ಈ 6 ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಎರವಲು ( ಧಾನ ) ಕೊಡಲೂಬೇಡಿ ಹಾಗು ಪಡೆಯಲೂಬೇಡಿ!

0
969

ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಾಲವಾಗಿ ಕೊಡಲೂ ಬಾರದು, ಪಡೆಯಲೂ ಬಾರದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಲು ಎರವಲು ಪಡೆದವರು ಅದನ್ನು ಕೊಡಲು ಮರೆತೆ ಬಿಡ್ತಾರೆ ನಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಪುಸ್ತಕವನ್ನ ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಓದಲಿ ಪಾಪ ಅಂಥ ನಾವು ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಭಾವದಿಂದ ಕೊಡ್ತೇವೆ ಆದರೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡವರು ಅದನ್ನು ಕೊಡುವುದೇ ಇಲ್ಲ, ಮರೆತು ಹೋಗಿಯೋ ಅಥವಾ ಮರೆತಂತೆ ನಟಿಸಿಯೋ ನಮಗೆ ಯಾಮಾರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಎಷ್ಟೋ ಸಲ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಬೇರೆಯವರು ಪೆನ್ನು, ವಾಚು, ದಿನಪತ್ರಿಕೆ, ಪುಸ್ತಕ ಹೀಗೆ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಇಸ್ಕೊಳ್ತಾರೆ ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಭಾವನೆ ಇಲ್ಲದೆ ಕೊಡ್ತೀರ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ತರಹನೇ ಅವರೂ ಇರಬೇಕೆಂದೇನೂ ಇಲ್ಲವಲ್ಲ ಅವರು ನಿಮಗೆ ವಾಪಾಸು ಕೊಡುವುದನ್ನೇ ಮರೆತ್ ಹೋಗ್ತಾರೆ ನೀವು ವಾಪಾಸು ಕೇಳಲಾಗದೇ ಸುಮ್ನೆ ಇರ್ತೀರ!

ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆಯಾ ? ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ತಾವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊಡಲು ಹಿಂದೆಟು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಕಾರಣ ನಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಜ್ಞಾನ ಹೊರಟು ಹೋಗುತ್ತೆ ಅನ್ನೋ ಕಾರಣದಿಂದ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ನೃತ್ಯ ಪಟುಗಳು ತಮ್ಮ ಗೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆ ಹೊರಟು ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಂತ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಾವು ಪಡೆಯ ಬಾರದು ಪಡೆದರೆ ನಮಗೆ ತಲೆನೋವು, ಅನಾರೋಗ್ಯದಂತಹ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಕಾಯಿಲೆ ಬರಬಹುದು ನಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಹೇಳಿದಂತಹ ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಾವು ಸತ್ಯವೋ ಸುಳ್ಳೋ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸೋ ಬದಲು ಹಿರಿಯರು ಯಾವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಾರದು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ನೋಡೋಣ.

ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪೆನ್ನು ಕೆಲವು ಮೂಢನಂಬಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಪೆನ್ನನ್ನು ನಾವು ಎರವಲು ಪಡೆಯಬಾರದು ಇತರರ ಪೆನ್ನನ್ನು ಪಡೆದು ಅದನ್ನು ವಾಪಾಸು ಕೊಡದಿದ್ದರೆ ಅರ್ಥಿಕ ದಿವಾಳಿತನ ಎದುರಾಗುತ್ತಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಪೆನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕರ್ಮ ಫಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪೆನ್ನನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆಯಬಾರದು.

ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ವಾಚನ್ನು ನಾವು ಎರವಲು ಪಡೆದು ಕಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢ ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ವಾಚನ್ನು ಯಾರಿಗೂ ಕೊಡಲೂಬಾರದು, ಪಡೆಯಲೂ ಬಾರದು.

ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಎರವಲು ಕೊಡಲೂ ಬಾರದು ಪಡೆಯಲೂ ಬಾರದು ಒಂದು ವೇಳೆ ಹಣಕಾಸಿನ ನೆರವನ್ನು ಪಡೆದರೆ ವಿವಾಹ ಜೀವನ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಮದುವೆಗೆ ಬೇಕಾಗುವ ಹಣವನ್ನು ನೀವೆ ಹೊಂದಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು.

ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಉಂಗುರ ಖರೀದಿಸಲು ಹಣ ಸಾಲವಾಗಿ ಪಡೆಯಬಾರದು ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆ ಆಗುವ ಹೆಣ್ಣಿಗೆ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಉಂಗುರ ತೊಡಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸಾಲ ಮಾಡುವ ಬದಲಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಎಷ್ಟಿದೆಯೋ ಅಷ್ಟರಲ್ಲೇ ಸಣ್ಣ ಮಟ್ಟದ ಉಂಗುರ ತೊಡಿಸಿದರೆ ಸಾಕು.

ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಎರವಲು ಕೊಡಬೇಡಿ ಒಂದು ವೇಳೆ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಿಗೆ ಪುಸ್ತಕ ಇಲ್ಲವೆನ್ನಲು ಆಗದಿದ್ದಾಗ ಅವರಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕ ಕೊಡುವುದು ಉತ್ತಮ ನಿಮಗಾಗಿ ತಂದಿರುವ ಪುಸ್ತಕ ಕೊಡಬೇಡಿ, ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಧರಿಸಿರುವ ವಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ಬೇರೆಯ ಧರಿಸಬಾರದು ಧರಿಸಿದರೆ ದುರದೃಷ್ಟ ನಮ್ಮ ಬೆನ್ನ ಮೇಲೆ ಹತ್ತುತ್ತದೆ, ಈ ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಎರವಲು ಕೊಡಲೂ ಬೇಡಿ ಪಡೆಯಲೂಬೇಡಿ.

ಜಾಹಿರಾತು : ಶಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಶ್ರೀ ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಹಾಗೂ ಕಾಳಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ (ಕಾಲ್/ವಾಟ್ಸಪ್ 95388 66755) ಗುರೂಜಿಯವರಿಂದ ನೇರ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸಲಹಾ ಸೂತ್ರಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನದಾಸೆಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರವಾಗಲಿದೆ 95388 66755 ಜೀವನದ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಾಶರಾಗಿದ್ದರೆ ಒ'ತ್ತಡ ಮನಸ್ತಾಪ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ , ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿಕಿರಿ ವಾ'ಮಾಚಾರದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನ ಅನರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೆ , ಎಷ್ಟು ದುಡಿದರೂ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು ನಂಬಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ದ್ರೋಹ ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷಾ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಉದ್ಯೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಕಲಹಗಳು ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಚಾರ ಸಾಲದ ಬಾಧೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಸರ್ವಾಭಿಷ್ಟ ಸಿದ್ದಿ ಪೂಜಾ ಅಷ್ಟದಿಗ್ಬಂದನ ಪೂಜೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಜೊತೆಗೆ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಬಲಿಷ್ಠ ಅಥರ್ವಣವೇದದ ಕಾಳಿಕಾ ಉಪಾಸನಾ ಅನುಷ್ಠಾನ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ಶೇಕಡ ನೂರರಷ್ಟು ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಭಟ್ 95388 66755

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here