ನಿಮ್ಮ ಗೆಳತಿಯ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಬಲ್ಲರಾ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ.

0
2061

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ವಿಭಿನ್ನ. ಕೆಲವರು ಬೂದುಬಣ್ಣದ ಛಾಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ನಿಷ್ಕಳಂಕವಾಗಿ ಬಿಳಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ‘ಆದರ್ಶ’ ಗೆಳತಿ ಎಂದು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೂ, ಇದು ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುವ ಏಕೈಕ ಅಂಶವಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕೇಂದ್ರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಯಾವ ಗೆಳತಿಯ (ಒಳ್ಳೆಯ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟ) ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಳತಿಯರಿಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಶ್ರೇಯಾಂಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಶ್ರೇಣಿ 12 : ವೃಶ್ಚಿಕ
ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಸೂರ್ಯನ ಚಿಹ್ನೆಯಂತೆ ಕೆಟ್ಟ ಗೆಳತಿಯರು ಎಂದು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ತುಂಬಾ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಸತ್ಯವನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ಸತ್ಯವನ್ನು ಮಾತನಾಡಲು ಅದು ಎಷ್ಟೇ ಕಹಿಯಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ನಾಚಿಕೆ ಪಡುವುದೇ ಇಲ್ಲ. ಕಠಿಣ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ನೇರ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಆಡದೆ ಇರಲು ಅವರಿಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೂರ್ಣ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಪ್ರೀತಿಸಿದರೂ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 11 : ಕನ್ಯಾರಾಶಿ
ಕೊನೆಯದರಿಂದ ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಗೆಳತಿಯರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ವಯಂ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸುಖವಾಗಿಡುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಅತೃಪ್ತರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ ವರ್ತನೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಅಸೂಯೆ ಮತ್ತು ಅಸುರಕ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ, ನಿರಂತರವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಬೆಚ್ಚನೆಯ ಅನುಭವ ಬೇಕು.

ಶ್ರೇಣಿ 10 : ಮೇಷ
ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸಿನ, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಗೆಳತಿಯರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಆಗಾಗ ತಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಮುಗು ತೂರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಹಳ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಪುರುಷರನ್ನು ಕಬ್ಬಿಣದ ಹಿಡಿತದಿಂದ ಆಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಹಠಾತ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೊಂ’ದುಹಾಕಬಹುದು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

9 ನೇ ಶ್ರೇಣಿ : ವೃಷಭ
ಈ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ಹೆಚ್ಚು ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹಿಂಜರಿಯುವ ಪ್ರೇಮಿಗಳಾಗಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಗೆಳತಿಯರಾದ ಅವರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಬದಲು ಅದರಿಂದ ಓಡಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಬಹಳ ಸ್ವತಂತ್ರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮಹಿಳೆಯರು ಪರಿಪೂರ್ಣವಲ್ಲದ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ನೆಲೆಸುವ ಬದಲು ಒಬ್ಬಂಟಿಯಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 8 : ಕರ್ಕಾಟಕ
ಇವರು ಕೆಟ್ಟ ಗೆಳತಿಯರು ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಭಾವನಾತ್ಮಕ, ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಶೀಲರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಉಲ್ಲಾಸದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತುಂಬಾ ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳವರು ಮತ್ತು ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತರು. ಆದರೆ ಅವರು ಬಹಳ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಅವರು ಬಹಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತುಂಬಾ ಆತಂಕ ಅಥವಾ ಖಿ’ನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಬಹುದು, ಇದು ಅವರನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 7 : ಸಿಂಹ
ಸಿಂಹ ಚಿಹ್ನೆಯ ಮಹಿಳೆಯರು ತುಂಬಾ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿಗಳು. ಅವರು ಸಾಹಸಮಯರು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ತಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ತುಂಬಾ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಸಂಗಾತಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಬಲವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ ಎಂಬುದು ಒಂದೇ ಒಂದು ಎಚ್ಚರಿಕೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 6 : ಕುಂಭ
ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ತೀವ್ರವಾದ ತೀರ್ಪು ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ಸಾಕಷ್ಟು ಘನತೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸ್ವಾಭಿಮಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಯಾರಾದರೂ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಅವರನ್ನು ನೋಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಅವರು ತೊರೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 5 : ಮಿಥುನ
5 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಗೆಳತಿಯರು. ಇವರು ಉಭಯ ಸ್ವಭಾವದವರು. ಅವರು ದೇವದೂತರ ಮತ್ತು ರಾಕ್ಷಸ ಗೆಳತಿಯಾಗಬಹುದು. ಅವರು ಆಕರ್ಷಕ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರತೆಗಿಂತ ಸಾಹಸವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಪ್ರೀತಿಯ, ಸ್ಥಿರವಾದ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಗೆಳತಿಯರು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ.

