ಇರುವೆಗಳ ಚಟ್ನಿ ಮಾಡಿ ತಿಂದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿ, ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ ಕಿಶನ್ ಬೆಳಗಲಿ. ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ. ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಮಾತನಾಡಬೇಡಿ ಎಂದು ಗುಡುಗಿದ್ದಾರೆ.

0
3301

ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು. ಇದೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೀಸನ್ ಏಳರಲ್ಲಿ ಕಿಶನ್ ಬೆಳಗಲಿ ಅವರು ಸ್ಪರ್ಧೆಯಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದರು. ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಖ್ಯಾತ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ದಿವಾನೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಆಗಿದ್ದರು.

26 ಏಪ್ರಿಲ್ 1989 ರಂದು ಜನಿಸಿದ ಕಿಶನ್ ಬಿಳಗಲಿ ಅವರು 2020 ರಂತೆ 31 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸುಂದರ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರ ನೃತ್ಯಗಾರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು. ಧರ್ಮ ಮತ್ತು ಜಾತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಕಿಶನ್ ಹಿಂದೂ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು ಮತ್ತು ಅವರು ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kishen Bilagali (@kishenbilagali)

ಅವರು ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಿಂದ ಬಂದವರು ಮತ್ತು ಅವರ ತಾಯಿ ಆಂಗ್ಲೋ-ಇಂಡಿಯನ್. ಅವರ ತಾಯಿಯ ಹೆಸರು ಸುಮಾ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಶೋಕ್ ಬಿಳಗಲಿ (ಕಿಶನ್ ತಂದೆ) ರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವ ಮೊದಲು ಆಕೆಯನ್ನು ಜೀನ್ ರೋಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು.ಕಿಶನ್ 23 ವರ್ಷದವನಿದ್ದಾಗ ಅವರ ತಾಯಿ ತೀರಿಕೊಂಡರು. ಪ್ರತೀಕ್ ಬಿಳಗಲಿ ಮತ್ತು ರೋಹಿತ್ ಬಿಳಗಲಿ ಇವರ ಸಹೋದರರು. ಅಲ್ಲದೆ, ಕಿಶನ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಕಿರಿಯ ಮಗು.

ಮೂಲತಹ ಮಲೆನಾಡಿನವರಾದ ಕಿಶನ್ ಅವರು ಇನ್ಸ್ತಗ್ರಂ ನಲ್ಲಿ ಸಖತ್ ಆಕ್ಟಿವ್ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನೃತ್ಯಗಳನ್ನು ಅದರ ವಿಡಿಯೋ ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಚಾಗಲಿ ಇರುವೆಯ ಚಟ್ನಿ ಯನ್ನು ಮಾಡಿ ತಿಂದು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಕಂಡ ಜನರು ಅವರನ್ನು ಹಂಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನು ಕಂಡ ಕಿಶನ್ ಅವರು ಗುಡುಗಿದ್ದಾರೆ.
ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಗೂಗಲ್ ಮತ್ತು ಯೂ ಟ್ಯೂಬ್ ನಲ್ಲಿ ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ. ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮಗಾಗಿ ಅಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ತು, ಚಿ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದಕ್ಕಿಂತ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಸತು, ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಮತ್ತು ಪ್ರೋಟೀನ್, ಒಟ್ಟಾರೆ ರೋಗನಿರೋಧಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಕೆಮ್ಮು, ಜ್ವರ, ಉಸಿರಾಟದ ತೊಂದರೆ, ಶೀತ, ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಲವಾರು ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here