ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕಿನ ಅವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಹೇಗಿರಬೇಕು. ಇದನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಓದಿ ನೋಡಿ.

0
4502

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕಿನ ಅವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಹೇಗಿರಬೇಕು. ರೋಗದ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಗಳಿಸಲು ಮೂರು ರೀತಿಯಿಂದ ಸಹಕಾರ ಸಿಗುವ ಆಹಾರ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ವೈರಾಣು ಶರೀರ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಇರುವ ಪ್ರಧಾನ ಮಾರ್ಗವಾದ ಗಂಟಲಿಗೆ ಬಲಕೊಡುವ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿನ ಊತವನ್ನು ತಗೆಯುವ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಿರಿ:

ಉದಾಹರಣೆಗೆ: ಕಾಳುಮೆಣಸು, ಕರಿಜೀರಿಗೆ, ಚಕ್ಕೆ, ಅರಿಷಿಣ ಮುಂತಾದ, ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕರಗಿಸುವ, ಗಂಟಲಿನ ಊತ-ನವೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಈ ದ್ರವ್ಯಗಳು ಆರಂಭದಲ್ಲೇ ವೈರಾಣುವಿನ ಸುತ್ತ ಇರುವ ಕೊಬ್ಬಿನ ಪೊರೆಯನ್ನು ಕರಗಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಗಂಟಲಿನ ಜೀವಕೋಶಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಾಣುವಿಗೆ ಆಶ್ರಯವಿಲ್ಲದಂತೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಿ: ರೋಗದ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ಔಷಧಗಳು ಎಷ್ಟು ಬಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತವೋ ಅದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ನಿರಂತರ ಬಲವನ್ನು ಕೊಡುವುದು ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಕ್ರಮ. ಇಲ್ಲಿ – ೧. ಹಳೆಯ ಅಕ್ಕಿಯಿಂದ ತಯಾರಿಸುವ ಅನ್ನ, ರೊಟ್ಟಿ, ಕಡುಬು, ನೀರುದೋಸೆ(ಹುಳಿಬರಿಸುವ ದೋಸೆ , ಇಡ್ಲಿಗಳು) ಬೇಡ.

೨. ರಾಗಿ, ಜೋಳಗಳಿಂದ ತಯಾರಿಸುವ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.(ಗೋಧಿ, ಮೈದಾ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ). ೩. ಭೂಮಿಯ ಕೆಳಗೆ ಬೆಳೆಯುವ ಪ್ರೊಟೀನ್ ಸಮೃದ್ಧ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ, ಗೆಣಸು, ಸುವರ್ಣಗಡ್ಡೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಉಳಿದೆಲ್ಲಾ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೇಯಿಸಿ ಬಳಸಿ. ೪. ಬಾಳೆಹಣ್ಣು, ಕಲ್ಲಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಉಳಿದ ಹಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಅಗತ್ಯಕ್ಕನುಸಾರ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಸಿ.

ನಮ್ಮ ಕರುಳಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ತರುವ ಆಹಾರ ಸೇವಿಸಿ: ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ರೋಗಕ್ಕೂ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರಣವಾಗುವ ಮತ್ತು ರೋಗವನ್ನು ಉಲ್ಬಣಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಮಲಬದ್ಧತೆಯು ಆಗದಂತೆ ಕರುಳನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ೧. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನಿತ್ಯವೂ ಎರಡುಬಾರಿ ಜೀರಿಗೆ ಕಷಾಯ ಕುಡಿಯಿರಿ.

Advertisement: Sri Choudi Mahashakti Jyotish Peetha Pradhaan tantrik and divine priest Scholar Sri Sri Damodar Guruji. One stop solution for all your personal problems. Permanent solutions for all your problems. Call 900 8906 888 for solutions within two days for various long-standing issues.

೨. ಎಣ್ಣೆ, ಸಿಹಿ ಸೇರಿಸದ ಆಹಾರ ಸೇವಿಸಿ. ಶರೀರದ ಅಗತ್ಯದ ಮುಕ್ಕಾಲು ಭಾಗ ಆಹಾರ ಸೇವಿಸಿ. ೨. ಪ್ರತಿ ಆಹಾರದ ನಂತರ ಒಂದು ಲೋಟ ಬಿಸಿ-ಬಿಸಿ ನೀರನ್ನು ಸೇವಿಸಿ. ೩. ರಾತ್ರಿಯ ಆಹಾರ ಶೇಕಡಾ 50ಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಂಜೆ 7:30 ರೊಳಗೆ ಊಟ ಮುಗಿಸಿ. ೪. ಬೇಗ, ಅಂದರೆ ರಾತ್ರಿ 9 ರಿಂದ 9:30ರೊಳಗೆ ಮಲಗಿ.

೫. ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಹಿತವಾಗಿ ನಿದ್ದೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ. ೬. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಸೂರ್ಯೋದಯಕ್ಕೆ ಮೊದಲು ಹಾಸಿಗೆಯಿಂದ ಎದ್ದುಬಿಡಿ. ಹೀಗೆ, ಮೂರು ರೀತಿಯಿಂದಲೂ ಅಂದರೆ- ವೈರಾಣು ಪ್ರವೇಶಿಸಲೂ, ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳಲೂ ಮತ್ತು ಬಲಪಡೆಯಲು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕೊಡದೇ ಇರುವುದೇ ಜಾಣತನವಲ್ಲವೇ.

ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ಮರೆಯದೇ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸಹ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ, ಹಾಗೆಯೇ ಮರೆಯದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶ್ರೀ ಚೌಡಿ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳು ಹಾಗೂ ದೈವಿಕ ಅರ್ಚಕ ಮನೆತನದವರು ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ : ವಿದ್ವಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ದಾಮೋದರ್ ಗುರೂಜಿ. ಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ. ನಂಬಿದರೆ ನಂಬಿ ಇದು ಸತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 900 8906 888 ಹಲವಾರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here