ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ತೊಡೆದುಹಾಕುವುದು ಹೇಗೆ : 10 ಡಯಟ್ ಟಿಪ್ಸ್.

0
2789

ನಿಮ್ಮ ಕುತ್ತಿಗೆ ನಿಮಗೆ ವಯಸ್ಸಾದಂತೆ ಭಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖಕ್ಕೆ ಅಸಮವಾದ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ತೊಂದರೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು, ಕೆಲವು ಆಹಾರ ಸಲಹೆಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಪೂರ್ತಿ ಓದಿ.

ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಅತಿಯಾದ ಕೊಬ್ಬಿನ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣಗಳು :

ಬೊಜ್ಜು : ಬೊಜ್ಜು ಅಥವಾ ಅಧಿಕ ತೂಕ ಇರುವವರು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ವೈದ್ಯಕೀಯ ತೊಂದರೆಗಳು : ಕುಶಿಂಗ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್ (ಹಾರ್ಮೋನುಗಳ ಕಾಯಿಲೆ) ಅಥವಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಂತಹ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಬೊಜ್ಜುಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಹೃದಯ ರ’ಕ್ತನಾಳದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು : ಹೃದಯದ ತೊಂದರೆ ಇರುವವರು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಹೊಂದುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು. ವಯಸ್ಸು : ಕಿರಿಯರಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ವಯಸ್ಸಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಕುತ್ತಿಗೆ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಅತಿಯಾದ ಕೊಬ್ಬು ಹೆಚ್ಚಾಗಲು ಕಾರಣ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಆಹಾರ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಯಾಮಗಳು ಅದನ್ನು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಸು’ಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕುತ್ತಿಗೆ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗಗಳು : ಡಯಟ್
1. ಗ್ರೀನ್ ಟೀ : ಗ್ರೀನ್ ಟೀ ಕ್ಯಾಟೆಚಿನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಅವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಉತ್ಕರ್ಷಣ ನಿರೋಧಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪಾಲಿಫಿನಾಲ್‌ಗಳಾಗಿವೆ. ಕ್ಯಾಟೆಚಿನ್ಗಳು ತೂಕ ನಷ್ಟವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1 ಟೀ ಚಮಚ ಗ್ರೀನ್ ಟೀ. 1 ಕಪ್ ನೀರು. ಜೇನುತುಪ್ಪ.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಒಂದು ಕಪ್ ನೀರಿಗೆ ಒಂದು ಚಮಚ ಗ್ರೀನ್ ಟೀ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕುದಿಸಿ. 5 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಕಡಿಮೆ ಉರಿಯಲ್ಲಿ ಕುದಿಸಿ ಮತ್ತು ಶೋಧಿಸಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕುಡಿಯಿರಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ಇದನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ 3-4 ಬಾರಿ ಮಾಡಿ.

2. ತೆಂಗಿನ ಎಣ್ಣೆ : ತೆಂಗಿನ ಎಣ್ಣೆಯು ಮಧ್ಯಮ-ಸರಪಳಿ ಕೊಬ್ಬಿನಾಮ್ಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅದು ಚಯಾಪಚಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1 ಚಮಚ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವರ್ಜಿನ್ ತೆಂಗಿನ ಎಣ್ಣೆ.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಂದು ಚಮಚ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವರ್ಜಿನ್ ತೆಂಗಿನ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಸೇವಿಸಿ. ನೀವು ಪ್ರತಿದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಮಸಾಜ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ದಿನಕ್ಕೆ ಒಮ್ಮೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ.

3. ಕಲ್ಲಂಗಡಿ : ಕಲ್ಲಂಗಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಲೊರಿ ಮತ್ತು ಕೊಬ್ಬು ಕಡಿಮೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಅವು ಅನೇಕ ಪ್ರಮುಖ ಖನಿಜಗಳು ಮತ್ತು ಜೀವಸತ್ವಗಳಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿವೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಪೂರ್ಣವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತೂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : ಹೊಸದಾಗಿ ಕಲ್ಲಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಹೊಸದಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿದ ಕಲ್ಲಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸಿ ಅಥವಾ ತಾಜಾ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ರಸವನ್ನು ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ಇದನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ 2-3 ಬಾರಿ ಮಾಡಿ.

4. ನಿಂಬೆ ರಸ : ನಿಂಬೆ ರಸವು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಉತ್ಕರ್ಷಣ ನಿರೋಧಕ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಉತ್ಕರ್ಷಣ ನಿರೋಧಕಗಳು ದೇಹದ ಚಯಾಪಚಯವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : ನಿಂಬೆ. 1 ಗ್ಲಾಸ್ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರು. ಜೇನುತುಪ್ಪ.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಅರ್ಧ ನಿಂಬೆಯ ರಸವನ್ನು ಗಾಜಿನ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಹಿಸುಕು ಹಾಕಿ. ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ ಅದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜೇನುತುಪ್ಪ ಸೇರಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಖಾಲಿ ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ದಿನಕ್ಕೆ ಒಮ್ಮೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ.