ಶ್ರೇಣಿ 4 : ತುಲಾ
ಶಾಂತಿ ಪ್ರೀತಿಯ ಚಿಹ್ನೆ, ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಗೆಳತಿಯರು ಸಮಾನತೆ ಮತ್ತು ಗೌರವ ಎರಡನ್ನೂ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಆಕರ್ಷಕ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದೊಂದಿಗೆ ಶಾಂತವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವು ಹೆಚ್ಚು ಅಭಿವ್ಯಕ್ತವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಸುರಕ್ಷಿತ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು ಅವರ ಸಂಗಾತಿಯ ಮೇಲಿದೆ.

ಶ್ರೇಣಿ 3 : ಮಕರ
ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಳತಿಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 3 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಮಕರ ರಾಶಿ ಗೆಳತಿಯರು ಸ್ವಪ್ನಶೀಲ, ಆದರ್ಶ ಸಂಬಂಧದ ಬಲವಾದ ಆಸೆಯಿಂದ ನಿರ್ಧರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆ ಉಳ್ಳವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಪಾಲುದಾರರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದಾದರೂ, ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸವಾಲನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ, ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳ, ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಗೆಳತಿಯರು.

ಶ್ರೇಣಿ 2 : ಮೀನ
ಸ್ವಭಾವತಃ ಅಂತರ್ಮುಖಿಯಾಗಿರುವ ಮೀನ ರಾಶಿಯ ಗೆಳತಿಯರು ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅದು ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರ ಕರಾಳ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಆಸೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮಲ್ಲಿಯೇ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಸುಂದರವಾದ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತ್ಯಾಗ ಮಾಡುವ ಅವರ ಇಚ್ಛೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಸುರಕ್ಷತೆಯು ಅವರನ್ನು ಉತ್ತಮ ಗೆಳತಿಯರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಭಾವನಾತ್ಮಕತೆಯ ಸ್ಪರ್ಶದಿಂದ ನಿಷ್ಠಾವಂತರು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರು.

ಶ್ರೇಣಿ 1 : ಧನು
ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಳತಿಯು ಧನು ರಾಶಿಯವರು. ಧನು ರಾಶಿಯ ಮಹಿಳೆಯರು ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾಪೂರ್ವಕ ಪ್ರೇಮಿಗಳು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಕೊನೆಯೇ ಇಲ್ಲದ ಸಧೃಡ ಸಂಬಂಧವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಅಸುರಕ್ಷಿತರಾಗಬಹುದು. ಅವರೂ ಸಹ ಸಂಬಂಧಕ್ಕೆ ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡುವುದು ಅವರ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಬಿಟ್ಟದ್ದು.

ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರವು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರದಿದ್ದರೆ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ನಾವು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸುತ್ತೇವೆ : ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ವಿಭಿನ್ನರು. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಅದ್ಭುತ ಗೆಳತಿ ಎಂಬ ವಿಷಯವೂ ಕೂಡ ಖಚಿತವಾಗಿದೆ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here