ಶ್ರೀ ವೀರಾಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ.

0
2425

ಶ್ರೀ ವೀರಾಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ನೋಡೋಣ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ ಹಾಗೆ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಧನ ಸಂಚಯನಕ್ಕೆ ಕಷ್ಟವಾಗಲಿದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅಭ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದು. ರಾಜಕೀಯದವರಿಗೆ ಆಗಾಗ ಸಂಚಾರ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ. ಪತ್ನಿ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ನಿಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಲೌಕಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವು ಇಂದು ಬದಲಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆಗಳಿರಬಹುದು. ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಾಭಿಮಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ದೂರವಾಗಿದ್ದ ಆಪ್ತರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂಭ್ರಮ ಕಂಡುಬರಲಿದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಬರಲಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸದುಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನಹರಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಬೇಡಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ಮತ್ತು ಕೇಳಿದ್ದನ್ನು ನಂಬಬೇಡಿ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ನಿರುತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಲಿದ್ದಾರೆ. ಬಂಧುಗಳಿಂದ, ದಾಯಾದಿಗಳಿಂದ ಕಿರಿಕಿರಿ ತಪ್ಪಲಾರದು. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅವರಿಂದ ಕಂಡುಬರುವುವು. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಬಂದ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದಾಗಿ ಶುಭ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ. ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥೈರ್ಯವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಸ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸೇರ್ಪಡೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕಟಕ ರಾಶಿ : ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ಅನಿಶ್ಚಿತತೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಕೆಲವರ ಕುರಿತಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಯು ಬದಲಾಗಲಿದೆ. ಯುವಕ ಯುವತಿಯರಿಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರೀತಿ ಹುಟ್ಟಲಿದೆ. ಹಿರಿಯರ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸಿ. ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನವು ಉತ್ತಮ ಸಂಪತ್ತಿನ ಸಾಧನೆಯತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಿವೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವೆಚ್ಚಗಳು ಸಹ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಹಣದಿಂದ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಯಾರಿಗೂ ಸಾಲ ನೀಡಬೇಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಕಾರ್ಯರಂಗದಲ್ಲಿ ಸಂಘರ್ಷದಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಉದ್ವೇಗ ಹಾಗೂ ದುಃಖ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ. ಮನಸ್ಸನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ವೃತ್ತಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿದ್ದ ಹಳೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಪ್ರಯತ್ನ ಅಥವಾ ಸ್ವ-ಪ್ರಯತ್ನವು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾರ್ಯದಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ : ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ. ಆದರೂ ಹಿತಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ವಹಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯ. ಕುಲದೇವರನ್ನು ಮನಸಾ ಧ್ಯಾನಿಸಿ. ಒಳಿತಾಗಲಿದೆ. ಅತಿಯಾದ ಖರ್ಚನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಇರಬಹುದು ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ತಿಳುವಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯರ್ಥವಾದ ಪ್ರಯಾಣವೂ ಇರಬಹುದು, ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಮಾತ್ರ ವರ್ತಿಸಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವಾ ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೌನವಾಗಿರುವುದು ಇಂದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ವಾದ ಮತ್ತು ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಕೆಲ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅಡೆತಡೆಗಳಿಂದಲೇ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ರಾಜಕೀಯ ವರ್ಗದವರಿಗೆ ಸ್ಥಾನಮಾನಕ್ಕಾಗಿ ಹೋರಾಟ ಮಾಡುವ ಪ್ರಸಂಗ ಬರಲಿದೆ. ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತುಕತೆ ಮುನ್ನಡೆ ತರುವುದು. ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆತ್ಮೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವಿರಿ. ಇಂದು ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಜನರು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ. ಈ ಜನರು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ : ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಿರಿಕಿರಿ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ. ಪತ್ನಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಆಗಲಿದೆ. ಖರ್ಚು ವೆಚ್ಚಗಳಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಣವಿರಲಿ. ಹಿರಿಯರೊಡನೆ ಮನಸ್ತಾಪಕ್ಕೆ ಕಾರಣರಾಗದಂತೆ ಜಾಗ್ರತೆ ವಹಿಸಿ. ಅಶಕ್ತರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ಗೌರವ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ತುಂಬಿದ ದಿನವಾಗಲಿದೆ.ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತನ ಸಲಹೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟಿರುವಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಸಮಯದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಧನುಸ್ಸು ರಾಶಿ : ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉನ್ನತ ವ್ಯಾಸಂಗದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶವು ದೊರಕುವುದು. ಸಿಕ್ಕಿದ್ದರಲ್ಲೇ ಸಮಾಧಾನ ಪಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ವಿಲಾಸಿ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಧನವ್ಯಯವಾಗಲಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯ ವಾತಾವರಣ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸುವಿರಿ. ಪ್ರಯಾಣವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ, ಅದು ಶಾಶ್ವತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮಕರ ರಾಶಿ : ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸಲಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನಮಾನಗಳು ಇದ್ದರೂ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುವುದು. ಹಿರಿಯರಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅಸೌಖ್ಯ ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನೀವು ಇಂದು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರೂ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ವಾಹನವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಅಜಾಗರೂಕತೆ ನಿಮಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಧಾನವಾಗಿ ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ರಾಜಕೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಇದು ಹೆಮ್ಮೆಯ ಕಾಲವಾಗಿದೆ. ದುಡುಕು ಹಾಗೂ ಸಿಡುಕನ್ನು ಕಮ್ಮಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಆದಷ್ಟು ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಅನವಶ್ಯಕ ಋುಣಾತ್ಮಕ ಚಿಂತೆ ಮಾಡದಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ. ಷೇರುಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಾಡಿ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಕೇಳುವಿರಿ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

ಮೀನ ರಾಶಿ : ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲ ತೋರಿ ಬಂದರೂ ದುಡುಕದೆ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ಅನವಶ್ಯಕ ಋುಣಾತ್ಮಕ ಚಿಂತನೆಗಳಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗದೆ ದೃಢ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಒತ್ತು ನೀಡಿದರೆ ಕಾರ್ಯಸಾಧನೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಅಥವಾಬರಬೇಕಾಗಿದ್ದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ. ಇದು ಭರವಸೆಯ ದಿನ, ಶತ್ರುಗಳು ದುರ್ಬಲರಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಯ-ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ. ದೇಶೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಇರುವುದು. ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದು ಉತ್ತಮ. ಶ್ರೀ ಸದ್ಗುರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ. ದೈವಜ್ಞ ವಾಸುದೇವನ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು. ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 95353 68888. ವಿಳಾಸ : ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here