5. ರೆಡ್ ಬೆಲ್ ಪೆಪರ್ : ಕೆಂಪು ಬೆಲ್ ಪೆಪರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ಸೈಸಿನಾಯ್ಡ್‌ಗಳಿದ್ದು ಅದು ದೇಹದ ಕೊಬ್ಬಿನ ಶೇಕಡಾವಾರು ಮತ್ತು ಕೊಬ್ಬಿನ ದ್ರವ್ಯರಾಶಿಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : ಕೆಂಪು ಬೆಲ್ ಪೆಪರ್.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಅರ್ಧ ಕೆಂಪು ಬೆಲ್ ಪೆಪರ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಲಾಡ್ ಅಥವಾ ಖಾದ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ಕೆಂಪು ಬೆಲ್ ಪೆಪರ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಸೇವಿಸಿ.

6. ಅಗಸೆ ಬೀಜಗಳು : ಅಗಸೆ ಬೀಜಗಳು ಒಮೆಗಾ -3 ಕೊಬ್ಬಿನಾಮ್ಲಗಳ ಸಮೃದ್ಧ ಮೂಲಗಳಾಗಿವೆ. ಇದು ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1 ಚಮಚ ಪುಡಿ ಅಗಸೆಬೀಜ. 1 ಗ್ಲಾಸ್ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರು. ಜೇನುತುಪ್ಪ.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಒಂದು ಲೋಟ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ನೀರಿಗೆ ಒಂದು ಚಮಚ ಪುಡಿ ಅಗಸೆ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ.
ಈ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ದಿನಕ್ಕೆ ಒಮ್ಮೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ, ಮೇಲಾಗಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ.

7. ಕ್ಯಾರೆಟ್ : ಕ್ಯಾರೆಟ್ ವಿಟಮಿನ್ ಎ ಮತ್ತು ಫೈಬರ್ ನ ಸಮೃದ್ಧ ಮೂಲಗಳಾಗಿವೆ. ಅದು ಜೀರ್ಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಪೂರ್ಣವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಕ್ಯಾರೆಟ್ ನಿಮ್ಮ ತೂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1-2 ಕ್ಯಾರೆಟ್.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಕ್ಯಾರೆಟ್ಗಳನ್ನು ತೆಳುವಾದ ಹೋಳುಗಳಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ. ಅವುಗಳನ್ನು ಹಾಗೆಯೇ ತಿನ್ನಿರಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಖಾದ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ. ನೀವು ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಅನ್ನು ಜ್ಯೂಸ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕುಡಿಯಬಹುದು.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ದಿನಕ್ಕೆ ಒಮ್ಮೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ.

8. ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜಗಳು : ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜದ ಸಾರವು ದೇಹದ ತೂಕ ಮತ್ತು ಕೊಬ್ಬಿನ ದ್ರವ್ಯರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅಧ್ಯಯನವು ತೋರಿಸಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜಗಳು ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1 ಚಮಚ ಕಚ್ಚಾ ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜಗಳು.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಒಂದು ಚಮಚ ಕಚ್ಚಾ ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ಇದನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಮಾಡಿ.

9. ಅಲೋವೆರಾ : ಅಲೋವೆರಾ ದೇಹದ ತೂಕ ಮತ್ತು ದೇಹದ ಕೊಬ್ಬಿನ ದ್ರವ್ಯರಾಶಿಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಇದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ : 1 ಕಪ್ ತಾಜಾ ಅಲೋ ಜ್ಯೂಸ್.
ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು : ಒಂದು ಕಪ್ ತಾಜಾ ಅಲೋ ಜ್ಯೂಸ್ ಸೇವಿಸಿ.
ನೀವು ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು : ಇದನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ 1-2 ಬಾರಿ ಮಾಡಿ.

10. ನೀರು : ಪ್ರತಿದಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ನೀರು ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ತೂಕ ಇಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಹಕ್ಕನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಯಾವುದೇ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಸಂಶೋಧನೆಗಳಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದೂರವಿಡಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ಆಹಾರಗಳು ಸಹ ಇವೆ.

ಯಾವುದನ್ನು ದೂರವಿಡಬೇಕು : ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಫ್ರೋಜನ್ ಆಹಾರಗಳಂತಹ ಸ್ಯಾಚುರೇಟೆಡ್ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಏಕೆಂದರೆ ಅವು ಯಾವುದೇ ಪೌಷ್ಠಿಕಾಂಶವನ್ನು ನೀಡದೆ ಕ್ಯಾಲೊರಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತವೆ.
ಸಂಸ್ಕರಿಸಿದ ಆಹಾರಗಳು : ಸಕ್ಕರೆ.

ಅಂದವಾದ ಕುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಈಗ ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here