ಈ 6 ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ನರಕ ಮಾಡಬಹುದು.

0
2453

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು ತಪ್ಪಾದಾಗ, ನಮ್ಮ ವರ್ತನೆಗಳು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಗಳನ್ನು ದೂಷಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ತನೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಜೀವನ, ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ವಲಯ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಅಭ್ಯಾಸಕ್ಕೂ ಸಂಬಂಧಿಸಿರಬಹುದು. ಹೌದು, ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಅಭ್ಯಾಸ.

ಪರಿಪೂರ್ಣ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ದಂಪತಿಗಳ ಅಭಯಾರಣ್ಯವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು. ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೊರಗಿನ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಅದರ ಬಾಗಿಲಲ್ಲಿ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಆಗುವುದು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗಾಗಿ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ನಿಜವಾಗಿ ಪವಿತ್ರ ವಲಯವೆಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಂತಹ ಕೋಣೆಗೆ ಎಂದಿಗೂ ನಿಲ್ಲದ ಬೇಡಿಕೆಗಳೊಂದಿಗಿನ ಜೀವನವು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಒಂದೆರಡು ತುರ್ತು ಕೆಲಸದ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಿರಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಬಂಕ್ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುವ ಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತುಕತೆ ಅಥವಾ ಬರಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗದ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳಿರಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಗಾರ್ಡನ್ ಆಗುವ ಬದಲು ಯುದ್ಧ-ವಲಯ ಪ್ರದೇಶವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮಾರಕವಾಗಿಸುವಂತಹ ಸ್ವಯಂ-ವಿನಾಶಕಾರಿ ನಡವಳಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಲು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವನ್ನು ಕೊ’ಲ್ಲುವಂತಹ 6 ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಲಗುವ ಸಮಯದ ಅಭ್ಯಾಸಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಾವು ರಚಿಸಿದ್ದೇವೆ.

1. ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ದೈನಂದಿನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಆಧಾರಿಸಿ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿ : ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಶಾಲೆಯ ನಂತರ ಯಾರು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬರಬೇಕು ಅಥವಾ ಯಾರು ಬಿಲ್ ಪಾವತಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಚರ್ಚಿಸುವ ಸ್ಥಳವಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಈ ಮಾತುಕತೆ ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ದಾರಿ ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ, ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಜಾಗವಾದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಣಯಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿ ಆಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

ಒಂದು ಘಟಕವಾಗಿ ಸುಗಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಲು, ನೀವು ಅಂತಹ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯೊಳಗೆ ತರುವುದನ್ನು ಖಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ನಾವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಊಟಕ್ಕೆ 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ನಿಗದಿ ಪಡಿಸಲು ನಾವು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, ಪ್ರಣಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳದೆ ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ನೀವು ನಿಗದಿ ಪಡಿಸಬಹುದು.

2. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗಿಂತ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದು ನಿಲ್ಲಿಸಿಬಿಡಿ : ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದಾಗ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ನೋವು ಮತ್ತಾವುದೂ ಇಲ್ಲ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ಕಾರಣ ಏನು ಎಂದು ಹುಡುಕಿದಾಗ ಸಿಗುವುದು ಇವೇ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಅವರು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸರ್ಫಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸಿದಾಗ ಈ ರೀತಿ ಆದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಕೋಪ ಬರಬಹುದು. ಬದಲಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯ ಹೊರಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅಥವಾ ನೀವು ಅದನ್ನು ಅಲಾರಂ ಆಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಕೋಣೆಯ ಒಳಗೆ ಹೋದ ಕೂಡಲೇ ಏರೋಪ್ಲೇನ್ ಮೋಡ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಇದರಿಂದ ನೀವು ವಿಚಲಿತರಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

3. ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳ ಆಟದ ಮೈದಾನವಾಗಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಬೇಡಿ : ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹಾಸಿಗೆ ಏರಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದು ಸರಿ. ಆದರೆ ಏನೇ ಆಗಲಿ ಅವರು ಮಕ್ಕಳು, ಒಂದಿಷ್ಟು ವಯಸ್ಸು ದಾಟಿದ ಮೇಲೆ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಸಹ ತಂದೆ ತಾಯಂದಿರು ಕಲಿಸಬೇಕು.

ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮೊಟ್ಟಿಗೆ ಮಲಗುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಾಕು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಹಾಸಿಗೆಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಗಲೇಬೇಡಿ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಪಾಲುದಾರರಾಗುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ನೀವು ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಸಾಕು ಪೋಷಕರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸಾಕು ಪ್ರಾಣಿಗಳಿಲ್ಲದ ವಲಯವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ.

4. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ಕಚೇರಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲೇಬೇಡಿ : ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ರೂಮ್‌ಮೇಟ್ ಅಲ್ಲ. ಇದು ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಇರುವ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸ್ಥಳ. ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯ ವಿಚಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕಾಲ ಕಳೆಯುವ ಸ್ಥಳ. ನೀವು ಪ್ರತಿ ರಾತ್ರಿ ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಪವರ್‌ ಪಾಯಿಂಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿಗಳನ್ನು ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ, ಆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಣಯದ ಭಾವನೆಗಳು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ನೀವು ಬೇರೆ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ, ಇನ್ನೊಂದು ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿ ಬನ್ನಿ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯ ಬಾಗಿಲಲ್ಲಿ ಬಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಜೀವನ ಬೇಸರವಾಗಬಹುದು. ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಆಗಬಹುದು.

5. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತಗೊಳ್ಳಲು ಬಿಡಬೇಡಿ : ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛತೆಯ ಕುರಿತು ಒಂದು ಧರ್ಮೋಪದೇಶ ಅಲ್ಲವಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕೊಳಕಾಗಿರುವ ಒಗೆಯುವ ಬಟ್ಟೆಗಳು, ಅರ್ಧ ತಿಂದು ಬಿಟ್ಟಿರುವ ತಿನಿಸುಗಳು, ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯ ಒಂದು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ರಾಶಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಇವು ಇಬ್ಬರ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಬಿಡುವುದೇ, ಇಲ್ಲ ಅಲ್ಲವೇ.

ಬೇರೇ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ, ಇದು ಮನೆಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನೀವು ಏಕೆ ಸಹಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ವಾದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈಗ, ಅದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಮುಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

6. ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಸ್ ನೋಡುವುದು ಅಥವಾ ಓದುವುದು ನಿಲ್ಲಿಸಿಬಿಡಿ : ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ. ಏಳುವುದು ತಡಾವಾಗಿ ಹೋಗಿ ನ್ಯೂಸ್ ಓದಲು ಸಮಯ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ಇಂದಿನ ದಿನದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬ ಹಂಬಲವನ್ನು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಈ ಅಭ್ಯಾಸವು ನಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಸಿಹಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಮಲಗುವ ಸಮಯವು ನಿಮ್ಮ “ದಂಪತಿ” ಸಮಯ. ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಶಾಂತ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯಿಂದ ಕಳೆಯಬಹುದು. ಯಾತನಾಮಯ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಓದುವುದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಈ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಾವು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಈ ನಿರುಪದ್ರವ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಈ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಅಡೆತಡೆಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಬೇಡಿ. ಇನ್ನಾದರೂ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯ ಕಡೆಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಶುಭವಾಗಲಿ ಜೋಡಿ ಹಕ್ಕಿಗಳೇ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here