ಈ 15 ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯುವಕನನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಮದುವೆಯಾಗಬೇಡಿ.

0
5156

ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ನ್ಯೂನತೆಗಳು ಸಣ್ಣ ಚಮತ್ಕಾರಗಳಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತಪ್ಪು ಕೆಲಸಕ್ಕೂ ನೀವು ಕುರುಡರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ಅದು ನಿಖರವಾಗಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಲ್ಲ; ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನೀವು ಅವನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉಳಿದ ಜೀವನವನ್ನು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ. ನೀವು ಆತನನ್ನು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ 15 ಅಂಶಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

1. ಸಂಶಯಾಸ್ಪದ : ಎಲ್ಲಾ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ನಂಬಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಂಬದಿದ್ದರೆ, ತೊಂದರೆ ಇದೆ. ಅವನು ನೀವು ಸುತ್ತಲೂ ಇಲ್ಲದಿರುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಇವೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ ನೀವು ಆತನನ್ನು ನಂಬುತ್ತಿರುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ನೀವು ಅವನಿಂದ ದೂರವಿರುವುದು ಉತ್ತಮ.

2. ಅವನು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ : ಅವನು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ, ಅವನನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಈಗಲೇ ಓಡಿ. ಅಕ್ಷರಶಃ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದ ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ದಯೆ ಮತ್ತು ಸಹಾನುಭೂತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಉತ್ತಮ ತಂದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

3. ನೀವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಅವನು ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ : ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಂಬಂಧವೂ ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಿತ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಂತಹ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರೆ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸದಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

4. ಆತ ಒಬ್ಬ ಪ್ರಾಮಿಸ್ ಬ್ರೇಕರ್ : ಪ್ರಾಮಿಸ್ ಬ್ರೇಕರ್‌ಗಳು ಕೇವಲ ಮೋಜಿಗಾಗಿ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರುವವರು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ಅವನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುವ ಎಲ್ಲಾ ಭರವಸೆಗಳನ್ನು ಪದೇ ಪದೇ ಮುರಿದರೆ, ನೀವು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಇರಲೇಬಾರದು.

5. ಅವನು ನಿಮಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ : ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರಬೇಕು, ನೀವು ಏನು ಹೇಳುತ್ತೀರೋ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸಬೇಕು. ಅವನು ನಿಮಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡದಿದ್ದರೆ, ಅವನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಅವನೊಂದಿಗೆ ಜೀವನ ನರಕವಾಗುತ್ತದೆ.

6. ಅವನು ದೋಷರಹಿತ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾನೆ : ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಆದರೆ ಅತಿಯಾದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಅವನು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿ ಎಂದು ಅವನು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ಅವನ ಕಡೆಯಿಂದಲೇ ತಪ್ಪಾದರೂ ಅವನು ಎಂದಿಗೂ ತಲೆಬಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವನ ಅಹಂಕಾರವನ್ನು ಸಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ದುಃಖ್ಖವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

7. ಅವನು ಯಾವಾಗಲೂ ಮನ್ನಿಸುವನು : ಒಮ್ಮೊಮ್ಮೆ, ವಿಷಯಗಳು ಹಾಗೆಯೇ ಬಿಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಸತ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕ್ಷಮಿಸಿಬಿಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆದಷ್ಟು ಅಲ್ಲಗಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆತನು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಆದಷ್ಟು ದೂರ ಇರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದರ್ಥ ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟಾಗಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುವುದಿಲ್ಲ.

8. ಅವನು ಭೂತಕಾಲದಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಾನೆ : ಹಳೆಯ ಜಗಳಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳನ್ನು ತರುವುದು ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಬುದ್ದಿ, ಮತ್ತು ಅವನು ದ್ವೇಷವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, ಅವನು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಕ್ಕೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

9. ಅವನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲ : ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರು ಜಗಳವಾಡಿದಾಗ ಅವನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರೆ, ಅದು ಸರಿಯಲ್ಲ. ಹಾಗೆಯೇ, ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಬಾರಿ, ನೀವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಅವನು ಕೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆಗ ಆತ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂದರ್ಥ.

10. ಅವನು ಸುಳ್ಳುಗಾರ : ಸುಳ್ಳನ್ನು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕ್ಷಮಿಸಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಅದನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮಾಡಿದರೆ (ಮತ್ತು ಅದರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರೆ), ಅವನು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ನೀವು ಅವನನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಯಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

11. ಅವನು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ : ತುಂಬಾ ದೂರವು ಕೆಟ್ಟದ್ದರಂತೆ, ತುಂಬಾ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕೂಡ ಕೆಟ್ಟದು. ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮಗೆ ಏಕಾಂಗಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಸಹ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಹೇಳಬಹುದು. ಬದಲಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

12. ಅವನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಟೀಕಿಸುತ್ತಾನೆ : ಅವನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಗೌರವ ನೀಡದಿದ್ದರೆ, ಮುಂದೆ ನಿಮಗೆ ಗೌರವ ಸಿಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಗೆ ನಂಬುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಪಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಷಕರು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ತ್ಯಾಗಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವನಿಗೆ ಕೃತಜ್ಞತೆಯ ಭಾವನೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅವನು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಯೋಗ್ಯನಲ್ಲ.

13. ಅವನು ಧೂಮಪಾನಿ : ಧೂಮಪಾನ ಒಂದು ಚಟ. ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅದು ಪಾತ್ರದ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವನಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಂತರ ಇತರ ದುಶ್ಚಟಗಳಿಗೆ ಬಲಿಯಾಗುವುದು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಮಕ್ಕಳ ಮುಂದೆ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

14. ಅವನು ಅಪಕ್ವ : ಅವನು ಆಪಾದನೆಯ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ಪದದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರೆ, ಅವನು ಕೇವಲ ಅಪಕ್ವ. ಅವನೊಂದಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಬದಲು, ಮರೆತುಬಿಡಿ ಮತ್ತು ಹೊಸಬರನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ. ಏಕೆಂದರೆ ಅವನಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಧೂಮಪಾನವು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದು ಆರೋಗ್ಯ ಅಪಾಯದ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಅದು ಖಂಡಿತ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ.

15. ಅವನು ನಿಂದಿಸುತ್ತಾನೆ : ಈ ರೀತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸ್ಪಷ್ಟ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವನು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಸಲ ಕೂಡ ಕೈ ಎತ್ತಿದರೆ, ಅವನಿಗಾಗಿ ಚಡಪಡಿಸಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡಬೇಡಿ. ಅಂತಹ ಪುರುಷರು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಯಾರ ಸಮಯಕ್ಕೂ ಯೋಗ್ಯವಲ್ಲ. ಇದು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ನಿಂದನೆಯಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಹಿಸಬಾರದು.

ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಅವನು ಈ ಕೆಂಪು ಸಂಕೇತಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಬೇರೊಬ್ಬರನ್ನು ಹುಡುಕಲೇಬೇಕು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here