಸೇರಿಸಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬೆರೆಸಿ. ಚರ್ಮದ ದುರಸ್ತಿ ಯಾವ ಜಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಈ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ. ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು 10–15 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಇರಿಸಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ತೊಳೆಯಿರಿ.

3. ಗೆಲ್ಲುವ ಮುಖಕ್ಕೆ ಗುಲಾಬಿಗಳು : ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಇದುವರೆಗಿನ ಅತ್ಯಂತ ಸುಲಭ ಹಾಗೂ ಮರಿಣಾಮಕಾರಿ ಟಿಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿರುವ ಗುಲಾಬಿ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಹಚ್ಚಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಅಂಗಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಲವು ಗುಲಾಬಿ ದಳಗಳನ್ನು ಪುಡಿ ಮಾಡಿ.

ಅದಕ್ಕೆ ನೀರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವು ಹನಿ ವಿಸ್ಕಿಯನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಈ ಗುಲಾಬಿ ಪ್ಯಾಕ್ ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಗುಲಾಬಿ ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ತುಂಬಾ ಬೆವರುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ತೊಳೆದ ನಂತರ ಗುಲಾಬಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಅದ್ದಿದ ಹತ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ಶುದ್ಧ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

4. ಮಾಂ’ತ್ರಿಕ ಮುಲ್ತಾನಿ ಮಿಟ್ಟಿ : ಫುಲ್ಲರ್ಸ್ ಅರ್ಥ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಈ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಘಟಕಾಂಶವು ನಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಎಣ್ಣೆಯುಕ್ತ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ತೈಲ ಸ್ರವಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು, ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು, ಶುದ್ಧೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಚರ್ಮವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಮುಲ್ತಾನಿ ಮಿಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಲೇಪಿಸಿ. ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಒಣಗಲು ಬಿಡಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಖದಿಂದ ತೊಳೆದು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ತೈಲ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಿ ಮತ್ತು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಹೊಳಪನ್ನು ನೀವೇ ನೋಡಿ.

5. ಸುಂದರವಾದ ಕೇಶಕ್ಕೆ ಸುವಾಸನೆಯ ಚಾಕೊಲೇಟ್ : ಕೋಕೋ ಭರಿತ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ನಿಮ್ಮ ಸಿಟ್ಟಿನ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಶಾಂತ ತರಂಗವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬಹುದಾದರೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲನ್ನು ಕಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೊಕೊ ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್, ಟ್ಯಾನಿನ್, ವಿಟಮಿನ್, ಖನಿಜಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಇದು ಕೂದಲು ಉದುರುವಿಕೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ.

ಕೂದಲು ಉದುರುವಿಕೆಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲು, ಎರಡು ಚಮಚ ಕೋಕೋ ಪುಡಿಯನ್ನು ಎರಡು ಚಮಚ ಕೋಕೋ ಬೆಣ್ಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಸಿ (ನಿಮಗೆ ಕೋಕೋ ಬೆಣ್ಣೆ ಸಿಗದಿದ್ದರೆ, ತೆಂಗಿನ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ) ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಚಮಚ ಜೇನುತುಪ್ಪ ಸೇರಿಸಿ. ಈ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ವಿಭಜಿತ ತುದಿಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸಿದರೆ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೂದಲಿನ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹರಡಬಹುದು.

ಇವು ನಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಮೆಚ್ಚಿನ ವಧುವಿನ ಸೌಂದರ್ಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯ ಪಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 5. ಈ ರೀತಿಯ ಸರಳ ಸೌಂದರ್ಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು ನೈಸರ್ಗಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ವಧುವಿನಂತೆ ಕಾಣಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವಧು ಆಗಲು ನಾವು ಸೂಚಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸೌಂದರ್ಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಯಾವುದು. ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here